[MU] Share server Mus6 Danh hiệu checkcolum do AnhVan dv - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 65
    Thành Viên
    Thanks
    17

Ðề: Share server Mus6 Danh hiệu checkcolum do AnhVan dv

Trích dẫn Gửi bởi nampinn [Only registered and activated users can see links. ]
    .

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái này là do AnhVan DV bác ạ, hôm hỏi là em hỏi bác.
    2 chúng em dùng chung 1 nick trên clb này.
    Bác còn bảo là Scoure của Hoàn nó bị Pack nhưng AnhVan bảo ko bị Pack. nên ông ấy làm giới hạn mem để chứng minh cho em thấy Scoure ko bị Pack.

ca này khó có source thì bị pack gì nhi giới hạn member trong GS mà
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Vãi mình bảo source của hoàn bị pack lúc nào )).........
    source mà pack thì mình thua rồi
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi 161012 [Only registered and activated users can see links. ]
    ca này khó có source thì bị pack gì nhi giới hạn member trong GS mà
    Mình không rõ, vì mình không biết, chỉ nghe bác Eck bảo vậy nên mình biết vậy.

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_eck94 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vãi mình bảo source của hoàn bị pack lúc nào )).........
    source mà pack thì mình thua rồi
    Bác bảo lúc em pm ở Skyper đó bác, chả nhẽ em nhầm, chắc là em nhầm.
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Nói thật
    thứ nhất chứ mình thấy cái này đi quảng cáo mu65k hơn là share
    thứ hai sever chẳng có gì đặc biệt, không khác gì các sever của ikey và hoangtueck share
    thứ ba share gì có 8 mem ko thấy ngại hay sao vậy
    thứ tư, mình thấy giống mới biết dev hay gì đó rồi khoe, có lần thấy ai đăng bài share server mu65k của caidatmu mà thực ra là sever của 8266
    Xem link ( [Only registered and activated users can see links. ] )

Mình ko có tài gì nhưng mình đánh giá thấp bạn này, phong cách rất kém chuyên nghiệp.
    Khách viếng thăm hãy cùng yeugamemu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi yeugamemu [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật
    thứ nhất chứ mình thấy cái này đi quảng cáo mu65k hơn là share
    thứ hai sever chẳng có gì đặc biệt, không khác gì các sever của ikey và hoangtueck share
    thứ ba share gì có 8 mem ko thấy ngại hay sao vậy
    thứ tư, mình thấy giống mới biết dev hay gì đó rồi khoe, có lần thấy ai đăng bài share server mu65k của caidatmu mà thực ra là sever của 8266
    Xem link ( [Only registered and activated users can see links. ] )

Mình ko có tài gì nhưng mình đánh giá thấp bạn này, phong cách rất kém chuyên nghiệp.
    Mình nói thật là mình không thích cách nói chuyện của bạn này.
    1. Mình share cho ai chơi off, bạn dùng thì dùng mình không nhận gạch đá (mình đã nói ngay từ đầu rồi).
    2. SV mình đã nói rõ từ đầu trên rồi là dv trên nền Scoure của ai, không biết đoạn đó bạn bỏ qua hay là chữ khó đọc nên bạn không đọc đợc.
    3. SV này không dự trên nền của bác Eck mà dựa hết trên nền của mu65k ngày xưa, thời 8266 còn chưa share sv của ổng.
    4. Mình không kinh doanh nên không cần chuyên nghiệp, bởi vì mình thích thì mình share thôi.
    5. Mình không quảng cáo Mu của mình mà là để ai thích tess online thì tess, chứu mở kinh doanh mà quảng cáo ở đây có mà chết à.
    6. Dù bạn có gạch đá gì đi nữa mình cũng không nhận và im lạng, bạn pro nên mình không biết nói gì nữa, sv chỉ dành cho mem mới và ngưười thich chơi of thôi.
    7. Giới hạn mem vì mình không muốn công sức của mình làm ra lại để cho người khác kinh doanh, mục đích mình share là để kiếm lỗi và hoàn thiện hơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nampinn vì bài viết này !

