[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 32
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 32 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 42 ... CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 783
    Thành Viên gia_muvn's Avatar
    Thanks
    51

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Ai có file Trưởng Môn 10 phái việt hóa cho mình xin với. Làm nhiệm vụ phái lv10 Võ Đang lỗi.
    Khách viếng thăm hãy cùng gia_muvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên traugiautien's Avatar
    Thanks
    113

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

-- đã tự tìm ra. thank all
    The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.
    Lần sửa cuối bởi traugiautien, ngày 04-09-15 lúc 11:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng traugiautien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi gia_muvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai có file Trưởng Môn 10 phái việt hóa cho mình xin với. Làm nhiệm vụ phái lv10 Võ Đang lỗi.
    lỗi là sao bạn ? mình test vẫn bình thường mà bạn thử xem ở đây: [Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi niconut [Only registered and activated users can see links. ]
    bữa giờ mình có hỏi 1 vấn đề là thần bí thương nhân LÂM AN k ép được những trang bị bạch kim ( thợ rèn thì ép đa số còn thần bí ep được nhựng số còn lại ) ai đã mò cái này rồi thì chỉ mình với
    bạn thử vào đây xem: script\½­ÄÏÇø\ÁÙ°²\ÁÙ°²\npc\Ö°ÄÜ _ÉñÃØÌú½³.lua
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

không phải đâu nam í mình là mình muốn fix lại cái chỗ có thể ép được những trang bị bạch kim k ep được ở thợ rèn đó.còn về phần file của thần bí thương nhân thì mình đã tìm ra rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng niconut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

các bác cho em hỏi chút dc ko,về cái đò phổ hoàng kim đó anh,em làm như hướng dẫn mà vẫn ko dc,em start lại server rồi vào game nhận vẫn bị lỗi em dùng JxStudio kiểm cha thì ko bị lỗi chỉ nhận thì mới bị huhu
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    các bác cho em hỏi chút dc ko,về cái đò phổ hoàng kim đó anh,em làm như hướng dẫn mà vẫn ko dc,em start lại server rồi vào game nhận vẫn bị lỗi em dùng JxStudio kiểm cha thì ko bị lỗi chỉ nhận thì mới bị huhu
    bị lỗi chưa việt hóa đúng không bạn? Bạn xem lại file huangjintupu.txt xem đã việt hóa chưa nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Em mới làm đc cái Lệnh bài admin share cho anh em ai chưa có thì dùng có hết hướng bên trong
    muốn add thêm chức năng thì vào server1\script\item\ib\lenhbaiadmin.lua[Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    bị lỗi chưa việt hóa đúng không bạn? Bạn xem lại file huangjintupu.txt xem đã việt hóa chưa nha.
    file huangjintupu.txt nó ở thư mục nào vậy bác em tìm ko co trong sever hay bác share em cai file đó nha
    Lần sửa cuối bởi vuduymanh, ngày 05-09-15 lúc 05:11 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 3 Users Say Thank You to vuduymanh For This Useful Post:

hoanghuan (05-09-15), tului (26-10-15), tvnnam (05-09-15)

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    Em mới làm đc cái Lệnh bài admin share cho anh em ai chưa có thì dùng có hết hướng bên trong
    muốn add thêm chức năng thì vào server1\script\item\ib\lenhbaiadmin.lua[Only registered and activated users can see links. ]

file huangjintupu.txt nó ở thư mục nào vậy bác em tìm ko co trong sever hay bác share em cai file đó nha
    việt hóa đồ phổ HK
    chép vào đường dẫn này nhé \\settings\\item\\huangjintupu.txt đã việt hóa

cảm ơn e a sẽ cho lên #1 cho mọi người dễ tìm. tí a sẽ share cái file lễ quan có thêm 1 số tính năng và fix lại bỏ 1 số thứ ko cần thiết như PVBD, đua thuyền rồng,....

đây là link e cứ chép đè vào là sài được PVBD nhé: [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi tvnnam, ngày 05-09-15 lúc 05:47 PM.
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

vuduymanh (05-09-15)

Thành Viên
    Thanks
    11

Bạn thớt cho mình hỏi về cái lỗi Vượt ải bị lag 1 con quái và lỗi bị - tốc độ đánh Phái đường môn ở bảng F3 fix thể nào hả cậu!

Mình Test vượt ải mà cứ hay bị lỗi lag 1 con ko tìm thấy đâu!

Còn đường môn mặc sét minh phượng đánh 1 lúc là bị - tốc độ đánh!
    Khách viếng thăm hãy cùng ShareSever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    120

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    việt hóa đồ phổ HK
    chép vào đường dẫn này nhé \\settings\\item\\huangjintupu.txt đã việt hóa

cảm ơn e a sẽ cho lên #1 cho mọi người dễ tìm. tí a sẽ share cái file lễ quan có thêm 1 số tính năng và fix lại bỏ 1 số thứ ko cần thiết như PVBD, đua thuyền rồng,....

đây là link e cứ chép đè vào là sài được PVBD nhé: [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn mấy cái nhẫn và ngọc bội như Thiếu Lâm chẳng hạn. nó chẳng có dòng gì
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanghuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 32 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 42 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM