Mở MU có bị C50 hốt ????????????? - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 50
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Ðề: Mở MU có bị C50 hốt ?????????????

Xin nhắc cho các bạn biết là các Mu lớn đều đã bị tóm và phạt tiền rồi, C50 không tóm mấy vụ nhỏ, nhưng mấy vụ game nhỏ sẽ do Sở thông tin xử lý và phạt, bị tóm bị phạt xong thì muốn mở tiếp thì đóng 10%~15% doanh thu hàng tháng thì họ bảo kê cho mà mở tiếp và không sợ ai động vào, còn không thì đóng cửa Mu đó lại, Mu nhỏ 100~200 mem là bắt đẹp rồi họ không tính số mem hiện tại của ông, nhưng chắc chắn ông sẽ làm nhiều Mu và làm lâu nên nó túm được doanh thu bấy lâu nay và xử phạt, bị bắt sớm hay muộn là do người giấu thông tin tốt, những nhà cung cấp hosting tại VN là nguy hiểm nhất, cho dù giấu thông tin thanh toán nhưng họ chỉ cần hỏi ra được IP remote vào cpanel quản lý là xong cmnr sống hay chết là do nơi mình thuê Hosting và máy chủ, họ có biết đút nót để không tiết lộ thông tin khách hàng hay không thôi.

C50 mà tóm thì chỉ có đi tù chứ không có chuyện phạt xuông, có tiền thì nộp phạt nhiều thì may thoát tù.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to heroviet2301 For This Useful Post:

heoan (25-11-15), TienOng_SocLo (25-11-15)

Thành Viên TS2GVN's Avatar
    Thanks
    75

Mình củng đã từng , nhưng các bạn phải chú ý gằng không nên làm lớn quá nhé nếu kiếm miến cơm manh áo thì nên lựa cái game nào đó làm cho tốt vào đừng nên hống lên bỏ tiền quảng cáo to ra rồi bị súc , đợt mình mở sro bị tớm đó nhưng tới giờ tởn rồi chỉ là lên kiếm cái nào đó mở tầm 40 thằng chơi là được rồi ngày nạp 100k đủ tiền net về nhà ngủ
    Khách viếng thăm hãy cùng TS2GVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to TS2GVN For This Useful Post:

heoan (25-11-15), TienOng_SocLo (25-11-15)

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi TS2GVN [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình củng đã từng , nhưng các bạn phải chú ý gằng không nên làm lớn quá nhé nếu kiếm miến cơm manh áo thì nên lựa cái game nào đó làm cho tốt vào đừng nên hống lên bỏ tiền quảng cáo to ra rồi bị súc , đợt mình mở sro bị tớm đó nhưng tới giờ tởn rồi chỉ là lên kiếm cái nào đó mở tầm 40 thằng chơi là được rồi ngày nạp 100k đủ tiền net về nhà ngủ
    thế này thì sống sao hả đồng chí.

đâu phải sinh viên tạm bợ mà theo kiểu này.
    [Only registered and activated users can see links. ] - Season 1

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến PhamNinh vì bài viết này !

heoan (25-11-15)

Vi phạm quy định anhnhimd01's Avatar
    Thanks
    11

1 tháng kiếm 10000 chai ai làm ko
    phét làm chó
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnhimd01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến anhnhimd01 vì bài viết này !

heoan (25-11-15)

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi anhnhimd01 [Only registered and activated users can see links. ]
    1 tháng kiếm 10000 chai ai làm ko
    phét làm chó
    câu hỏi kiểu j` đây. 10000 chai là gì vậy @@

1 ngày dc khoảng 1-2 củ thì ai cũng muốn làm rồi. sợ c50 đến mấy thì vẫn lao vào thôi
    [Only registered and activated users can see links. ] - Season 1

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến PhamNinh vì bài viết này !

heoan (25-11-15)

Thành Viên TienOng_SocLo's Avatar
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin nhắc cho các bạn biết là các Mu lớn đều đã bị tóm và phạt tiền rồi, C50 không tóm mấy vụ nhỏ, nhưng mấy vụ game nhỏ sẽ do Sở thông tin xử lý và phạt, bị tóm bị phạt xong thì muốn mở tiếp thì đóng 10%~15% doanh thu hàng tháng thì họ bảo kê cho mà mở tiếp và không sợ ai động vào, còn không thì đóng cửa Mu đó lại, Mu nhỏ 100~200 mem là bắt đẹp rồi họ không tính số mem hiện tại của ông, nhưng chắc chắn ông sẽ làm nhiều Mu và làm lâu nên nó túm được doanh thu bấy lâu nay và xử phạt, bị bắt sớm hay muộn là do người giấu thông tin tốt, những nhà cung cấp hosting tại VN là nguy hiểm nhất, cho dù giấu thông tin thanh toán nhưng họ chỉ cần hỏi ra được IP remote vào cpanel quản lý là xong cmnr sống hay chết là do nơi mình thuê Hosting và máy chủ, họ có biết đút nót để không tiết lộ thông tin khách hàng hay không thôi.

C50 mà tóm thì chỉ có đi tù chứ không có chuyện phạt xuông, có tiền thì nộp phạt nhiều thì may thoát tù.
    Thế bác đã bị phạt chưa ? nghe đồn MU bác củng ko phải dạng vừa .
    Khách viếng thăm hãy cùng TienOng_SocLo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến TienOng_SocLo vì bài viết này !

heoan (25-11-15)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi TienOng_SocLo [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế bác đã bị phạt chưa ? nghe đồn MU bác củng ko phải dạng vừa .
    Thì mở Mu nhỏ đó, mem 100~200 và đã bị lên cmn thớt, vừa mới cưới vợ xong thì bị tóm gọn, phạt nhẵn túi bị bắt một lần nên sẽ có thêm kinh nghiệm, tất nhiên là tôi sẽ không chia sẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến heroviet2301 vì bài viết này !

heoan (25-11-15)

Thành Viên TienOng_SocLo's Avatar
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì mở Mu nhỏ đó, mem 100~200 và đã bị lên cmn thớt, vừa mới cưới vợ xong thì bị tóm gọn, phạt nhẵn túi bị bắt một lần nên sẽ có thêm kinh nghiệm, tất nhiên là tôi sẽ không chia sẻ
    Nghe giang hồ đồn bạn củng sắp off mu rồi mà sao lại phải hù nhau như thế nhỉ . Để ng khác còn mở nửa
    Khách viếng thăm hãy cùng TienOng_SocLo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

16. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến TienOng_SocLo vì bài viết này !

heoan (25-11-15)

Thành Viên kehuydietUS's Avatar
    Đang ở
    Nơi tận cùng của thời gian
    Thanks
    220

Biết thì chia sẻ cho Ae cách chống đi run vãi , sinh ra lúc nào cũng nơm nớp lo sợ , sợ 1 ngày đẹp trời và C50 vào hỏi thăm thật là thảm họa kinh hoàng tháng kiếm được vài triệu nó bắt thứ nhất phạt trả dưới 10tr tiền phạt lại còn dính dáng đến pháp luật rồi hàng xóm anh em họ hàng tính sao pa
    Khách viếng thăm hãy cùng kehuydietUS xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

18. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kehuydietUS vì bài viết này !

heoan (25-11-15)

Thành Viên loveoggy's Avatar
    Thanks
    424

Haizzzzzzzzz . thấy mu mọc như nấm chả ai kêu ca gì
    Khách viếng thăm hãy cùng loveoggy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối