[MU] - [LASTEST EDITION] - IA MUServer MODE SEASON 3.5.2 CỰC MỚI LẠ ! - Trang 37
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 37 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 35 36 37 38 39 47 ... CuốiCuối
Kết quả 361 đến 370 của 606
    Thành Viên tanlockgvn's Avatar
    Thanks
    161

Ðề: - [LASTEST EDITION] - IA MUServer MODE SEASON 3.5.2 CỰC MỚI LẠ !

Trích dẫn Gửi bởi LÂM_TÂM_NHƯ [Only registered and activated users can see links. ]
    @HRain: dạ em thưa anh HRain. anh bảo là chưa chạy file ODBC.reg cho đúng là sao? trong đó chỉ có 2 file 32 và 64.............thế thì phải chạy thế nào cho đúng............? tôi chay win 7 32 bit. thế thi ko phải nhấp đúp vào file 32bit thì còn nhấp vào đâu nữa..............? SQL tôi đã cài thành công.............nhưng cái phần SQL Analyzer riêng biệt thì ko thể chạy được.............tôi có mò ra chạy SQL Analyzer ở trong phần SQL manager và đã làm theo đúng như sự hướng dẫn...........khi bắt đầu chạy server thì bị báo lỗi như thế........

@tanlockgvn: bạn nói thì hay lắm.............ok, cứ xem như tôi là newbie, vậy bạn teamviewer cài thử cho tôi xem............. nick yahoo của tôi truongquochung3101984............bạn chỉ biết nói là bạn cài được...............nhưng có lẽ bạn quên rằng bạn cài được nhưng ko có nghĩa là người khác cũng có thể cài thành công
    Tôi chưa chạy server trên Win 7 nhưng theo tôi biết thì ở Win 7 bạn phải click phải vào ODBC.reg chọn Run as admin....
    Khách viếng thăm hãy cùng tanlockgvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Trích dẫn Gửi bởi hieulea3 [Only registered and activated users can see links. ]
    chủ thớt cho hỏi sao ko sử dụng đựoc mumaker vậy...hay đã config sai
    [Only registered and activated users can see links. ]
    không, sql nào cũng ok cả, cái lỗi trên là do bạn để thông tin mu maker không trùng khớp info sql hay sao ấy, và đặc biệt db đã md5 thì k dùng mu maker để tạo acc đc, tôi đã ghém 1 tool tạo acc md5 rồi

Trích dẫn Gửi bởi LÂM_TÂM_NHƯ [Only registered and activated users can see links. ]
    @HRain: dạ em thưa anh HRain. anh bảo là chưa chạy file ODBC.reg cho đúng là sao? trong đó chỉ có 2 file 32 và 64.............thế thì phải chạy thế nào cho đúng............? tôi chay win 7 32 bit. thế thi ko phải nhấp đúp vào file 32bit thì còn nhấp vào đâu nữa..............? SQL tôi đã cài thành công.............nhưng cái phần SQL Analyzer riêng biệt thì ko thể chạy được.............tôi có mò ra chạy SQL Analyzer ở trong phần SQL manager và đã làm theo đúng như sự hướng dẫn...........khi bắt đầu chạy server thì bị báo lỗi như thế........

@tanlockgvn: bạn nói thì hay lắm.............ok, cứ xem như tôi là newbie, vậy bạn teamviewer cài thử cho tôi xem............. nick yahoo của tôi truongquochung3101984............bạn chỉ biết nói là bạn cài được...............nhưng có lẽ bạn quên rằng bạn cài được nhưng ko có nghĩa là người khác cũng có thể cài thành công
    em biết anh lớn tuổi hơn(nhiều), nhưng xác định là nếu mình không biết thì mình nên học hỏi dần người khác, dù là bé tuổi hơn
    em nghĩ anh nên:
    1/ dùng sql 2000
    2/ cứ pm yahoo nick phía dưới đây, khi nào rảnh em sẽ xem, tại vì cũng có nhiều trường hợp odbc chẳng kết nối đc, phải ghost lại win ban đầu chưa cài sql rồi cài lại, k hiểu sao nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

