[Tiếu ngạo giang hồ 3D]Share sv v.130 edit , việt hóa by Galaxy - Trang 33
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 33 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 43 ... CuốiCuối
Kết quả 321 đến 330 của 810
    Thành Viên
    Thanks
    48

Ðề: [Tiếu ngạo giang hồ 3D]Share sv v.130 edit , việt hóa by Galaxy

Có bác nào học được skill Ảm Nhiên Tiêu Hồn Chưởng xin giúp em với, em làm tới khúc đi phụ bản 30 lần xong rùi lên Nga Mi trả Q gặp thằng cha Dương Tiên Sinh đứng kế bà Tịch Mịch Sư Thái kêu em đi "xâm nhập biên giới của đội khác tìm Tịch Vân Sư Thái", cái này ở đâu vậy các bác, em bí quá rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkien9989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvanhuy [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này fix sao mọi người ...
    [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này cho chép patch sai , client bị thiếu file

Trích dẫn Gửi bởi zangloe [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao mọi người chơi thấy ổn vậy ta. mình chơi toàn bị bản đồ không thể phục vụ không à. Có ai fix được không.
    inbox tẻam fix cho

Trích dẫn Gửi bởi trieutam010 [Only registered and activated users can see links. ]
    ko max hết đc đâu bác, ko đủ điểm tăng mấy cái hình đâu
    bên VGG nâng 1 tâm pháp nó chỉ thêm 1 point để add, phải đắn đo suy nghĩ nên theo đường nào cho mạnh, chơi như thế nó mới có cảm giác, chứ add full cái nào cũng 600 point nó nhàm lắm.
    Nếu muốn năng 1 phát được 999 point thì mở element ra tìm id: 2741, đó là tâm pháp, trong đó muốn nâng 1 điểm được nhiêu point thì điền vào.
    Cứ nghịch tung cái element lên nhiều vào là các bạn sẽ tìm ra được nhiều cái hay ho trong game, phá vọc các kiểu, chứ đừng có ngồi chờ ăn sãn

Trích dẫn Gửi bởi trungkien9989 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bác nào học được skill Ảm Nhiên Tiêu Hồn Chưởng xin giúp em với, em làm tới khúc đi phụ bản 30 lần xong rùi lên Nga Mi trả Q gặp thằng cha Dương Tiên Sinh đứng kế bà Tịch Mịch Sư Thái kêu em đi "xâm nhập biên giới của đội khác tìm Tịch Vân Sư Thái", cái này ở đâu vậy các bác, em bí quá rùi
    dùng lệnh này gọi npc Tịch Vân Sư Thái ra :
    d_c2scmd 2005 76284
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone bosualongthanh's Avatar
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi thatislove [Only registered and activated users can see links. ]
    bác biết add điểm tư chất không, chỉ dùm, thank nhiều.
    Minh chịu @@ cái điếm tuư chất thực là co lênh đê add nhưg k bít . Mà bac đã nâng max thi vào element như galayxy chỉ ngay ô 199 200 chĩnh tư chất . Nêu no vẫn eo + lâp acc mơj chiên

Ô số nhỏ lá. Tư chât nhân dc. Con ô còn lại k cân fai noi hjhj

Chơi kiểu siêu nhân nhùi coi chưng chơj oline bi ngáo đo . nge đâu ngọc c6 bon vgg vàj củ 1viên . Thế mà mik mik xem như đồ bõ haha
    rui cai dịch thuật game này kho hieu vl. Nội kính khí hãi phúc hải eo bjt co tác dụng gj. Dịch như vo laâm là dễ tiêp cận nhất
    Lần sửa cuối bởi bosualongthanh, ngày 01-08-16 lúc 09:55 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bosualongthanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi cgalaxy [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng lệnh này gọi npc Tịch Vân Sư Thái ra :
    d_c2scmd 2005 76284
    Ồ, để tối nay em về thử xem, mà bác có biết bà sư thái này ở map phụ bản nào hem nhỉ? em sợ gọi bà này ra mà dính cái đi vào"khu vực cốt truyện" chắc tiêu quá , mà công nhận mấy cái Quest Tuyệt học này có nội dung lôi cuốn vãi, làm Quest lấy skill đôi khi em thấy lấy vậy nó xứng đáng hơn là đánh mã add skill nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng trungkien9989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi trungkien9989 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ồ, để tối nay em về thử xem, mà bác có biết bà sư thái này ở map phụ bản nào hem nhỉ? em sợ gọi bà này ra mà dính cái đi vào"khu vực cốt truyện" chắc tiêu quá , mà công nhận mấy cái Quest Tuyệt học này có nội dung lôi cuốn vãi, làm Quest lấy skill đôi khi em thấy lấy vậy nó xứng đáng hơn là đánh mã add skill nhiều
    Nhiều bác bị lỗi map hành đến nỗi ăn k ngon ngũ ko yên à . mỗi lần đến quest Word thấp thổn lo sợ chơi chắc chả zui vẻ gì đâu nhỉ
    Bác xem trong galis1 có config đủ id map chưa ...
    96,69 % map cốt truyên đều dùng Word là những map là nhửng map event . ác mộng của bác sắp đến rùi đấy .
    Khách viếng thăm hãy cùng bosualongthanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi bosualongthanh [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhiều bác bị lỗi map hành đến nỗi ăn k ngon ngũ ko yên à . mỗi lần đến quest Word thấp thổn lo sợ chơi chắc chả zui vẻ gì đâu nhỉ
    Bác xem trong galis1 có config đủ id map chưa ...
    96,69 % map cốt truyên đều dùng Word là những map là nhửng map event . ác mộng của bác sắp đến rùi đấy .
    Cái lỗi "Bản đồ không thể phục vụ" thì em biết được cái khắc phục rùi bác, dạo này em chơi cốt truyện rùi đi phụ bản cũng tùm lum thì ko thấy bị vậy nữa, em chỉ lo cái Q này là cái gọi NPC á, em lo là nó nằm ở map nào đó mà em gọi nó ra tại Nga My mà ko biết Q sau đó nó có kêu đi vô cốt truyện thì ko biết nó có teleport mình qua đó hay ko thui

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trungkien9989 vì bài viết này !

zangloe (02-08-16)

Thanks
    32

Cái lỗi "Bản đồ không thể phục vụ" thì em biết được cái khắc phục rùi bác, dạo này em chơi cốt truyện rùi đi phụ bản cũng tùm lum thì ko thấy bị vậy nữa, em chỉ lo cái Q này là cái gọi NPC á, em lo là nó nằm ở map nào đó mà em gọi nó ra tại Nga My mà ko biết Q sau đó nó có kêu đi vô cốt truyện thì ko biết nó có teleport mình qua đó hay ko thui
    mình test chục con NPC là DC nha bác vì ID NPC nó đã add ID nhiệm vụ vào rùi ko liên quan NPC ở đâu nó để thế cho đẹp thôi . Mình giết Đinh Miễn tại thành phúc châu lun nhé
    Đấy chơi thế zui k chơi kiểu siêu nhân vào onlie ngáo ngáo đồ vip tưởng cùi chúng nó lừa cho
    Lần sửa cuối bởi bosualongthanh, ngày 02-08-16 lúc 09:27 AM.

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bosualongthanh vì bài viết này !

trungkien9989 (02-08-16)

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi bosualongthanh [Only registered and activated users can see links. ]
    mình test chục con NPC là DC nha bác vì ID NPC nó đã add ID nhiệm vụ vào rùi ko liên quan NPC ở đâu nó để thế cho đẹp thôi . Mình giết Đinh Miễn tại thành phúc châu lun nhé
    Đấy chơi thế zui k chơi kiểu siêu nhân vào onlie ngáo ngáo đồ vip tưởng cùi chúng nó lừa cho
    Em chỉ cần câu nói này của bác thui, thank bác nhiều
    à mà sẵn cho em hỏi, mấy cái tuyệt học này mình có thể thăng cấp được ko vậy bác, đó giờ chơi online bên kia em chưa bao giờ lên tới 5x trở lên nên ko rõ nữa, còn mấy skill 2x, 4x làm sao mình thăng cấp được nhỉ, toàn là cấp 1 ??
    Lần sửa cuối bởi trungkien9989, ngày 02-08-16 lúc 09:39 AM.

Thanks
    32

Em chỉ cần câu nói này của bác thui, thank bác nhiều
    à mà sẵn cho em hỏi, mấy cái tuyệt học này mình có thể thăng cấp được ko vậy bác, đó giờ chơi online bên kia em chưa bao giờ lên tới 5x trở lên nên ko rõ nữa, còn mấy skill 2x, 4x làm sao mình thăng cấp được nhỉ, toàn là cấp 1 ??
    tuyệt hox hình như chính chủ vẫn chưa ra nâng LV thì phải ( k fai dừng chém em ko có chơi onlie @@ ) Còn skill tìm đồ có optine kỹ năng vốn có +5 +7 ý là dc hết skill 2x và 4x. Max là 20
    muốn giống thực k siêu cmn nhân thì dùng mã trang bị 1x đến 10x đấy nó sẽ ra optine skill ngẫu nhiên
    Lần sửa cuối bởi bosualongthanh, ngày 02-08-16 lúc 10:29 AM.

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bosualongthanh vì bài viết này !

trungkien9989 (02-08-16)

Thành Viên
    Thanks
    7

các bác chỉ em fix cái lỗi Bản đồ chỉ định không phục vụ đi . E làm cái nhiệm vụ đi thôn Cô Kiếm mà bị dính lỗi này @@
    Khách viếng thăm hãy cùng shockvip1331 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 33 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 43 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] SS8/SS6 muemu.pl +web edit by Galaxy
    Bởi cgalaxy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 986
    Bài viết cuối: 01-08-19, 09:37 AM
  2. [Tiếu ngạo giang hồ] Hỏi edit thăng cấp và trùng đúc (truyền kỳ)
    Bởi royce2k2 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-10-18, 06:04 PM
  3. [GPH Share] Share webgame Tiêu Dao Giang Hồ
    Bởi hai07dv trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 355
    Bài viết cuối: 14-12-16, 10:13 PM
  4. Samsung Galaxy S7 | Những tính năng được chờ đợi trên Galaxy S7
    Bởi ClipNhatCuong trong diễn đàn Video Hài Kịch
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-02-16, 04:21 PM
  5. [share] web giang hồ vấn kiếm (ver china share + rip) đọc kỹ hướng dẫn