[MU] Antihack Try.vn Ra mắt Antihack MU ver 2.0 - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Thành Viên
    Thanks
    77

Ðề: Antihack Try.vn Ra mắt Antihack MU ver 2.0

Mỗi người nhường nhau 1 tý đi cho forum đỡ sóng gió
    Khách viếng thăm hãy cùng bboyswat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết luutrunhac's Avatar
    Đang ở
    D:\Muserver
    Thanks
    89

Cũng hay chứ, để newbie biết trước khi mua hàng. Khỏi ảo vọng kiếm tiền dễ dàng.
    Giã từ game về bán ăn đêm

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi kt12d1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Try.vn làm ăn thật sự là bố lão...

lấy bộ sever Mu của thangvtv3 share. sau đó đem ra hàng thương mại bản seasion 6ep3... giá 1 triệu...

T-guard thì vớ vẩn... haizZ mấy ông quảng cáo thì khiếp thật.. mà chất luợg trên cả pre

Next~> try.vn

Gọi thắng vtv3 vào đây .............. Đừng để bị chửi là ngu vì thiếu hiểu biết
    còn mày là thằng nào thì cứ nêu rõ tên tuổi đi nhé. đừng có cái kiểu ném cứt hội nghị
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi deekanj, ngày 30-06-12 lúc 08:00 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng deekanj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

các bác làm MU online hay là làm Anti hack đều phải chịu những áp lực của cuộc sống hay là công việc thôi
    nhiều lúc đi làm hay đi chơi về lên mạng online mấy bác làm MU server thì bị mem kêu là lỗi này lỗi nọ rồi hack dupe, còn mấy bác làm anti hack thì bị mem kêu suốt ngày

em cũng dính phải và cũng hiểu những áp lực khi làm.
    người ngoài nhìn vào thấy đơn giản nhưng chỉ người trong cuộc mới hiểu, ai cũng có lúc bực tức hay này nọ mong các admin MU , hay các bác làm Anti hack bình tĩnh để giải đáp thắc mắc được tốt hơn
    vì một MU phát triển

cái chuyện lấy Server của người khác đi sell cũng là rất bình thường rồi những người mua bị lỗi kêu um sùm lên (biết là mất tiền rồi) nhưng họ không nghĩ gì cả mà chỉ chửi bới không tìm cách tháo gỡ, tại sao lại không post những bài hỏi đáp lên forum nhờ sự giúp đỡ, em nghĩ cũng nên chủ động một tí ( chính em đã gặp trường hợp này rồi)
    Lần sửa cuối bởi talama3000, ngày 30-06-12 lúc 09:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng talama3000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 4 Users Say Thank You to talama3000 For This Useful Post:

cuocdoisp (30-06-12), deekanj (30-06-12), kipphong3 (30-06-12), lenanghai (30-06-12)

Thành Viên
    Thanks
    21

Icon7 Ðề: Antihack Try.vn Ra mắt Antihack MU ver 2.0

Nếu mà có nhiều những người như talama3000 hay DieuNinh thì sẽ không có những cái cảnh gạch đá như này

Tuy nhiên cũng phải đính chính lại là try.vn không lấy hàng của thangvtv3 hay phusang để làm. Và cũng không có cái giá 1tr/bản ăn cắp về để bán. --> nực cười.

Làm ăn thì ko tránh nổi gạch đá. Nhưng mà gạch đá cỡ nào thì try.vn vẫn đứng vững. Tự tin khẳng định 1 câu rằng try đi đầu về dịch vụ MU & cũng là dịch vụ MU lâu đời & tồn tại lâu nhất tới tận giờ.
    Đã biết bao nhiêu người làm dịch vụ cài đặt MU , anti nhưng vài bữa là đóng cửa. Try bị nhiều kẻ gạch đá nhưng tới giờ vẫn ko tàn, thế là đủ hiểu. Khách hàng hiểu được cái khó của try thì thông cảm & hợp tác để làm. khách hàng ko hiểu thì lại thấy mấy cái comment gạch đá & vào hùa. Biết sao đc. Có tin thì có dùng. ko tin thì ko nên sử dụng.

Cảm ơn những ý kiến đóng góp tích cực từ anh em gz.
    Thanks

Thành Viên Tâm Huyết luutrunhac's Avatar
    Đang ở
    D:\Muserver
    Thanks
    89

Server có thể fix bug nhưng nhiều khi bug sinh ra từ những cái rất ngớ ngẩn mà đôi khi nghĩ nó chẳng liên quan gì. Newbie hay bị làm cho hoa mắt, cứ nghĩ mua là chuẩn hết. Người bán thì nghĩ làm Admin cái MU thì phải biết config Server.
    Một cái Server để fix đc hết bug ko thể nói ngày 1 ngày 2 mà xong, có khi phải qua 1~2 đời MU mới fix triệt để.
    Giã từ game về bán ăn đêm