ai chỉ mình sữa mở pk và gd tren 1 sv 2 với dc ko vì mình ko mún mo sv 1 chỉ cần tất cả trong 1 sv

p/s mở pk dc rồi nhưng mỡ gd ở đâu tìm hoài ko ra ss6 thì bjk ss3 ko bjk đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng plove01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

máy tôi đã cài được Mu này, nhưng chỉ tiếc là ko phải do chính tay tôi cài mà phải nhờ đến người khác.................người tôi cám ơn là freepro21.................nhờ freepro21 tôi đã biết lý do vì sao mà tôi ko cài được trong khi người khác cài thành công................ ngoài ra freepro21 còn hỗ trợ tôi 1 vài chi tiết nhỏ khác...............thanks bạn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng LÂM_TÂM_NHƯ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến LÂM_TÂM_NHƯ vì bài viết này !

freepro921 (05-05-13)

Thành Viên The Sun MU's Avatar
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi HRain [Only registered and activated users can see links. ]
    ừhm, antihack TDA không checksum 2 file này hen bạn ^^, có gì hỏi cao thủ nào checksum 2 file này đi
    anti TDA thực ra cũng chống bọn gà đc thôi, vì nó vẫn còn dễ kill process
    Chắc phải cố gắng ngâm cứu ^^! mới tập làm được hơn 1 ngày >"< Đưa lên online ok hết rồi mà dính .bmd
    Bạn có bài nào hướng dẫn fix 2 cái này k?
    Khách viếng thăm hãy cùng The Sun MU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi tonik0y [Only registered and activated users can see links. ]
    Tìm file moster trong date nhé bạn
    từ khóa :
    Golden rồi tự mò ^^
    bác có thể chỉ boss 1 2 3 4 5 va rong đỏ ờ dòng nào ko trong đó nhìu wa hix sao bjk cái nào của con nào lại gà tiếng anh nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng plove01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Trích dẫn Gửi bởi The Sun MU [Only registered and activated users can see links. ]
    Chắc phải cố gắng ngâm cứu ^^! mới tập làm được hơn 1 ngày >"< Đưa lên online ok hết rồi mà dính .bmd
    Bạn có bài nào hướng dẫn fix 2 cái này k?
    phải học code bạn à, mình có code c++ nhưng không biết ép vào sao [Only registered and activated users can see links. ]

tốt nhất bạn nên thuê anh ctpt làm hộ: [Only registered and activated users can see links. ] xin checksum 2 file đó từ main, anh ấy dư sức làm
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên The Sun MU's Avatar
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi HRain [Only registered and activated users can see links. ]
    phải học code bạn à, mình có code c++ nhưng không biết ép vào sao [Only registered and activated users can see links. ]

tốt nhất bạn nên thuê anh ctpt làm hộ: [Only registered and activated users can see links. ] xin checksum 2 file đó từ main, anh ấy dư sức làm
    C++ biết sơ sơ >"< đang đọc bài này không biết đã test qua chưa >"< có hiệu quả không nhỉ?

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng The Sun MU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

xin mọi người cho mình hỏi mấy vấn đề sau:

1. làm sao có thể chỉnh được tỉ lệ rớt đồ excilent, đồ tím, đồ thần............
    2. mình muốn thêm đồ vào cashshop thì mình phải làm sao................

thanks mọi người nhiều.........
    Khách viếng thăm hãy cùng LÂM_TÂM_NHƯ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi plove01 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai chỉ mình sữa mở pk và gd tren 1 sv 2 với dc ko vì mình ko mún mo sv 1 chỉ cần tất cả trong 1 sv

p/s mở pk dc rồi nhưng mỡ gd ở đâu tìm hoài ko ra ss6 thì bjk ss3 ko bjk đâu
    mình cũng muốn như vậy....chỉ cần 1 sub là đủ rồi

Trang 37 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 35 36 37 38 39 47 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [Release] Crystal Edition Season 4
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 65
    Bài viết cuối: 14-07-13, 09:49 PM
  2. [KG Team] MuServer Season 5 1.07+ [China Edition]
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 19-05-10, 12:31 AM
  3. [SCMTeam] 1.03 H - Season 4 [China Edition]
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases