Hexpor là ai - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 62

Chủ đề: Hexpor là ai

Thành Viên Oack123's Avatar
    Thanks
    113

Ðề: Hexpor là gì

Hexpor tên thật là Trần Thế Tài ( hình như thế )
    Nơi cư chú: TP HCM
    Yahoo: soccererhexpor
    Khách viếng thăm hãy cùng Oack123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tentenct's Avatar
    Thanks
    5

không biết hexpor là người trung quốc hay người việt nam
    chỉ biết hexpor biết chat tiếng việt @@
    Khách viếng thăm hãy cùng tentenct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi thientruongdx [Only registered and activated users can see links. ]
    Đọc cái Pic có mấy QUOCTE trên của mấy bác nghe hài vkl. Không bít 1 tý gi cũng nói ra được. Nản
    Chỉ có huyduyen là nói đúng nhất. Cafe thẳng tiến
    tôi củng thấy mấy bác kia nói người china nên tôi nghỉ vậy chứ gì hài vứi không hài hở bác

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi [b.m.w]sports [Only registered and activated users can see links. ]
    tôi củng thấy mấy bác kia nói người china nên tôi nghỉ vậy chứ gì hài vứi không hài hở bác

Lần sửa cuối bởi thientruongdx, ngày 11-12-10 lúc 06:27 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

chả biết đường nào lần thấy bên forum của china tên ông này củng được nhắc đến nhiều
    nghe phong phanh là mã nguồn game jx pri bên đó củng do ông này share hay sao đó

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi [B.M.W]Sports [Only registered and activated users can see links. ]
    Thành phố Saigon thì người Hoa quá trời ...
    Hình như dẫn đầu bên Mu là Deathway , còn bên JX dẫn đầu là Hexpor thì phải không mấy anh ?
    Bên ragezone thấy 2 ông này nổi tiếng lắm lắm .
    Khách viếng thăm hãy cùng LionKing113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Lão Làng Chém Gió
    Đang ở
    Chém
    Thanks
    1

Hexpor là người gì thì sao nhỉ , cũng đâu ảnh hưởng tới Box này. Lộn xộn vãi
    Khách viếng thăm hãy cùng kinkina2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hexpor là cái đầu buồi tao thế cho nó nhanh
    Khách viếng thăm hãy cùng congango xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Hexpor là người Việt 100%

Hexpor thời xưa thường vào 4rum ragezone để chia sẻ ! Nhưng giờ thì làm team bảo mật rùi thì fải

Cách đây 1 năm, ông ta có đề nghị way lại lập team dev JX và đã hẹn DNTmaster ra ngoài wán nước nói chuyện đàng hoàng !

Rất tiếc team ko work hiệu wả, họ mong chờ SOURCE và những thứ ko tưởng nên khi Hexpor chưa có ý định share SOURCE thì họ đã nản ngay, tui rất tiếc khi team lại như vậy !

Hexpor có biệt danh Vua Games, đứng đầu về người giữ nhìu SOURCE + Game FULL hiện nay (bao gồm JX, TLBB,..... + 1 số game chưa có ở VN)

Ông Hexpor fải nói rất giỏi ! game_y.exe Version 3.0 của VNG (Fiên bản Hùng Bá Thiên Hạ thì fải) đã bị ổng giải mã code ra y như game.exe của ta vậy nhưng kỉu connect và hàm trong engine.dll ko khớp nên ko dùng dc !

Cái bộ SOURCE JX dc share ra cũng là của ổng nhưng ổng xóa vài thứ wan trọng trong SOURCE nên ko hoàn thiện dc

1 trong các link wan trọng của Hexpor nhưng lâu wá die sạch roài !

+ SOURCE JX FULL + CLIENT + SERVER : [Only registered and activated users can see links. ]
    + Release Server & CLient JXonline new version : [Only registered and activated users can see links. ]
    + 30-08-2006 Release Tools Addmonster , NPC , Rank for Maps : [Only registered and activated users can see links. ]

Đừng xem thường nhe
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    __ Local Host __
    Thanks
    415

Nghe giới thiệu khí thế ghê
    Khách viếng thăm hãy cùng mrvu058 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Game_y of Hexpor
    Bởi DNTmaster trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-03-10, 11:17 AM
  2. Clip chạy Server của Hexpor
    Bởi DNTmaster trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 11-03-10, 07:22 AM
  3. Vào xem Clip của Hexpor
    Bởi Minh1213 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 17-07-09, 01:20 PM