[MU] Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam - Trang 40
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 40 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 ... CuốiCuối
Kết quả 391 đến 400 của 432
    Thành Viên socolas's Avatar
    Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Ðề: Share Source SCF Titantech + Ikenylee+ Hoàn +Trong+Zteam

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã điều tra ra thằng thất đức lừa mẹ hiếu đó là ai,tôi xoa đầu 2 ngày hôm nay ko biết phải nói sao,theo yêu cầu của vợ hiếu anh ko bóc mày ,nhưng mày hãy làm điều gì cho nó hay gia đình nó để giữ lại chút nhân! Ko thì xuống dưới nó cũng đòi lại mày thôi ở đây có đệ tử hiếu như ,black,quyen v.v đều là những em có máu mặt ở clb vợ hiếu nói hiếu còn chưa làm cho các em cái gì nợ cái gì thì pm anh,anh giải quyết thay nó ,và nói cho các em biết thằng lừa mẹ hiếu để các em chăm sóc nó thay hiếu! Nó ở đông anh hà nội và cũng đang làm mu,là chủ 1 quán nét
    * Một chủ quán net mà phải làm cái trò bất nghĩa thế thì éo thể nào chấp nhận được, biết ăn năn thì liệu mà hối cải, vác mặt ra mà đi xin lỗi, làm điều gì đó cho gia đình a Hiếu để không hổ thẹn với lương tâm, mong được sự tha thứ. FUCK YOU !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng socolas xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến socolas vì bài viết này !

thusinh1985 (10-05-17)

Thành Viên
    Thanks
    188

Mình biết mỗi cdsp đông anh hà nội còn chả biết mem clb nào ở đây ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng kenh14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thuong10c8's Avatar
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi Devgame81 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã điều tra ra thằng thất đức lừa mẹ hiếu đó là ai,tôi xoa đầu 2 ngày hôm nay ko biết phải nói sao,theo yêu cầu của vợ hiếu anh ko bóc mày ,nhưng mày hãy làm điều gì cho nó hay gia đình nó để giữ lại chút nhân! Ko thì xuống dưới nó cũng đòi lại mày thôi ở đây có đệ tử hiếu như ,black,quyen v.v đều là những em có máu mặt ở clb vợ hiếu nói hiếu còn chưa làm cho các em cái gì nợ cái gì thì pm anh,anh giải quyết thay nó ,và nói cho các em biết thằng lừa mẹ hiếu để các em chăm sóc nó thay hiếu! Nó ở đông anh hà nội và cũng đang làm mu,là chủ 1 quán nét
    Facebook nó đây nè: [Only registered and activated users can see links. ]
    Nick trên CLB của nó là haibays2
    Khách viếng thăm hãy cùng thuong10c8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi thuong10c8 [Only registered and activated users can see links. ]
    Facebook nó đây nè: [Only registered and activated users can see links. ]
    Nick trên CLB của nó là haibays2
    ==>Giờ nhiều người sử dụng acc clone, hoặc acc mượn nhiều lắm, nick chính thì mấy khi vào, sài acc clone ném đá giấu tay cho đã hok ai biết. Biết đâu trong cái Loop này có cha nội này dùng nick khác comment chém gió thì sao, biết đâu được, có tật giật mình

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

tất cả các source mình share các bạn đều có thể đem online vẫn còn một số lỗi nhỏ còn tồn đọng mình chưa test source này kỹ các bạn test báo lỗi trên đây và cùng nhau khắc phục để có 1 server thương mại tốt cho các bạn
    => Sau nhiều tháng lăn lộn cùng src của bác e cũng ngộ ra được rất nhiều cái hay ho, được sự giúp đỡ của rất nhiều anh em bạn bè không quen biết trên clb, cuối cùng thì em cũng đã hoàn thiện được sv cho riêng mình, mang style của mình, điều mà e cũng không thể ngờ được. Tất cả các bug em nêu ra trên cái topic này là hoàn toàn có cơ sở và mang tính chất xây dựng, cuối cùng hầu hết mọi người đều phớt lờ hoặc hok ai thèm quan tâm nó ra sao, hoặc may thì có vài kẻ cơ hội abcxyz đủ kiểu. Nhưng rồi cái gì đến cũng sẽ đến, kẻ khóc người cười. Thôi thì cũng lâu không thấy ai ra vào comment, xây dựng bài, có lẽ mọi người cũng đã có được 1 bản thương mại tốt cho riêng mình rồi như theo ý định ban đầu của bác. Em cũng xin hết, lời cuối cám ơn bác vì tất cả. Close !!!

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi socolas, ngày 13-05-17 lúc 12:36 PM.

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến socolas vì bài viết này !

thusinh1985 (13-05-17)

Thành Viên thuong10c8's Avatar
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi socolas [Only registered and activated users can see links. ]
    => Sau nhiều tháng lăn lộn cùng src của bác e cũng ngộ ra được rất nhiều cái hay ho, được sự giúp đỡ của rất nhiều anh em bạn bè không quen biết trên clb, cuối cùng thì em cũng đã hoàn thiện được sv cho riêng mình, mang style của mình, điều mà e cũng không thể ngờ được. Tất cả các bug em nêu ra trên cái topic này là hoàn toàn có cơ sở và mang tính chất xây dựng, cuối cùng hầu hết mọi người đều phớt lờ hoặc hok ai thèm quan tâm nó ra sao, hoặc may thì có vài kẻ cơ hội abcxyz đủ kiểu. Nhưng rồi cái gì đến cũng sẽ đến, kẻ khóc người cười. Thôi thì cũng lâu không thấy ai ra vào comment, xây dựng bài, có lẽ mọi người cũng đã có được 1 bản thương mại tốt cho riêng mình rồi như theo ý định ban đầu của bác. Em cũng xin hết, lời cuối cám ơn bác vì tất cả. Close !!!

[Only registered and activated users can see links. ]
    Chém à ông?
    Hình ảnh này là SV của toilatoi266 share mà???
    Khách viếng thăm hãy cùng thuong10c8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Thêm vào dễ mà .
    Khách viếng thăm hãy cùng haibays2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thuong10c8 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình để ý thấy ông Đạt Đạt này war ác nhỉ? Nick chích bị block rồi giwof lấy nick này war.
    Tôi nói thẳng: cái Scoure của Hiếu các ông có được chẳng qua là lừa mẹ thằng Hiếu mới có được thôi.
    Sống vậy không tốt đâu, an phận thủ thường đi, núi này cao còn có núi cao hơn.
    Mình đính chính lại cho bạn hiểu . source của a Hiếu mình qua tận nhà xin mẹ anh ấy bác đồng ý mình mới lấy . bác còn dặn không được cho ai và phát triển những gì Hiếu để lại . còn bạn ĐẠT ĐẠT . lợi dụng lúc mình sơ ý coppy của mình . có người còn pm mình nói mình ngu làm sao để thằng đạt nó ăn cắp , nghe cũng đau nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng haibays2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi haibays2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đính chính lại cho bạn hiểu . source của a Hiếu mình qua tận nhà xin mẹ anh ấy bác đồng ý mình mới lấy . bác còn dặn không được cho ai và phát triển những gì Hiếu để lại . còn bạn ĐẠT ĐẠT . lợi dụng lúc mình sơ ý coppy của mình . có người còn pm mình nói mình ngu làm sao để thằng đạt nó ăn cắp , nghe cũng đau nhỉ
    Mình là văn thầy hiếu,mình mượn nick này của thieu vân em mình ,nghe thông tin 2 bạn bán mấy thứ của hiếu 2 triệu xong thằng mua lại di cho miễn phí, xót cho thằng ngồi mò mẫm mấy năm "." Công rẻ quá
    Lần sửa cuối bởi membering, ngày 20-05-17 lúc 03:57 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng membering xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Nhiệt Huyết MU online
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi membering [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình là văn thầy hiếu,mình mượn nick này của thieu vân em mình ,nghe thông tin 2 bạn bán mấy thứ của hiếu 2 triệu xong thằng mua lại di cho miễn phí, xót cho thằng ngồi mò mẫm mấy năm "." Công rẻ quá
    Ôi ngàn năm mới gặp đại ca, my idol nghe danh đã lâu mà chưa 1 lần thấy nick ^.^

Trang 40 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share full Source Zteam Phát Triển Cho ikennylee
    Bởi Devgame81 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 01-11-18, 01:31 PM
  2. [MU] Share ZTeam Season 6 EP3 + Source By Ragezone !
    Bởi thiensu_muvn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-07-15, 07:21 PM
  3. [MU] [Leech] Source code zTeam Season 6.3 Share by SmallHabit!
    Bởi huythao229 trong diễn đàn Development
    Trả lời: 71
    Bài viết cuối: 09-09-14, 04:11 AM