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến luutrunhac vì bài viết này !

deekanj (30-06-12)

Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

sv của try là mua của tomatoes, người ngoài nhìn vào thì tưởng hàng share, nhưng thử đêm so sánh các file .exe với các ban share ở 4rum thì hiểu thôi, đùng cứ thấy sv mở được nhiều sub, cònig này nọ mà kêu là pro hơn bản của người ta
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 2 Users Say Thank You to ntquang.info For This Useful Post:

deekanj (30-06-12), kipphong3 (30-06-12)

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi luutrunhac [Only registered and activated users can see links. ]
    Server có thể fix bug nhưng nhiều khi bug sinh ra từ những cái rất ngớ ngẩn mà đôi khi nghĩ nó chẳng liên quan gì. Newbie hay bị làm cho hoa mắt, cứ nghĩ mua là chuẩn hết. Người bán thì nghĩ làm Admin cái MU thì phải biết config Server.
    Một cái Server để fix đc hết bug ko thể nói ngày 1 ngày 2 mà xong, có khi phải qua 1~2 đời MU mới fix triệt để.
    Khi cài đặt đã xác định coi như khách hàng ko biết config MU rồi. Khi làm có nói là sẽ có những lỗi ko thể fix được hoặc fix làm sao cho nó hạn chế bug nhất. Nhưng nhiều bạn ko hiểu luôn nghĩ cứ bỏ 500k ra là có thể bắt fix hoàn toàn.
    ngay cả sv 3tr của bác tomatoes cũng chẳng tối ưu đc.
    Cũng như MU FPT, bản quyền tới tiền tỷ mà vẫn đầy lỗi .
    Bên mình luôn dùng sv của bác tomatoes để làm cho khách bên mình biết chứ.
    Chỉ làm sao để fix lỗi tới mức có thể. để khách hàng yên tâm chạy sv thôi.

Trích dẫn Gửi bởi ntquang.info [Only registered and activated users can see links. ]
    sv của try là mua của tomatoes, người ngoài nhìn vào thì tưởng hàng share, nhưng thử đêm so sánh các file .exe với các ban share ở 4rum thì hiểu thôi, đùng cứ thấy sv mở được nhiều sub, cònig này nọ mà kêu là pro hơn bản của người ta
    Thế mà có nhiều người kêu try.vn lấy sv phú sang về bán 3tr, lại thêm thằng đầu đất nó bảo lấy của thangvtv3 về bán 1tr nực cười.

Thành Viên
    Thanks
    17

Thực sự với chữ "Chuẩn" ở đây rất là khó nói
    Có thể một Admin mua một bản về, ừ thì mình test chuẩn rồi ok đưa lên mạng thôi nào nhưng khi đưa lên nghe mem nói ý kiến của họ muốn thế này thì họ mới biết là Server của mình con muôn vàn cái cần làm lại có thể chỉ là quái ở chỗ này không đúng ý với , tỉ lệ exp chưa chuẩn, trong shop bán đồ full, rơi chaos như mưa..... vô vàn những cái khác ( đây em chỉ dám nói đến config) trong game.
    những người không biết thì sẽ nói là bản này sell không chuẩn đi copy về chỉnh sửa rồi bán lại ............
    Với những Admin không biết fix không chịu khó lên Gz, nbb post bài hỏi , mà người bán thì lúc bận lúc lại không thể lên mạng được người mua lại tưởng bên kia không chịu giúp mình ( người bán mà những lỗi nhỏ không fix được cho bên mua những người này thực sự em không biêt nói gì) nên dẫn đến cãi nhau giữa người mua và người bán.

Thực sự đúng là có nhiều lúc post bài lên Gz, NBB không có ai trả lời cũng nản thật em cũng không hiểu lý do lắm, rất mong các anh biết có thể trả lời cho Newbie để giúp đỡ hơn
    Lần sửa cuối bởi talama3000, ngày 30-06-12 lúc 11:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng talama3000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến talama3000 vì bài viết này !

deekanj (30-06-12)

Thành Viên
    Thanks
    123

Trích dẫn Gửi bởi DieuNinh [Only registered and activated users can see links. ]
    tui cũng đang chờ mỏi mắt với k9 nè

Việt Guard đã ra đời thành công Enginer đời thứ 3. Hiện tại k9 đang về nhà có chuyện. Khoãng ngày 5-7 mọi người PM lại cho k9 là ok!
    Lần sửa cuối bởi kbgqedtt, ngày 01-07-12 lúc 12:24 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kbgqedtt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. share antihack ( ko biết antihack gì :)) )
    Bởi nguvadot trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-07-11, 05:37 PM
  2. Server Mu-AntiHack + Client Mu-AntiHack
    Bởi 323456789 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 14-01-11, 10:33 AM
  3. Antihack
    Bởi toply12 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-12-10, 01:19 PM
  4. Cần Mua ANTIHACK tốt