Loong Beta 02 sắp ra mắt !!! - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 65
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Loong Beta 02 sắp ra mắt !!!

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Và... cũng có lẽ từ đó mới phăng ra cái của mình -> online thương mại vãi chưỡng
    Online Thương Mại Là Bản Đã Được Mình Và 1 số Người bạn EDIT Lại Từ Server Cho đến Data Và Client Đó Cu . . Tự Tay Làm Hết Ko Liên Quan Đến Đứa Nao Trong CLB . Cu Phải Hiểu Như Thế
    Khách viếng thăm hãy cùng Rover xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

chổ mày có thằng nào chết chưa ............
    tự tay edit thì cũng chôm trên này về mà edit chứ tự nghĩ ra mà làm à ...............
    bữa sau có nổ thì đi chổ # giùm chút 3 :-S
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi Rover [Only registered and activated users can see links. ]
    Online Thương Mại Là Bản Đã Được Mình Và 1 số Người bạn EDIT Lại Từ Server Cho đến Data Và Client Đó Cu . . Tự Tay Làm Hết Ko Liên Quan Đến Đứa Nao Trong CLB . Cu Phải Hiểu Như Thế
    vãi hàng chú em chưa ........................................
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nghichtu91's Avatar
    Thanks
    69

không biết tự tay edit lại có gì mới không ta .................................................. .................................................. .
    Nhận thiết kế web
    fb:fb.com/ThanhNaruto208
    SDT:0165.3749.679

†Độc Cô Cầu Bại† westermost's Avatar
    Đang ở
    Tuyệt Tình Cốc
    Thanks
    70

Xin lỗi bạn này nhé.Mình đã chơi Server của bạn này và dựa vào kinh nghiệm Dev các Server bao nhiêu năm nay cùng vốn sống hai mươi mấy năm mình có những kết luận sau đây
    +Bạn còn rất kon nít (Từ ngữ vs văn phong cứ như..........)
    +Bạn ko phải "Nam nhi" (Làm mà ko dám nhận)
    +Bạn không biết chơi Loong (50v ép được cái gì )
    +Bạn không có đầu óc kinh doanh (Mới mở mà Thương mại @@ kjnh Mỹ)
    +Bạn này hình như cúp rất rất nhiều tiết GDCD (Thoaj viết ra luôn sợ trình độ Việt Ngữ ko tới GDCD= Giáo Dục Công Dân)
    +Trình độ ngữ văn và đầu óc Logic không có (Không liên tới đứa nào trong clb thế bạn đang post bài ở đâu, nick bạn nằm trong Database của Forum nào thế.2`)
    Lần sửa cuối bởi westermost, ngày 12-06-11 lúc 11:46 PM.
    Lấy vợ sinh kon nên ko bon chen nữa

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Lạ nhỉ ! Mình để ý thấy trước lúc nghichtu91 viết 1 bài hướng dẫn bằng video cho anh em thì Rover cũng chưa có mặt trong đây ! Sau khi nghichtu91 viết bài hướng dẫn ([Only registered and activated users can see links. ]) vào ngày 31-03-11 12:48 PM cũng chẳng thấy bạn Rover viết bài nào đâu !

Mãi tận sau khi wa cái ngày tui viết bài Loong Beta 02 sắp ra mắt ([Only registered and activated users can see links. ]) vào ngày 09-04-11 12:01 AM đến tận 2 tháng sau (tức tháng 6)

Thì bạn Rover mới có nick vào diễn đàn !

Thông tin ngày gia nhập của member Rover ([Only registered and activated users can see links. ]) : Tham gia ngày 06-06-10

Nội 3 cái mình nêu ra thì mình cũng đã ko tin rằng bạn ko lấy bất cứ nguồn nào dc và mình nhớ bạn còn nói ko lấy bất cứ file gì liên quan đến Loong do nghichtu91 share, mà bạn lại bảo với các member khác là file của nghichtu91 share bị lỗi !

Mình nghi vấn tại sao bạn ko dùng file của nghichtu91 mà lại bít dc file bị lỗi ! Fải chăng là thánh ???
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

JXWords (13-06-11)

Thành Viên
    Thanks
    254

Thôi mọi người chém nhẹ tay cho em nó nhờ. Kẻo không thôi em nó khóc chạy về mách... bay giờ
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Anh2SiTinh vì bài viết này !

JXWords (13-06-11)

Thành Viên
    Thanks
    25

Chà sao 4rum xôm tụ vậy, sẵn tiện cho tui spam phát nào. Nghe nói bạn nghichtu sẽ ra mắt server Loong với phiên bản hoàn thiện trong thời gian tới, ko bít có chính xác ko đây?
    Lần sửa cuối bởi nhatminh312, ngày 13-06-11 lúc 09:50 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhatminh312 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

túm 1 câu,sv của Rover chôm chỉa đủ nguồn,hỏng không biết sửa,GM mù tịt về game,nói đúng hơn là đéo hiểu cái j về loong mà cũng đem ra làm pri+thương mại,thế mà cũng có n thằng ngu vào donate...GM não phẳng
    Khách viếng thăm hãy cùng mikadohp00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

†Độc Cô Cầu Bại† westermost's Avatar
    Đang ở
    Tuyệt Tình Cốc
    Thanks
    70

Tham quan lại trang chủ của bạn ấy mình phát hiện những điều thú vị sau đây:
    Chức Năng Chống Nói Bậy : Tắt
    Sau lại tắt nhỉ
    Hiện Tại Rồng Online Mình Đang làm 1 Mình Nên Không Thể Tránh Khỏi Việc Thiếu Sót Vì Team mình còn đang bận một số chuyện . Sau Khi Các Bạn Ấy Giải Quyết Xong Công Việc Thì Lúc Đấy Việc Fix Lỗi Trong Rồng Online Sẽ Nhanh Hơn Rất Nhiều
    Nghichtu thử im lìm không share bất cứ cái gì koj tới chừng nào Team bạn ấy hết bận
    Sắp Tới Sẽ Có Event Đua Top Tháng + Với Chức Năng RS nhân Vật Giống MU – Các Bạn Hãy Tiếp Tục ủng Hộ Nhé
    Cái gì đây
    nói đúng hơn là đéo hiểu cái j về loong mà cũng đem ra làm pri+thương mại
    Bạn không nên dùng từ ngữ wá khích. mà bạn nói đúng nghĩ sao cho 50 vàng để các bạn ép đồ wa Loong.US tớ cho lại bạn 500K vàng của tớ koj ép như thế nào
    Thoaj để mình giải thích bạn ấy hiểu:
    +Ép đồ Loong cần những thứ sau:
    1/ Đồ - rớt trong phụ bản mới ngon
    2/ giám định --> cần nguyên liệu để ép
    3/ Đá - 50 vàng không bjk dc mấy cục
    4/ Nguyên liệu ép (Mỗi thứ lại cần mỗi nguyên liêu khác nhau 50 vàng được gì )
    Lần sửa cuối bởi westermost, ngày 13-06-11 lúc 10:48 AM.
    Lấy vợ sinh kon nên ko bon chen nữa

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Loong] Hướng dẫn chi tiết cài đặt server Loong Offline
    Bởi nvhs1990 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 06-12-12, 07:33 PM
  2. Xin những thứ cần để cài loong :D
    Bởi truanks2 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-05-11, 05:04 PM
  3. [New] hướng dẫn tạo acc cho loong không cần web đây!
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-02-11, 12:35 PM