[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 30
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 30 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 40 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 783
    Thành Viên 1vuonchuoi9's Avatar
    Đang ở
    tổ tôm
    Thanks
    18

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

các bác cho hỏi h e có nhân vật cấp 199 mà h muốn sửa nó xuống tầm 150 thì phải làm thế nào giờ,
    ko trùng sinh
    ko xoá nv
    hic
    Khách viếng thăm hãy cùng 1vuonchuoi9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi niconut [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

con này nè bạn với lại cho mình hỏi là tại sao bên thần bí thương nhân lâm an lại k ép được trang bị bạch kim vd như kiếm lăng nhạc?? vì chế tạo trang bị bạch kim là có 2 npc 1 con thợ rèn thần bí 1 con là thương nhân thần bí của lâm an.mà 1 con chế tạo được gần hết còn 1 con thì k chế tạo được những món còn lại
    chắc bản này là ver 3 tranminhdo ah? sao bản mình đang chơi ko thấy nhỉ . nói chung sever linux không tránh khỏi 1 số sai xót vì thế mình cần phải test và fix dần thôi bạn ah. bạn thử vào scrpit của chúng xem. mình đang đi công tác xa nên không vào xem đc,
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    chắc bản này là ver 3 tranminhdo ah? sao bản mình đang chơi ko thấy nhỉ . nói chung sever linux không tránh khỏi 1 số sai xót vì thế mình cần phải test và fix dần thôi bạn ah. bạn thử vào scrpit của chúng xem. mình đang đi công tác xa nên không vào xem đc,
    Nam cho mình hỏi, chỉnh ngày báo danh Thất Thành Đại Chiến ở đâu vậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bil4i3n's Avatar
    Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi hoangcungclub [Only registered and activated users can see links. ]
    nằm ở gateway có mấy file \jxser\gateway\s3relay\relaysetting\task\sevencity _*.lua
    anh chỉnh trong dòng này: if (day == 4) then
    Khách viếng thăm hãy cùng bil4i3n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi hoangcungclub [Only registered and activated users can see links. ]
    trời.... cái này mình đã viết ở bài trên hướng dẫn hết rồi mà bạn kiểu này phải sửa lại cho a e dễ nhìn. ACE toàn hỏi những câu hóc vãi

nằm ở gateway bạn nhé \jxser\gateway\s3relay\relaysetting\task\sevencity _*.lua : trong đây nó quy định thời gian và các sự kiện hoạt động của sever
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Các huynh, mình có chỉnh cho event bắt đầu rồi, mọi thứ được hết rồi. Mà giờ đi train không rớt vật phẩm Cái event Cây Thông Giáng Sinh ở ba lăng huyện đó.... Mọi người giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các huynh, mình có chỉnh cho event bắt đầu rồi, mọi thứ được hết rồi. Mà giờ đi train không rớt vật phẩm Cái event Cây Thông Giáng Sinh ở ba lăng huyện đó.... Mọi người giúp mình với
    Vào setting/droprate chỉnh cho rớt vật phẩm liên quan đến sự kiện là đựợc thôi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi Anh2SiTinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào setting/droprate chỉnh cho rớt vật phẩm liên quan đến sự kiện là đựợc thôi mà
    Bạn hướng dẫn cho mình kỹ xíu được không?

Edit: Mình chỉnh được rồi hehe
    Lần sửa cuối bởi cuongvh93, ngày 31-08-15 lúc 04:24 PM.

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi cuongvh93 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn hướng dẫn cho mình kỹ xíu được không?

Edit: Mình chỉnh được rồi hehe
    bạn biết lỗi k ép được trang bị bạch kim bên con thần bí thương nhân k? mình ép lăng nhạc kiếm với đồng cừu đó còn mấy cái kia thì được
    Khách viếng thăm hãy cùng niconut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Các bác ơi các bác có script hủy trang bị cho em xin với ạ

Trang 30 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 40 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM