[MU] Server julia Ia 2.0 full quà tết dành cho anh em - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 59
    AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Ðề: Server julia Ia 2.0 full quà tết dành cho anh em

Trích dẫn Gửi bởi chip2014 [Only registered and activated users can see links. ]
    _ Hỗ trợ tốt tính năng antihack, DDos WEb khi cài trên host.

Không biết chủ thớt có chém không, mình cài web vào thì -> dùng phần mền nhỏ ddos thui đã die web

Chủ Thớt hay ai đó sửa dụng được chức năng này xin chỉ giáo ạ
    thế mình mới bảo cái info ảo diệu
    Lần sửa cuối bởi Faker, ngày 21-12-14 lúc 08:51 AM.

[Only registered and activated users can see links. ]

Tôi sẽ đi về đâu ?
    Sau hàng chục năm qua lang thang tìm kiếm điều kỳ diệu, tìm kiếm nơi thuộc về ?

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Faker vì bài viết này !

HRain (21-12-14)

Thành Viên
    Thanks
    29

các bạn ơi cho mình hỏi sao mình làm giống như hướng dẫn mã mở MU.exe vào chổ login thi có thông báo: "Hệ thống Ngưng kết nối đến server"? Ai hướng dẫn mình với, cảm ơn các bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng quochung159 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    127

Trích dẫn Gửi bởi quochung159 [Only registered and activated users can see links. ]
    các bạn ơi cho mình hỏi sao mình làm giống như hướng dẫn mã mở MU.exe vào chổ login thi có thông báo: "Hệ thống Ngưng kết nối đến server"? Ai hướng dẫn mình với, cảm ơn các bạn
    Pm yahoo : thatbai_tinhyeu93 .
    Khách viếng thăm hãy cùng webzen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Icon10 Ðề: Server julia Ia 2.0 full quà tết dành cho anh em

Trích dẫn Gửi bởi quochung159 [Only registered and activated users can see links. ]
    Việc hướng dẫn các bạn cài mu offline là một việc chia sẽ những kinh nghiệm của người đã biết cho những người mới chơi, bạn có thể liên lạc trực tiếp bằng cách gọi đt cho tôi, đã có ghi trong file hướng dẫn của thư mục Server. Và tôi sẽ giúp bạn 1 cách nhiệt tình nhất và không yêu cầu bất kì thù lao (tiền card) hay quà cáp từ bạn.

Hướng dẫn ở bên dưới

Trích dẫn Gửi bởi giadinhmu
    Trong cái thư mục SQL 2000 của mình bạn đừng chọn autorun như trong clip mà bạn phải nhấp chuột trực tiếp vào file setup (setup.bat là dạng windows batch file) là tự động chạy được trên windows 8.1, riêng máy ảo nếu muốn login được bạn phải mở port moderm của máy ảo, bằng cách tắt tường lửa từ máy ảo, hoặc mở port 80 và 8080 từ máy ảo. và đều quan trọng trong thư mục C:\MuServer
    có các file update MD5.rar và Server 1.1.0.298.rar bạn cứ để nguyên đừng giải nén chúng ra làm gì

Điều quan trọng web mình đã gở bỏ toàn bộ trojan và những thứ linh tinh khác, cập nhật nhiều tính năng mới mong các bạn tải lại file Web 0.9 về và cài đặt lại. (cập nhật sáng 7h ngày 22/12/2014)
    Khách viếng thăm hãy cùng bethichdubu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bethichdubu vì bài viết này !

quochung159 (22-12-14)

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Trích dẫn Gửi bởi bethichdubu [Only registered and activated users can see links. ]
    Việc hướng dẫn các bạn cài mu offline là một việc chia sẽ những kinh nghiệm của người đã biết cho những người mới chơi, bạn có thể liên lạc trực tiếp bằng cách gọi đt cho tôi, đã có ghi trong file hướng dẫn của thư mục Server. Và tôi sẽ giúp bạn 1 cách nhiệt tình nhất và không yêu cầu bất kì thù lao (tiền card) hay quà cáp từ bạn.

Hướng dẫn ở bên dưới

Điều quan trọng web mình đã gở bỏ toàn bộ trojan và những thứ linh tinh khác, cập nhật nhiều tính năng mới mong các bạn tải lại file Web 0.9 về và cài đặt lại. (cập nhật sáng 7h ngày 22/12/2014)
    cấp nhật tinh năng gí thế bạn :v đọc thấy hấp dẫn wa :3

Tôi sẽ đi về đâu ?

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi bethichdubu [Only registered and activated users can see links. ]

Hướng dẫn ở bên dưới

Thanks bạn @bethichdubu nhiều nhiều... mình đã làm được rùi... nhưng hình như nhân vật SM bị lỗi phải ko ta... tạo SM ko tạo được, phải dùng MuMarker mới tạo được và add đồ vào thì hiển thị ko đúng đồ SM... ko biết mình có làm sai gì ko nữa?

À các bạn ơi... cho mình hỏi choi Mu ss2 như vầy có auto ko vậy, mình choi 1 mình nhưng vẫn cày cuốc nên dùng tay nhấn chuột mõi tay quá ^^!....
    Khách viếng thăm hãy cùng quochung159 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Thanks bạn @bethichdubu nhiều nhiều... mình đã làm được rùi... nhưng hình như nhân vật SM bị lỗi phải ko ta... tạo SM ko tạo được, phải dùng MuMarker mới tạo được và add đồ vào thì hiển thị ko đúng đồ SM... ko biết mình có làm sai gì ko nữa?

À các bạn ơi... cho mình hỏi choi Mu ss2 như vầy có auto ko vậy, mình choi 1 mình nhưng vẫn cày cuốc nên dùng tay nhấn chuột mõi tay quá ^^!....
    Lỗi hok tạo được SM vì bản của Hrain mình nhớ ổng bỏ cái thẻ bài tạo sm rồi chỉ để 5NV thôi @@

Ai hứng thì đọc -_-
    Nói thiệt bản này là bản của Hrain 3.5 xong ông bethichdubu về edit lại xong gia đình mu khỉ ji đó @@ (mình chưa dowload nhưng có cài cho mem rồi @@)
    Đọc info thì kêu mua nước ngoài, mà nó hok HWID,Encode,Reg key để cho ông bethichdubu share lại cho anh em dùng ak nghe mà thấy nhảm(nếu bạn bảo bạn crack xin mời qua topic share server zteam 8.2 update tháng 9 của minh bên ragezone.com crack hộ mình cái)
    Pro người ta vô chán chẳng thèm cmt mình thấy chướng mắt quá nên cmt thôi @@
    Đã vậy còn đi rêu dao này nó như "kiểu vừa ăn cắp vừa la làng" đọc mà thấy buồn cười
    Bá Đạo nhất là tự lập topic tự lập clone nick bethichdubu1 tự thank, tự vote 5 sao mới bá chứ (mình thích bạn rồi đó )
    Cái cách share và cách pr ý trang thằng cha shinhide jiji đó trước 1 thời bá đạo ở clbgamesvn (Avatar team đó )

Mình cũng là một cái thằng mua ban quyền hẳng hoi từ 1 cái Server nước ngoài, nhưng mua về thì mình share cho anh em VN chơi.
    Như vậy cũng bị member Hrain bảo ăn cắp, Crack, mình chấp nhận. Vì bản thân mình khi mua 1 cái game nguyên thủy, muốn nó phát triển hơn thì mình cũng phải ăn cắp cái hay người này, cái hay của người kia cho game của mình hay hơn, bản thân chúng ta cũng xài Windows Crack. Mình rất ủng hộ chủ pic nhưng mình cũng không muốn bỏ tiền ra mua 1 phần mềm crack để đánh mất đi công sức của người sáng tạo thật sự. Có crack là phải free, miễn phí share mọi người mới gọi là chính đáng, đừng trục lợi trên trí tuệ của người ta. nhục lắm
    Gửi bạn bethichdubu: mình h lớn rồi cũng 20 21 tuổi có khi hơn rồi. Đừng để lớp trẻ họ đánh giá con người thì xấu hổ lắm @@
    Nếu bạn cảm thấy bất mãn xin mời pm inbox mình. Chúng ta tâm sự
    Lần sửa cuối bởi Faker, ngày 22-12-14 lúc 12:25 PM.

Tôi sẽ đi về đâu ?

Thành Viên
    Thanks
    54

Thực sự nói không biết là bạn có hiểu biết cái vấn đề không nữa, Server của mình post trước Hrain, post tháng 1 năm 2013, rồi lúc Hrain làm mod tự động xóa bài mình, dù mình có post lại cũng xóa, lúc còn ở GameZonevn, và mình có mua hay không thì mình cũng tốt hơn Hrain là mình có cái gì mình share miễn phí toàn bộ hết, không thu phí 200 ngàn của member, lúc mình post lại thì bị xóa, ức chế thậm chí chửi rồi bị band nick, ở đời nếu là 1 mod tốt thì không bị down chức làm member đâu nhé bạn.
    Mình PR chém gió thì Facker nghỉ xem, mình được lợi gì, hay phải tốn thời gian để giúp người mới cài được mu và chơi được mu. Minh không cần nổi tiếng, code hay reg thì bạn hãy hỏi Hackluv đi, nếu mình edit của hắn ta, thì mình đã dùng bản ENG rồi, bạn là người am hiểu MU thì bạn biết đây là bản JPN nhé.

P/S: mình bị band nick bethichdubu nên mới tạo nick bethichdubu1 để hoạt động, mình đam mê mu mình thích, mà mình cũng cố gắng sống để hoạt động vì nó, mình đang mua bản quyền MU season 8.2 của EURO. bản Titan. bạn đợi nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng bethichdubu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Thực sự nói không biết là bạn có hiểu biết cái vấn đề không nữa, Server của mình post trước Hrain, post tháng 1 năm 2013, rồi lúc Hrain làm mod tự động xóa bài mình, dù mình có post lại cũng xóa, lúc còn ở GameZonevn, và mình có mua hay không thì mình cũng tốt hơn Hrain là mình có cái gì mình share miễn phí toàn bộ hết, không thu phí 200 ngàn của member, lúc mình post lại thì bị xóa, ức chế thậm chí chửi rồi bị band nick, ở đời nếu là 1 mod tốt thì không bị down chức làm member đâu nhé bạn.
    Mình PR chém gió thì Facker nghỉ xem, mình được lợi gì, hay phải tốn thời gian để giúp người mới cài được mu và chơi được mu. Minh không cần nổi tiếng, code hay reg thì bạn hãy hỏi Hackluv đi, nếu mình edit của hắn ta, thì mình đã dùng bản ENG rồi, bạn là người am hiểu MU thì bạn biết đây là bản JPN nhé.

P/S: mình bị band nick bethichdubu nên mới tạo nick bethichdubu1 để hoạt động, mình đam mê mu mình thích, mà mình cũng cố gắng sống để hoạt động vì nó, mình đang mua bản quyền MU season 8.2 của EURO. bản Titan. bạn đợi nhé.
    Thực ra, mọi chuyện hok đến mức phải nói nhưng bạn nhắc đến trong topic ugk làm ji ???
    Dù ai đúng, ai sai thì chuyện được 1 năm rồi -_-
    Mình chỉ mới lượt qua topic của Hrain. Mình cũng hok run vì mình hok hứng thú. Còn bạn, bảo bạn post trước mình chiu vì khoảng time đó mình bế quan ôn thi đại học
    Hok muốn nói nhiều nữa coi như đến đây thôi -_-
    ps: bạn luôn miệng bảo mua bên julia mà -_-

Tôi sẽ đi về đâu ?

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Faker vì bài viết này !

bethichdubu (24-12-14)

Thành Viên
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi Faker [Only registered and activated users can see links. ]
    Thực ra, mọi chuyện hok đến mức phải nói nhưng bạn nhắc đến trong topic ugk làm ji ???
    Dù ai đúng, ai sai thì chuyện được 1 năm rồi -_-
    Mình chỉ mới lượt qua topic của Hrain. Mình cũng hok run vì mình hok hứng thú. Còn bạn, bảo bạn post trước mình chiu vì khoảng time đó mình bế quan ôn thi đại học
    Hok muốn nói nhiều nữa coi như đến đây thôi -_-
    ps: bạn luôn miệng bảo mua bên julia mà -_-
    Hi cũng cảm ơn bạn, nhưng cũng tiết cho Julia nghỉ luôn rồi, chấm dứt năm ngoái, nên mình cũng buồn, nghỉ mu 1 năm, bây giờ Server Tian ổn định hơn WZ nhưng cũng phải coi 1 bên Châu Âu, và 1 bên Hàn, đang phân vân.

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Lỗi quest 3 Server Season 4.6 GS 1.00.87 Full Kor/JPN Julia Project.274
    Bởi gdragon92 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 20-12-14, 02:00 PM
  2. [MU] Video Hướng Dẫn Cài Đặt Muserver 3.5 HRain - Full Kor/JPN Julia
    Bởi cuocdoisp trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-10-14, 07:05 PM
  3. [MU] Server Season 4.6 GS 1.00.87 Full Kor/JPN Julia Project.284
    Bởi HRain trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 567
    Bài viết cuối: 20-10-14, 10:35 PM
  4. [MU] [Repack] SS4.6 GS 1.00.87 Full Kor/JPN Julia Project.274