[MU] [Góp Ý] Vấn đề support newbie về việc setup game MU onl - off - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 46
    Thành Viên strancongtu2's Avatar
    Đang ở
    Nông Thôn Việt Nam
    Thanks
    58

Ðề: [Góp Ý] Vấn đề support newbie về việc setup game MU onl - off

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn cứ an tâm đi, sau này Mu sẽ không chết, vì từ giờ mem chơi Mu nó sẽ khôn hơn, sẽ chỉ chọn Mu nào có tên miền đẹp và online lâu rồi thì sẽ rất đông đấy, mình mất 15 tháng duy trì Mu và đang đợi tương lai sẽ giống như mu-hanoi.net đây duy trì 15 tháng thực ra là trả kiếm được bao nhiêu và cực kì mệt nhọc, nhưng thôi thì cố gắng khổ trước nhàn sau vậy
    Mình cũng đồng tình ý kiến này, MU mình cũng được hơn 1 năm, cũng tính lâu dài mặc dù nhiều lúc lỗ do khâu quảng cáo quá kém, không có tiền đầu tư nhưng vẫn duy trì không để mang tiếng xấu, vừa rồi mới mở server vẫn được ủng hộ lắm, vui cái là có nhiều mem tâm huyết chơi lại mặc dù đã ra mấy server rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng strancongtu2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến strancongtu2 vì bài viết này !

heroviet2301 (11-03-14)

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn cứ an tâm đi, sau này Mu sẽ không chết, vì từ giờ mem chơi Mu nó sẽ khôn hơn, sẽ chỉ chọn Mu nào có tên miền đẹp và online lâu rồi thì sẽ rất đông đấy, mình mất 15 tháng duy trì Mu và đang đợi tương lai sẽ giống như mu-hanoi.net đây duy trì 15 tháng thực ra là trả kiếm được bao nhiêu và cực kì mệt nhọc, nhưng thôi thì cố gắng khổ trước nhàn sau vậy
    muhpvn.net của cậu khó sánh với mu-hanoi.net lắm, nhưng 15 tháng cũng gọi là lâu dài.Chúc cậu sớm đạt được ước muốn.
    Khách viếng thăm hãy cùng SWebMu.Net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến SWebMu.Net vì bài viết này !

heroviet2301 (11-03-14)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi strancongtu2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng đồng tình ý kiến này, MU mình cũng được hơn 1 năm, cũng tính lâu dài mặc dù nhiều lúc lỗ do khâu quảng cáo quá kém, không có tiền đầu tư nhưng vẫn duy trì không để mang tiếng xấu, vừa rồi mới mở server vẫn được ủng hộ lắm, vui cái là có nhiều mem tâm huyết chơi lại mặc dù đã ra mấy server rồi.
    Chính xác bạn à giờ mình mở server thì mem cũ nó kéo qua chơi còn đông hơn mem mới nữa mình phải tạo dựng uy tín và niềm tin thì mới lâu dài được

Trích dẫn Gửi bởi SWebMu.Net [Only registered and activated users can see links. ]
    muhpvn.net của cậu khó sánh với mu-hanoi.net lắm, nhưng 15 tháng cũng gọi là lâu dài.Chúc cậu sớm đạt được ước muốn.
    Một khi có quyết tâm thì không có gì ko thể bạn à nhưng mà để làm Mu lớn thì gặp nhất nhiều khó khăn trong việc bảo mật cũng như chống phá của hacker.
    Mình nói giống với mu-hanoi có nghĩa là duy trì tầm 3 hay 4 năm đó mà, còn việc để được đội quân hùng hậu như mu-hanoi thì gian nan lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

các bạn ơi cho mình hỏi add quái vật ( tạo spot )vào file nào của Mu vậy?
    mình dùng phần mềm tạo quái vật rồi mà không biết bỏ vào đâu nữa. vào file nào ở cline hay GS vậy các bạn?
    thx các bạn đã giúp đỡ.
    Khách viếng thăm hãy cùng lngphilaml xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi lngphilaml [Only registered and activated users can see links. ]
    mình dùng phần mềm tạo quái vật rồi mà không biết bỏ vào đâu nữa. vào file nào ở cline hay GS vậy các bạn?
    thx các bạn đã giúp đỡ.
    tạo quái là cái gì

cline vs gs là cái gì thế :d

ko biết :v

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chính xác bạn à giờ mình mở server thì mem cũ nó kéo qua chơi còn đông hơn mem mới nữa mình phải tạo dựng uy tín và niềm tin thì mới lâu dài được

Một khi có quyết tâm thì không có gì ko thể bạn à nhưng mà để làm Mu lớn thì gặp nhất nhiều khó khăn trong việc bảo mật cũng như chống phá của hacker.
    Mình nói giống với mu-hanoi có nghĩa là duy trì tầm 3 hay 4 năm đó mà, còn việc để được đội quân hùng hậu như mu-hanoi thì gian nan lắm

p/s : cố lên

cố lên :v

cố lên

cố lên :v
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    tạo quái là cái gì

cline vs gs là cái gì thế :d

ko biết :v

biết hay không biết thì tớ đếch cần bạn chọt chẹt cái kiểu bãi cức nào cũng có dấu răng nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng lngphilaml xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    129

[Only registered and activated users can see links. ] , sao nó không dòm đến gamethuvn.net nhỉ băn khoăn xuốt từ khi đọc tin này.
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator YouTobe's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    520

Trích dẫn Gửi bởi ikenylee [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] , sao nó không dòm đến gamethuvn.net nhỉ băn khoăn xuốt từ khi đọc tin này.
    nó đặt server ở nước ngoài thì làm gì được nó.

bản quyền FTP chỉ ở việt nam mà thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng YouTobe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến YouTobe vì bài viết này !

ikenylee (11-03-14)

Thành Viên Tâm Huyết hoainiemclub's Avatar
    Thanks
    233

hồi mình còn làm MU làm j C50 đã vào cuộc =]]]
    k bik đụng chạm ai mà cứ ăn rồi bị phá woafi [COLOR="Silver"]

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ủa.dc lên thành viên tâm huyết hồi nào z :v
    Lần sửa cuối bởi hoainiemclub, ngày 11-03-14 lúc 05:24 PM.
    Chào Khách viếng thăm Rất hân hạnh được làm quen
    Yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]

Moderator YouTobe's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    520

Trích dẫn Gửi bởi lngphilaml [Only registered and activated users can see links. ]
    thx các bạn đã giúp đỡ.
    ở Server bạn nhé. không cần Client và GS

MuServer\Data\Monsters\MonsterSetBase.txt

add vào file đó nhé. muốn add vào máp Arena thì tìm Maps 6 cho vào......... dễ mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng YouTobe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến YouTobe vì bài viết này !

lngphilaml (11-03-14)

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Hỗ trợ Setup - Support MUServer cho các thành viên GameZone [ FREE A-Z ]
    Bởi nyD-vEnus trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 29-07-15, 02:37 AM
  2. [JX] Trung Tâm Giành Cho Newbie [Installation Support]
    Bởi [B.M.W]Sports trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 318
    Bài viết cuối: 18-04-14, 11:53 PM
  3. Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 10-10-12, 03:56 PM
  4. Nơi dành cho những newbie [Installation Support]
    Bởi mrvu058 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 46