JX Server Update ngày 6-6-2009 - Trang 35
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 35 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 37 45 ... CuốiCuối
Kết quả 341 đến 350 của 525
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: JX Server Update ngày 6-6-2009

mí anh iu giúp em với em lỡ cài font TQ rồi làm sao để tháo nó ra vậy
    anh thaihoa thi xog rồi à làm bài được kô
    Khách viếng thăm hãy cùng Ku Trí xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

To MrDat:Vấn đề của bạn có thể là do ram cho tớ hỏi tí có phải cho dù bạn ko vào VLTK nhưng đôi lúc vẫn bị hiện ra cái dòng thông báo đó đúng ko?hình như là lúc tắt 1 trang web nào đó thì nó nhảy ra 1 cái thông báo tương tự thế?
    Khách viếng thăm hãy cùng Whitelions xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ku tí bạn vào start->setting->Control Panel->regional and language options
    wa thanh advanced chọn English (united states) là ok
    nếu dc thx cái
    Khách viếng thăm hãy cùng babywantto xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mấy anh cho em hỏi.em đã vào được đến phần chọn nhân vật nhưng sau đó vào game thì có thông báo sever đang gián đoạn.xin thử lại! vậy là lỗi gì ạ.mong các anh chỉ cho em đây là lần đầu em làm sever offline.
    Khách viếng thăm hãy cùng dtthang89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho em hỏi là dùng client nào cũng đc rồi patch client này vào hả!
    Khách viếng thăm hãy cùng boyvtkg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho em hỏi.. em vào được phần chon sever rồi nhưng lại không thấy 1 cái sever nào cả.. em dùng client của VNG, mấy anh giúp em vụ này đi
    Khách viếng thăm hãy cùng hoapro1520 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi hoapro1520 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho em hỏi.. em vào được phần chon sever rồi nhưng lại không thấy 1 cái sever nào cả.. em dùng client của VNG, mấy anh giúp em vụ này đi
    Client Vinagame nguyên gốc phải thêm cái Patch Client Full nữa --> [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

babywantto ơi kô đc nó vẫn còn hiện thanh taskbar có china PRC nhưng dù sao cũng thanks rồi đó
    có ai cứu em với làm sao xóa font china PRC đc vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng Ku Trí xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Ku Trí [Only registered and activated users can see links. ]
    babywantto ơi kô đc nó vẫn còn hiện thanh taskbar có china PRC nhưng dù sao cũng thanks rồi đó
    có ai cứu em với làm sao xóa font china PRC đc vậy
    Cách này nè của mình trích từ Ebook của Cubin :

Đối với 1 số bạn đã lỡ cài Font China vào máy để chơi Server có Font China nhưng vì 1 số lý do nào đó muốn chuyển sang chơi Server No Font China. Nhưng khi cài Server No Font China và chạy GameServer.exe 1 lát là bị lỗi. Thế là GameServer.exe biến mất --> Ko thể chơi Server No Font China dc !

Sau đây mình xin hướng dẫn các bạn chỉnh lại Languages, khi biết cách chỉnh này thì ta có thể chơi song song 2 Server No Font China va có Font China đều dc !

+ Nếu bạn đang xài Server có Font China mà muốn chơi Server No Font China thì làm như sau : Vào My computer --> Control Panel --> Mở Regional and Language Options --> Chọn thẻ Advanced --> Dưới dòng chữ
    Select a language ... you want to use : có lựa chọn ( Lúc này là ở Chinese (PRC)). Bây giờ bạn chỉ cần chọn English (Unistate State) --> Apply --> OK rồi Yes hoài luôn --> Máy bạn sẽ khởi động lại và sau khi đã khởi động lại xong thì bạn có thể bắt đầu chơi Server No Font China dc rồi đó !

+ Nếu bạn đang xài Server No Font China mà muốn chơi Server có Font China thì làm như sau : Vào My computer --> Control Panel --> Mở Regional and Language Options --> Chọn thẻ Advanced --> Dưới dòng chữ
    Select a language ... you want to use : có lựa chọn ( Lúc này là ở English (Unistate State)). Bây giờ bạn chỉ cần chọn Chinese (PRC) --> Apply --> OK rồi Yes hoài luôn --> Máy bạn sẽ khởi động lại và sau khi đã khởi động lại xong thì bạn có thể bắt đầu chơi Server có Font China dc rồi đó !

Chúc bạn thành công ! ^__^

Trích thaihoa91
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh ơi em thêm cái Patch Client Full đóa rồi...........
    nhưng sau khi khởi động lại và vào lại thì vẫn không được
    xin anh giúp em nha... em ghiền nhứt là Võ Lâm đóa
    Khách viếng thăm hãy cùng hoapro1520 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 35 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 37 45 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn tùy chỉnh Server - Update hàng ngày
    Bởi probin trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 18-08-12, 08:52 PM
  2. Server JX 5.0 chính thức Update ngày 30-5-2009
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 395
    Bài viết cuối: 03-06-09, 10:41 PM
  3. [Release] Endi SeasonIII Ep1[Update 2] - Eddy Update 5
    Bởi sophia trong diễn đàn Releases