[MU] Cần 1 sever mu online thuơng mại chạy ổn định - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 23 của 23
    Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Ðề: Cần 1 sever mu online thuơng mại chạy ổn định

Trích dẫn Gửi bởi vietnamboy [Only registered and activated users can see links. ]
    đồng ý với bạn đầu tiên là tiền đâu , nhưng mà muốn có 200 - 500 người chơi thì đầu tiên cũng phải từ 1 - 2 người chơi trước tiên , chứ đùng đùng đòi chừng đó người chơi thì không bao giờ dc . Mấu chốt là game của bạn có dc người dùng đón nhận hay không , cách bạn đầu tư , PR , đối xử với game thủ , quản lý ... nói chung là nhìu vấn đề nhưng quan trọng là do mình thôi .

Nhìu người trong topic này nói mình hoang tưởng , không bao giờ dc ... ?? , bạn không dc nhưng đây là mình chứ không phải bạn , mình là dân quản trị , không biết gì về games nhưng đã chơi MU từ năm 2004 ( không bít có BRO nào bít MU Tân Định không ta ) ,mình cảm nhận vẫn còn có cơ hội kiếm tiền , điều mình cần đây là kỹ thuật , cỏn việc pr or phát triển game là do mình , sao không chúc mình may mắn mà còn nói lùi , bàn lùi ... buồn nhưng giờ lỡ suy nghĩ rồi , cũng lên phương án hết rồi , không làm mà cứ nghĩ hoài mệt lắm , thà thử làm xem sao , thất bại thì chấp nhận ^^ , thành công thì tốt . Có nhìu tiền thì đã không có topic này !

p/s : làm MU cùi bắp đầu tư < 10 tr à , mong BRO nào còn yêu MU giúp mình 1 tay <=> đơn nhiên không có ai tự nhiên tốt với ai bao giờ cả có qua có lại >.< , cứ rõ ràng cho nó dễ nói chuyện
    Nếu câu nói vậy thì pm yh mình ở dưới chữ ký, tuy không PRO nhưng cũng đủ xài, mình sẽ hổ trợ cho cậu về mặt kỹ thuật (Không mất tiền)
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    3

Cái này đông Mem hay không cũng do hên xui , hiện đang làm 2 cái 1 cái ~ 100mem , 1 cái hơn 100mem
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtan123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    86

Member đông hay không là do quảng cáo có đúng chổ ko thôi ! Chúc bạn thành công hiii
    Khách viếng thăm hãy cùng kenpro7777 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. Sever JX online Sever nào là đầy đủ và good nhất ?
    Bởi xuongthang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 18-04-12, 10:58 AM
  2. [MU] Share server sunhide đang thuơng mại 150k anh em vào xúc hàng
    Bởi hackluv trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-02-12, 10:56 PM
  3. cần các bro giúp về sever MU online và data sever online
    Bởi hit-and-run trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 03-01-11, 10:21 PM
  4. cần các bro giúp về sever MU online và data sever online