[KT] server kiếm thế 2 - Trang 30
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 30 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 40 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 420

Chủ đề: server kiếm thế 2

Thành Viên Tâm Huyết shinrenkyo's Avatar
    Thanks
    376

Ðề: server kiếm thế 2

chạy patch cảu tuân565 sao đặt tên n1ob ắt bằng tiếng tàu mới đc vậy mọi ng? có cách fix ko?
    tiện thể ai có cho mình xin cái list unpack UI với tks
    máy mình xài tool của thaihoa91 ko đc
    Khách viếng thăm hãy cùng shinrenkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

✎﹏ Nà Ní Team ❖ ︻╦╤─ ҉ - na.ilusm89's Avatar
    Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi shinrenkyo [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy patch cảu tuân565 sao đặt tên n1ob ắt bằng tiếng tàu mới đc vậy mọi ng? có cách fix ko?
    tiện thể ai có cho mình xin cái list unpack UI với tks
    máy mình xài tool của thaihoa91 ko đc
    namewordfilter.txt cái này liên quan đến đặt tên

Dùng tool thaihoa91 vẫn unpack bình thường bạn chỉ là nếu ui khác ko unpak đc vì bị pak kiểu khác lúc đó mới cần đến list của ui
    ℵóα

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến na.ilusm89 vì bài viết này !

shinrenkyo (11-06-15)

Thành Viên quynhlong94's Avatar
    Thanks
    22

Icon8 Ðề: server kiếm thế 2

Ý mình là thế này.. newbie nên ko biết dùng từ bác ạ. Ko có misson trong GC lẫn GS
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng quynhlong94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi quynhlong94 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ý mình là thế này.. newbie nên ko biết dùng từ bác ạ. Ko có misson trong GC lẫn GS
    Tại vì chưa unpack server ra làm sao nó có tồn tại được còn unpack như nào thì lục lại đọc các bài đừng vội hỏi sớm
    ℵóα

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tại vì chưa unpack server ra làm sao nó có tồn tại được còn unpack như nào thì lục lại đọc các bài đừng vội hỏi sớm
    Tình hình là như hình , em xài cái client của bác yeukiemthe, server bác tuấn , patch trung quốc h nó ra như vậy ,
    mò mãi qua cai SSH làm đại thì ai ngờ nó kết nối được
    Khách viếng thăm hãy cùng Palestin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    99

Trích dẫn Gửi bởi Palestin [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là như hình , em xài cái client của bác yeukiemthe, server bác tuấn , patch trung quốc h nó ra như vậy ,
    mò mãi qua cai SSH làm đại thì ai ngờ nó kết nối được

Tại Hạ xin bái phục Các Hạ - Các Hạ chạy paysys ở Máy thật Mà Connect database vào Máy Ảo thì Bá Đạo rồi sao paysys nó connect đc database nhỉ cho xin ít chỉ giáo với
    ℵóα

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi na.ilusm89 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tại Hạ xin bái phục Các Hạ - Các Hạ chạy paysys ở Máy thật Mà Connect database vào Máy Ảo thì Bá Đạo rồi sao paysys nó connect đc database nhỉ cho xin ít chỉ giáo với
    thì chạy bằng cái paysys của server bên bác Tuấn ấy, Client bên ấy patch bên ấy lun , trích mấy file pak ra cho có VH thôi, , làm đại ai biết đâu nó thế , còn cái Paysys full gì ấy chả tài nào nó kết nối được ,, bác cho em hỏi bác chạy client và patch nào vậy , của em ra nó trớt quớt à, điền vào cũng chả ra mô tê gì ráo
    Lần sửa cuối bởi Palestin, ngày 12-06-15 lúc 01:28 AM.

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi qcgameprivate [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là script thẻ GM + NPC Lễ Quan nhé. Các bạn đến Lễ Quan để nhận thẻ (reload lại GS1 + GS2)

Copy vào gameserver = gameserver1

Ai thích viết thêm ji thì viết

Mỗi hàm add đồng ko dùng đc ko biết là tại cái ji
    Bác cho mình hỏi cái này,ở trang bác tuần cũng có bản kiếm thế 2013 máy ảo đó nó có 1 bản có cái thẻ hổ trợ tân thủ ,rồi nào là thẻ Admin rồi thẻ GM vậy mình có thể trích xuất cái đó qua được cái này ko nhỉ

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi Palestin [Only registered and activated users can see links. ]
    thì chạy bằng cái paysys của server bên bác Tuấn ấy, Client bên ấy patch bên ấy lun , trích mấy file pak ra cho có VH thôi, , làm đại ai biết đâu nó thế , còn cái Paysys full gì ấy chả tài nào nó kết nối được ,, bác cho em hỏi bác chạy client và patch nào vậy , của em ra nó trớt quớt à, điền vào cũng chả ra mô tê gì ráo
    cái paysys của bác tuấn đâu có check được pass nhỉ.
    Khách viếng thăm hãy cùng tututu12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi tututu12 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái paysys của bác tuấn đâu có check được pass nhỉ.
    cái đó hình như là dùng patch chạy thôi , chạy bằng game thì nó out cái đó là mất kết nối, h tạo được con nhân vật là ngon, với cái thẻ gm ấy , vào game làm nv tới cái bản đồ có lễ quan mà nhận thẻ gm , chã add đồng lun

Trang 30 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 40 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :April/18/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-04-15, 11:45 AM
  2. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :April/12/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Bài viết cuối: 13-04-15, 09:23 AM
  3. [Open Source] Ghost Online Reborn Server Files - Server Project Released!
    Bởi kjtsu trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Bài viết cuối: 15-03-14, 10:55 AM
  4. [MU] setup failed to configure the server. refer to the server error logs
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 23-02-13, 07:46 PM