ngoctu890 (17-10-16)

Thành Viên
    Thanks
    58

người ta bỏ công share rôi.với pro thì mình chịu nhưng với mình thì mình cảm ơn bác ấy nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng ngoctu890 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ngoctu890 vì bài viết này !

nampinn (17-10-16)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nampinn [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nói thật là mình không thích cách nói chuyện của bạn này.
    1. Mình share cho ai chơi off, bạn dùng thì dùng mình không nhận gạch đá (mình đã nói ngay từ đầu rồi).
    2. SV mình đã nói rõ từ đầu trên rồi là dv trên nền Scoure của ai, không biết đoạn đó bạn bỏ qua hay là chữ khó đọc nên bạn không đọc đợc.
    3. SV này không dự trên nền của bác Eck mà dựa hết trên nền của mu65k ngày xưa, thời 8266 còn chưa share sv của ổng.
    4. Mình không kinh doanh nên không cần chuyên nghiệp, bởi vì mình thích thì mình share thôi.
    5. Mình không quảng cáo Mu của mình mà là để ai thích tess online thì tess, chứu mở kinh doanh mà quảng cáo ở đây có mà chết à.
    6. Dù bạn có gạch đá gì đi nữa mình cũng không nhận và im lạng, bạn pro nên mình không biết nói gì nữa, sv chỉ dành cho mem mới và ngưười thich chơi of thôi.
    7. Giới hạn mem vì mình không muốn công sức của mình làm ra lại để cho người khác kinh doanh, mục đích mình share là để kiếm lỗi và hoàn thiện hơn.
    Bác cho tôi tham khảo sever m65k ngày xưa xem nào. ngày xưa là 5 6 năm về trước hay 2 3 tháng trước

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Chủ thớt đã nói rõ vậy rồi mà còn có người thắc mắc, chơi offline, dùng để test, ai thích thì test, không thì thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

nampinn (17-10-16)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi yeugamemu [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cho tôi tham khảo sever m65k ngày xưa xem nào. ngày xưa là 5 6 năm về trước hay 2 3 tháng trước
    à................................................ ..........................

Thành Viên GameZone
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_eck94 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko hiểu dev thêm cái gì. Fix những lỗi gì. mà nampinn kêu bác caimuonline dev mà trả lời như chính tay dev vậy. Hay là cùng 1 người. Loằng tà là ngoằng. Hôm bữa ko biết bác nào hỏi mình cách check lic với giới hạn mem. Mấy bác dev mà mấy cái này cũng đi hỏi thì cũng chịu rồi. Với sv giới hạn 8 mem thì kinh thật. Người ta muốn cho test cũng khó.
    Hôm trước là em hỏi bác bác bảo chỉ ,bán cho em thì bác ăn cám à! Nài mãi ko chỉ @@ hỏi bác làm danh hiệu thì bác đòi 1 triệu bác caimuonline chỉ 500 + fix vài lỗi thì em nhờ bác ấy . Giờ em hỏi tiếp có ai biết check lic. Chỉ em cái em hậu tạ em.
    Lần sửa cuối bởi Lmhuyenthoai, ngày 17-10-16 lúc 03:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Lmhuyenthoai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Server Kiếm Khách Vô Danh - Chuẩn CTC
    Bởi doremon.duk trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 09-01-17, 03:11 PM
  2. [KT] Share 1 Số Danh Hiệu + SPR Mới Của VNG Đã Việt Hóa Sẵn
    Bởi na.ilusm89 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-09-15, 10:12 PM
  3. [MU] Chỉnh Dame, Skill Cuồng Nộ Summon , MG ?????? mus6 ep2
    Bởi dungtienvu0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-06-12, 11:11 AM
  4. [MU] Lỗi điểm master DL mus6.2 - help me
    Bởi tacketom trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu