[JX] Món quà gần chết cũng là món quà gần Tết cho AE [TKH Ver 2.0] - Trang 30
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Sever chạy được chứ các bạn ?

Người bình chọn
332. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • chạy ổn ok thank !

164 49.40%
  • tôi chạy được kết nối không được ( như củ )

59 17.77%
  • tôi không biết cài sever nên không được

47 14.16%
  • không quan tâm đến cái này

62 18.67%
Trang 30 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 387
    Thành Viên jxonline94's Avatar
    Đang ở
    Melbourne,VIC
    Thanks
    117

Ðề: Món quà gần chết cũng là món quà gần Tết cho AE [ TKH - Ver 2.0 ]

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là loại người gì đây các bạn. Bạn ấy đang lên án 1 công thần thực sự của Jx và phần nào ủng hộ những kẻ ăn cắp. Trong Box Jx toàn những kẻ như vậy, đây mới là lý do Box Jx ngày hôm nay tàn tạ vậy.
    Có hơi quá ko vậy Mướp, ai cũng biết ông là người đóng góp nhiều cho JX, giúp JX có ngày nay... nhưng k đồng nghĩa với việc ông đc phán xét tùy tiện vậy , include luôn cả những pro như thaihoa91 .... a`
    Comeback JX

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến jxonline94 vì bài viết này !

greentears (14-03-12)

Thành Viên
    Thanks
    17

Icon11 Ðề: Món quà gần chết cũng là món quà gần Tết cho AE [ TKH - Ver 2.0 ]

Hihi chuyện Jx từ từ sẽ đi vào huyền thoại là cái chắc vì những sever hay đều đem ra thương mại hết rồi chỉ còn những anh em có lòng tốt share cho những sever để anh em chơi off hay mở on qua hamachi hihi
    Nhưng mấy sever được share thì thiếu cái này thiếu cái kia hihi những anh em newbie có biết đường đâu mà thêm với bớt nếu đòi hỏi tính năng này hay nọ thì bị gọi là linh tinh hihi .....
    Ít ai làm việc gì khi không có lợi nhuận giờ xã hội ít ai sống bằng tình hihi ....tiền thì nhiều ...hehe...nên những sever hay thường đem đi thương mại phải chi nếu những sever đó được đem mở qua hamachi thì hay biết mấy
    Nói vậy chứ mở thì máy phải chạy 24/24 hư máy ai đền nhưng thu phí thì bị phản bác , nhưng nếu anh em mở mà thu phí ít thôi thì hay nhỉ .Ở đời không có gì là vừa lòng người ......phải không
    Bạn đã tạo ra 1 sever TKH chứng tỏ bạn là 1 người tài và yêu JX nghĩ tới cộng đồng nhưng nếu có thiện chí tí thì bạn sẽ thành thần tượng của làng JX chuyện này có vẻ hơi phi lí đúng không bạn (mở free chơi vui chắc không )
    Còn chuyện cái sever bị hack và đem công bố như thế tui nghĩ bạn hack chưa hẳn là 1 người xấu (có lẻ là 1 thành viện yêu JX muốn đóng góp cái hay từ người khác thì sao có lẽ thế ....)
    Server nay đã dược công khai nếu bạn nào có lòng phát triển xin mời DEV share anh em để mở chơi qua hamachi nhen thank trước vì thấy sever còn lổi nhiều lắm hihi
    vậy thôi ...............đọc xong nhắm mắt lại và tự hiểu
    Khách viếng thăm hãy cùng cuonghaha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuonghaha vì bài viết này !

LKTN91 (28-03-12)

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

@cuonghaha : CYBER TEAM từng share free nhằm để anh em có 1 server tốt nhất để dev, nhưng đã bị ném đá rất nhìu, khiến anh em trong team ko mún share nữa, điều này 1 fần do member wá thụ động trong việc tìm tòi kiến thức từ ebook ! 1 fần 1 số ng` lợi dụng lấy nó đem online để thu lợi nhuận từ công sức của team, fần còn lại là do bị ném đá nên ko mún share nữa

Với lại Source (nguồn để làm ra mọi chức năng trong game như VNG) đã dc share ra ! Bí kíp dc share nhưng ai có thể "luyện" học dc để xài những "võ công" trong cuốn bí kíp đó là tùy ở mỗi member !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

greentears (14-03-12)

Thành Viên
    Thanks
    17

Icon10 Ðề: Món quà gần chết cũng là món quà gần Tết cho AE [ TKH - Ver 2.0 ]

Ồ tiếc nhỉ mình biết tới làng jx muộn quá thì ra trước đó CYPERTEAM đã lập ra thời hoàng kim rồi mà mình không hay biết tiếc thật tiếc thật .Những sever nhóm đã share trước đó không biết còn nhiều không xin share lại mấy sever gần đây mình biết rồi hihi .Chân thành cảm ơn nhóm CYPERTEAM những thành viên tích cực cho làng JX .Mong anh em phấn đấu phát triển hơn nữa đừng quan tâm tới những lời nói thị phi tui nghĩ những người vô học mới phản bác những thành quả mà người khác đem tới cho mình nói nặng hơn là những kẻ vô ơn bạc nghĩa .Mong nhóm CYPERTEAM phát triển hơn thế và xin share cho anh em để có thể mở online qua hahamachi chơi vui vẻ "xin nhóm đừng quan tâm tới những lời thị phi của thiên hạ xin coi đó là tiếng của con kiki nó sủa cho vui tai thôi mà "
    Lần cuối chân thành cảm ơn nhóm mong nhóm càng ngày càng phát triển hơn thế bye bye
    Khách viếng thăm hãy cùng cuonghaha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Trích dẫn Gửi bởi cuonghaha [Only registered and activated users can see links. ]
    Ồ tiếc nhỉ mình biết tới làng jx muộn quá thì ra trước đó CYPERTEAM đã lập ra thời hoàng kim rồi mà mình không hay biết tiếc thật tiếc thật .Những sever nhóm đã share trước đó không biết còn nhiều không xin share lại mấy sever gần đây mình biết rồi hihi .Chân thành cảm ơn nhóm CYPERTEAM những thành viên tích cực cho làng JX .Mong anh em phấn đấu phát triển hơn nữa đừng quan tâm tới những lời nói thị phi tui nghĩ những người vô học mới phản bác những thành quả mà người khác đem tới cho mình nói nặng hơn là những kẻ vô ơn bạc nghĩa .Mong nhóm CYPERTEAM phát triển hơn thế và xin share cho anh em để có thể mở online qua hahamachi chơi vui vẻ "xin nhóm đừng quan tâm tới những lời thị phi của thiên hạ xin coi đó là tiếng của con kiki nó sủa cho vui tai thôi mà "
    Lần cuối chân thành cảm ơn nhóm mong nhóm càng ngày càng phát triển hơn thế bye bye
    sv mới nhất mà cyber share là sv quà noel tết do nhox yêu nhạc 1 thành viên trong team share
    link nó đây [Only registered and activated users can see links. ]
    còn cái này là các bản update của team cyber cái này có trước cái bản của nhox yêu nhạc share[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến assaa vì bài viết này !

greentears (14-03-12)

Thành Viên
    Thanks
    0

thank bác đã có tinh thần đối với anh em
    Khách viếng thăm hãy cùng jnkun299 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thanks 4 share, mình cũng đang cần
    Khách viếng thăm hãy cùng atula_3000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    269

@ThachLong : là 1 người có uy tính trong làng jx.ông nói thì phải làm chứ.thà là ông không nói là sẽ share sever cho ace còn hay hơn.đằng này nói share mà ko share.ko phải ace trông mong j cái sever của ông.mà là ông đã nói share nên anh em tin tưởng ông và chờ đợi thui.ko có cái sever của ông ace cũng đâu có chết.mà ông cũng bỏ cái cách ăn nói thiếu tôn trọng người khác như vậy đi.đồng ý ông VIP hơn ace nhưng ko phải vì thế mà ông muốn nói thế nào cũng đc.chẳng qua ông đi trước ace 1 bước thôi.cũng giống như VNG đi trước ông,rồi bọn Tàu Khựa đi trước VNG thôi.có j đâu.nói ra chẳng ai hơn ai cả.ông vip hơn ace,rồi cũng có người vip hơn ông.đó là quy luật từ xưa tới nay.ngọn núi này cao rồi sẽ có ngọn núi khác cao hơn.điều đó ko thể chối cải đc.ông coi thường ace.cũng có ng coi thường lại ông thôi.cái j rồi cũng có quả báo cả thôi ông à.

nói ra ko phải để lên mặt dạy đời ông

nhưng tại thấy ông sai nên tôi nói vậy

nghe thì kệ mà ko nghe thì mặc

tôi ko quan tâm

nhưng tôi mong ông sẽ suy nghĩ về những j tôi nói để có thể sống tốt hơn

vậy thôi...........................
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến greentears vì bài viết này !

vipprolc (22-03-12)

Thành Viên
    Thanks
    39

có ai hướng dẫn mình mở thêm map ko ????
    cái wordset.ini nếu count=1 thì ko sao nhưng count >1 thì gamesever bị diss
    ai chỉ fix với , chủ thớt bảo là 10 bản đồ luyện công , 5 bản đồ thành thị, và một thôn làng mà
    Khách viếng thăm hãy cùng evjnshiva xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jxonline94's Avatar
    Đang ở
    Melbourne,VIC
    Thanks
    117

Trích dẫn Gửi bởi evjnshiva [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai hướng dẫn mình mở thêm map ko ????
    cái wordset.ini nếu count=1 thì ko sao nhưng count >1 thì gamesever bị diss
    ai chỉ fix với , chủ thớt bảo là 10 bản đồ luyện công , 5 bản đồ thành thị, và một thôn làng mà
    GSV này bị giới hạn 1 map BLH rồi, nhầm hạn chế tình trạng đem về online.
    Còn 10 bản đồ luyện công , 5 bản đồ thành thị, và một thôn làng là thông tin của SV TKH 2.0 khi còn online
    Khách viếng thăm hãy cùng jxonline94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 30 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 ... CuốiCuối