[MU] [Giúp đỡ] Bị hack item, mong anh em giúp đỡ. - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 31
    Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Ðề: [Giúp đỡ] Bị hack item, mong anh em giúp đỡ.

hahahahaha

vui quas hahahaha.

cchúc mừng các admin ))
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    hahahahaha

vui quas hahahaha.

cchúc mừng các admin ))
    Vậy là nát dùng bản free share đầy clb nát cũng vậy mà ko mất tiền thuê
    Ý là thế phải ko luv chuyên gia
    Lần sửa cuối bởi Hackerviet, ngày 24-11-16 lúc 04:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Hackerviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    @heroviet dm thấy bác bảo chuẩn bị nghỉ mu lâu lắm rồi mà tháng vấn mở thêm 2/3 cái mu vậy
    Lúc trước bế tắc mở không có khách thì ghi vậy, cũng muốn nghỉ nhưng phải tìm được công việc hợp lý hơn khác, giờ vẫn phải duy trì cho các mem cũ theo lâu năm nó chơi cũng kiếm được tiền chi tiêu hàng tháng cho gia đình và nuôi vợ con, tôi đang ý định phát triển ss10 trở lên chứ ss6 giờ nhàm quá và mem nó không còn hứng thú nữa, ss10 còn mới lạ ở VN nên còn có người chơi, tất nhiên lối chơi sẽ thay đổi cho lâu bền chứ ko còn việc rs với ủy thác hàng ngày nhàm chán. Thêm nữa tôi chỉ mở server mới ở các Mu cũ chứ không mở thêm Mu nhé, Mu nào của tôi cũng 1~3 năm tồn tại.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

ss10 mở làm lên chắc gì có khách, từ eX700 chỉ được cái UI/Wings/PET cuối thì nhân vật Thuơng Thủ. item/map thì chả ai ưa

có hứng thì qua xTEAM mua bạn 99b full tính năng ăn đứt SS10 luôn.
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    ss10 mở làm lên chắc gì có khách, từ eX700 chỉ được cái UI/Wings/PET cuối thì nhân vật Thuơng Thủ. item/map thì chả ai ưa

có hứng thì qua xTEAM mua bạn 99b full tính năng ăn đứt SS10 luôn.
    Khác lạ chứ bạn, nó khác cái giao diện và mình làm lối chơi khác cho nó lâu bền, và một cái khác nữa là ở VN ít ai mở ss10 nên nó ít có cạnh tranh, nếu mình làm tốt thì ắt có mem thôi. Còn server xTeam đúng thật là có rất nhiều tính năng hay, bạn có thể cho demo hoặc địa chỉ web của họ để mình tham khảo không.
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi jjmmjjohny [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi này mình có nói BK từ lâu rồi, mới fix cho mình xong, đang theo dõi nè bạn. Cứ qua ngày mới là exp nó tăng đột biến. Mới update GS từ BK, để xem tình hình sao đã . Nói chung lỗi thì luôn tiềm ẩn, quan trọng bao giờ nó bung ra thôi. Góp sức cho server của BK tốt hơn thôi mà.
    Lỗi này là lỗi từ hệ thống exp day of week của scfmt. bị bug khi qua ngày mới. bản hiện tại đã fix.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi này là lỗi từ hệ thống exp day of week của scfmt. bị bug khi qua ngày mới. bản hiện tại đã fix.
    Ok BK. Lỗi này đã đc fix nhé anh em, đã test thành công .
    Khách viếng thăm hãy cùng jjmmjjohny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyentienthuy's Avatar
    Đang ở
    MuOnline SS6.3
    Thanks
    108

Trích dẫn Gửi bởi jjmmjjohny [Only registered and activated users can see links. ]
    Ok BK. Lỗi này đã đc fix nhé anh em, đã test thành công .
    Đây là sự khác nhau giữa việc thuê gs và bản free hoặc ( crack ) update liên tục
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentienthuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi nguyentienthuy [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là sự khác nhau giữa việc thuê gs và bản free hoặc ( crack ) update liên tục
    Nửa ngày thôi đã nát rồi mem nó ko bỏ đi thì nó cũng cho mỗi đứa 1 bộ @@ nói chung là ít kinh nguyệt thì online nhỏ thôi vừa kiếm tý vừa test game cho các thím làm soure lấy kinh nguyệt @@ giỏi rồi hãy đầu tư ! Ko có gì là tuyệt đối chỉ là tương đối thôi đừng nói là của thằng này hay thằng kia ko có lỗi vì thằng nào cũng lỗi nặng hay nhẹ ít hay nhiều thôi , ta cũng có vậy nhưng cái gì chắc chắn fix rồi ko lỗi ,mới dám lấy tiền, còn lỗi cho ko luôn, lấy tiền xong mang tiếng fix ko dc thành ra lừa đảo
    Lần sửa cuối bởi Hackerviet, ngày 25-11-16 lúc 09:29 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Hackerviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi Hackerviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Nửa ngày thôi đã nát rồi mem nó ko bỏ đi thì nó cũng cho mỗi đứa 1 bộ @@ nói chung là ít kinh nguyệt thì online nhỏ thôi vừa kiếm tý vừa test game cho các thím làm soure lấy kinh nguyệt @@ giỏi rồi hãy đầu tư ! Ko có gì là tuyệt đối chỉ là tương đối thôi đừng nói là của thằng này hay thằng kia ko có lỗi vì thằng nào cũng lỗi nặng hay nhẹ ít hay nhiều thôi , ta cũng có vậy nhưng cái gì chắc chắn fix rồi ko lỗi ,mới dám lấy tiền, còn lỗi cho ko luôn, lấy tiền xong mang tiếng fix ko dc thành ra lừa đảo

Lỗi exp này thì reset GS làm phương thức tạm thời, roolback lại DB là đc mà . Cùng lắm bồi thường 1 chút là xong thôi mà bạn. Còn bug item thì đã fix đc từ source rồi. Server nào kinh doanh đc là sẽ có ng phá thôi bạn ơi. Quy tắc của cuôc sống mà. Qtrong là bị phá có sửa đc hay ko thôi à
    Khách viếng thăm hãy cùng jjmmjjohny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Kính Mong Các Bạn Giúp Đỡ Để chống tình trạng Hack disconnect .!
    Bởi mylove8 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 18-03-15, 05:33 PM
  2. [MU] Hack Dup Item Và Hack reset Ở WEb NBB
    Bởi coldsun198 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 06-05-13, 04:23 AM
  3. [MU] Qua đây giúp mình với, bị mem hack Item
    Bởi takdcvne trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 27-11-12, 01:38 PM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-08-12, 07:49 PM
  5. [MU] Các bug có thể dupe item và hack của ss6 scfdata 10>>11 Mong anh em góp sức
    Bởi thienhoangyb trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-04-12, 12:33 AM