[MU] Share Server ss6.3 11.70.52 Full Event Custom - Trang 32
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 32 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 42 ... CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 545
    Thành Viên
    Thanks
    49

Ðề: Share Server ss6.3 11.70.52 Full Event Custom Hơn 200 sét đồ + vũ Khí Mới

Có bạn nào tốt bụng cài Offline giúp mình bản này được không ? Mình cảm ơn trước !! ^^
    FB : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ndbl1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    104

Trích dẫn Gửi bởi dndlovevn [Only registered and activated users can see links. ]
    nampro giới thiệu cho tớ 1 server hay và sạch để chơi off được không ?
    mình gà lắm chả biết sv như thế nào gọi là sạch và hay đâu bạn . chơi off thì sv trên clb này share full nhiều lắm. hay và sạch nếu bạn biết config sv các kiểu hoàn thiện theo sở thích của bạn thì là nó hay thôi. vì mỗi người có 1 cách thích ,cách nhìn khác nhau mà. cố gắng ngâm cứu ở trên clb này nhiều rồi bạn cũng thành công tự config cho riêng mình được 1 sv như ý muốn thôi. mình bây giờ cũng chán ko đụng đến sv mu nữa . ở clb này có nhiều pro sv mu lắm. điển hình như ông mod free kìa. .nhận làm để tử ông ấy đi ông ấy truyền nghề cho
    Khách viếng thăm hãy cùng nampro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nampro vì bài viết này !

dndlovevn (04-05-15)

Thành Viên
    Thanks
    49

Ai có bản Titan Editor dùng cho server chủ thớt không ? Mình dùng Mumaker toàn bị lỗi reset hòm đồ và bug kris
    Khách viếng thăm hãy cùng ndbl1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

bác nào giúp em làm sao để bỏ hết custom đồ mới với làm sao để chay main gốc mà ko mod skin với ,cái này vào nó lag qua mod skin lên lag vai
    Khách viếng thăm hãy cùng cuong8607748 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi freepro921 [Only registered and activated users can see links. ]
    tải về :[Only registered and activated users can see links. ]

muốn dung lượng client nhẹ hơn thì vào Client/Data xoá thư mục Item và Player => tìm client nào ko có custom item copy vào là dc

thêm 1 file này nữa nhé :[Only registered and activated users can see links. ]
    tải về chép vào client hã bạn ,.........................................
    Khách viếng thăm hãy cùng cuong8607748 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

sv này dame elf mạnh quá bác nào biết chỉnh chỗ nào cho nó yếu lại ko hix

Thành Viên
    Thanks
    28

Minh cai game xong roi nhung cai Mumaker lai khog ket noi duoc voi user Sa v lam sao day moi nguoi !
    Khách viếng thăm hãy cùng hackervnk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

có bác nào biết xoá cài dòng chữ [Only registered and activated users can see links. ] trong client không lúc mới vào chưa chọn sever nó cứ hiện cái này
    thứ 2 là chạy cái mumake thì không kết nối được với sa cứ fail bác nào biết cách khắc phục không
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhstudio xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tieugiao's Avatar
    Đang ở
    Đang Ở Trần Gian
    Thanks
    52

mình thì da cài server này ngon thiet mà bỏ mấy tháng này mò lại chắc khó nha
    Khách viếng thăm hãy cùng tieugiao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Icon9 Ðề: Share Server ss6.3 11.70.52 Full Event Custom Hơn 200 sét đồ + vũ Khí Mới

Trích dẫn Gửi bởi 862266 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình dọn mấy tài khoản lưu trên mạng thấy có em này xoa đi thi phí lên share cho mọi người

Server Full Event : Sự kiện siệu boss, Dungeon đại chiến, Rồng rắn lên mây, Vua pk, Mưa quà tặng, GM tự động, Trốn tìm tự động, Trả lời câu hỏi.....
    Đặc biệt server có hơn 200 Set Item và Vũ khí custom mới và các set siêu thần thánh , Full các loại wing , Full item Ex702
    Đây là server đã từng online xuyên suốt hơn 3 tháng k có bug j và cũng là bản ss6 cuối cùng mình online trước khi chính thức đi theo ss2
    Không nói nhiều nữa link cho mọi người

MuServer:
    [Only registered and activated users can see links. ]

MuServer giảm nhẹ log của freepro921
    freepro921 : nhớ scan virus nhé

Client:
    link media
    Database :

MuMaker :

đờ mô :

Hex ip o client o file MainConfig.dll và Jewels.dll tìm :

Code:
    Version =  2;;:;
    Serial = ðÿÁæþõÒÅå¾Æ¾Ôÿÿÿ
    kèm video hướng dẫn cài luôn cho các bạn mới nhé

P/s : Có lỗi j mọi người post đây mình giúp dc mình sẽ giúp , mọi người thấy dc thơi gian sau share luôn server ss2 chuẩn online 10 sub demo sống luôn

+ web NBB +API cho anh em luôn nhé như vậy là đầy đủ k thiếu j nữa online va ngồi check thẻ thôi
    mình là mem mới. mình đã xem video của bạn hướng dẫn nhưng đến phần mình chạy
    " TitanLinkServer " trong thư mục: severmoi /TitanLinkServer no toàn lỗi như hình : [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể giúp mình được không ?
    mình dùng windows 7 64bit. và SQL sever 2005.
    mình cảm ơn bạn trước nhé !
    còn cái này nữa : mở port trong modem thì mình đã làm. vây mình có cần thay port của mình vào trong các file bạn hướng dẫn sửa không ?
    Lần sửa cuối bởi phuongdro, ngày 09-05-15 lúc 04:49 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng phuongdro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 32 của 55 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 42 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Server ss6.3 11.70.52 Full Event Custom Config Offline
    Bởi hoanmaster trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 51
    Bài viết cuối: 08-06-18, 10:32 AM
  2. [KT] Share Server All Skill 120 - No Bug C++ - Event Work All - Open Full Map
    Bởi †ShiNiChi† trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 329
    Bài viết cuối: 03-11-16, 09:49 AM
  3. [MU] Server Season 3 + Custom Event/Jewels/System
    Bởi ikenylee trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 264
    Bài viết cuối: 06-07-15, 09:58 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-05-15, 11:36 AM
  5. [MU] Share full WEB + Server SS2 10.00.16 full event và CTC
    Bởi DieuNinh trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 53