[REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...) - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 54 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 631
    Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: [REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...

Cái này hôm qua Funny gừi cho, hôm nay mới có thời gian test. Khá ổn, nhưng ai đang có tham vọng mang nó nên online thì chắc phải viết lại nhiều lắm. Còn vụ share thì nói thẳng 1 câu với tặng các bạn lão làng đừng buồn nhé: Mấy thứ bọn TQ nó dùng chán nó cho, trình độ kém + với sự ích kỷ nên nhận của thừa của nó cũng không xong, còn bày đặt này nọ, xin phép người này người kia, giống như nó là bản quyền của mình vậy.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

2. The Following 3 Users Say Thank You to thachlong78 For This Useful Post:

Faker (13-04-11), keraotinh (26-06-11), ndxtg (02-05-11)

Thành Viên evilbaby1's Avatar
    Thanks
    10

nói chi Trung Quốc, mấy bác Mod ở đây cũng giống giống , bác PhienNhaTrang share thì xóa bài , giải thích là share phải xin phép ! vcl mới nghe thấy lần đầu . Thấy hàng ngon giấu để mà .... ! Cũng may mình không hề lấy gì ở cái Box VLTK này !
    Khách viếng thăm hãy cùng evilbaby1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến evilbaby1 vì bài viết này !

ndxtg (02-05-11)

Thành Viên
    Thanks
    38

Mình mới test dc 1 chút, item tím chưa có viền, vẫn chưa mua tự động như VNG dc, một số bug C++. mới test dc nhiêu đó thôi, còn lại toàn chữ Trung Quốc nên vẫn chưa mò thêm dc ,
    Khách viếng thăm hãy cùng kyoshiro91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    thế còn lỗi runing time C++ ?? là sao hở bác ?
    Sử dụng bộ Settings của Server sang Client ! Hãy dùng cách đồng bộ để ko lỗi !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 2 Users Say Thank You to thaihoa91 For This Useful Post:

pikhjn (18-05-11), PINOCHIO (16-06-11)

Thành Viên tunglam1809's Avatar
    Thanks
    2

thaihoa91 Bạn có thể giúp mình 1 lần dc ko!
    Khách viếng thăm hãy cùng tunglam1809 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    30

Patch cho client Vinagame [Only registered and activated users can see links. ].
    Khách viếng thăm hãy cùng hoivegame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Server này chúng ta nên lấy patch nào cho Ok nhất nèk
    Khách viếng thăm hãy cùng sasuce10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

....! KingStone's Avatar
    Thanks
    105

Trích dẫn Gửi bởi phien-nhatrang [Only registered and activated users can see links. ]
    cậu này nói câu nghe bất mản, ừ thì mình thừa nhận cậu pro 1 vài thứ , nhưng chẳng là cái đíng gì trong mắt mình cả
    cậu am hiểu về code.. của vỏ lâm đc như hiện này, cậu dám phủ nhận cậu ko xuất phát từ mấy cái server mà cậu nói ở trên là Mấy thứ bọn TQ nó dùng chán nó cho, trình độ kém + với sự ích kỷ nên nhận của thừa của nó cũng không xong, đến khi đã chán nó thì lại xem thường nó
    Trình cậu làm đc cái lên xuống ngựa ko
    mình nói thật với cậu trước giờ thấy bài post nào của cậu cũng có nội dung dạy đời mem
    học đc vài thứ rồi lên mặt dạy đời, chán :<

còn việc cậu cho là xin xỏ gì đó chỉ là phép lịch sự tối thiểu, vì đâu mấy người tìm ra cái server đó, nếu cậu xem đó là chuyện vớ vẫn chắc cậu ko có nổi cái gì đó gọi là tối thiểu nhỉ
    đơn giản vì TQ nó có soucre còn VN thì không
    còn bạn có souce thì share cho mướp rồi hắn sẽ làm cho bạn xem ví dụ như : vòng sáng hk giống vng , skill rồng đuổi , tiếng việt có dấu
    Khách viếng thăm hãy cùng KingStone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Còn vụ share thì nói thẳng 1 câu với tặng các bạn lão làng đừng buồn nhé: Mấy thứ bọn TQ nó dùng chán nó cho, trình độ kém + với sự ích kỷ nên nhận của thừa của nó cũng không xong, còn bày đặt này nọ, xin phép người này người kia, giống như nó là bản quyền của mình vậy.
    Ông cũng nên biết là ông cũng từ cái nì mà lên. Mà mình nói bạn nghe nè. Từ một thứ "rác rưởi" mà bạn nói , chúng mình đã theo đuổi , đã mày mò ngần 4 năm đó bạn. Chứ nếu tới miệng thì giờ cái jx nó nhàm rùi chứ không còn hấp dẫn nữa đâu.
    Mình chấp nhận mình kém và mình đã tham gia để cùng chia sẽ chứ không phải kỉu kiếm lợi nhuận.
    Còn việc bạn xem thường mình,DNT,thaihoa này nọ , mình đã đọc được hết.
    Mình theo dõi thấy bạn toàn nói kỉu khinh thường người khác.
    Công nhận trình bạn giỏi thật đó. Nhưng ở cái tủi lớp 8 bạn đã làm nên trò trống gì chưa nhỉ. Cứ đợi đi, ở cái tuổi như bạn bi giờ mình sẽ cho bạn thấy những gì có thể làm được. Và nói cho bạn một câu nữa: Bọn mình làm vì niềm vui và đam mê , một chút kiến thức , làm được một điều gì đó nhỏ thui. Nhưng anh em vui vẻ chia sẽ!Như vậy thui là đủ cho một tay kém cõi như mình rồi! Hơn là một người tỏ vẻ + giỏi mà sống dở , không để lại được cái gì cho người đi sau!

Còn về tham vọng onl thì đừng nói ai xa, không lâu đâu mọi người sẽ thấy!
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 7 Users Say Thank You to khoamamktvn For This Useful Post:

CopBaDauRang (25-04-11), errorxviii (13-04-11), hieukenny098 (16-06-11), keraotinh (26-06-11), Mr.Phát (15-04-11), thanhtunghk (18-04-11), Čħīċķėň (13-04-11)

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

nói chung khi mấy ông bàn bạc nhau del bài của PNT mọi người hiểu nhầm là đúng , trong khi mấy bản này được share bên tại [Only registered and activated users can see links. ]
    thì trước sau gì cũng tràn lan , ông PNT biết điều đó nên là người share đầu tiên , nhưng trong clb này chắc chắn có 1 số người củng biết như PNT nhưng lại không muốn share lên , mọi người có gì đâu mà dị nghị lẫn nhau chứ

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Trang 4 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 54 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Reupload Server Mix Wing 4 !!!!
    Bởi godhoang trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 18-06-11, 08:29 PM
  2. Reupload Server TLBB 0.26
    Bởi huntersun trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 30-09-10, 06:39 PM
  3. Reupload Server Zero [Link MF]