[KT] Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + không kẹt acc + add đc đồng... - Trang 21
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 242
    Thành Viên
    Thanks
    25

Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

chạy server ok nhưng vào kt lại bảo trì là thế nào tôi mới học làm kt sv nên ko biết hay do ip ? thanks pro
    Khách viếng thăm hãy cùng minzkool xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

Trích dẫn Gửi bởi minhjirachi [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho hỏi là không hiểu sao bản này mình không nhận đồng hành được. Bấm vào nó không ra được gì hết! Còn nếu muốn đồng hành max số skill có thể có thì mình phải làm như thế nào? Cho em xin cách add đồng hành mà max skill luôn được không?

Ngoài ra cho em hỏi là hộp quà tặng em nhận vật phẩm riết làm nó mất luôn rồi. Giờ làm sao có lại?
    bạn dùng cái pacth của bản 1 ko dùng pacth update2 là dc.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi minzkool [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy server ok nhưng vào kt lại bảo trì là thế nào tôi mới học làm kt sv nên ko biết hay do ip ? thanks pro
    bảo trì do chưa mở máp và chưa chỉnh IP cho fu hợp
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc + add dc đồng...

cho tôi hỏi cách điều chỉnh IP phù hợp với máy tính là thế nào sv mở máp ra sao tôi mới học nên chưa hiểu lắm

Thành Viên
    Thanks
    25

Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc + add dc đồng...

đổi tên admin ở đâu hả bạn ?
    mình ko biết chạy được rồi nhưng không biết đổi tên admin

Thành Viên chandoi1203's Avatar
    Đang ở
    Thủ Đức
    Thanks
    281

Trích dẫn Gửi bởi minzkool [Only registered and activated users can see links. ]
    đổi tên admin ở đâu hả bạn ?
    mình ko biết chạy được rồi nhưng không biết đổi tên admin
    Bạn vào file "newplayergift.lua" tìm tên admin và thêm tên bạn vào, dùng lệnh or để thêm các tên khác
    Khách viếng thăm hãy cùng chandoi1203 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + không kẹt acc + add đc đồng

Cái này mình cài chạy dc nhưng khi vào ko có túi tân thủ và chức năng admin và khi cài túi tân thủ 5.1 vào cũng ko đc
    có ai giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng vuthaihung82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + không kẹt acc + add đc đồng

Trích dẫn Gửi bởi vuthaihung82 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này mình cài chạy dc nhưng khi vào ko có túi tân thủ và chức năng admin và khi cài túi tân thủ 5.1 vào cũng ko đc
    có ai giúp mình với
    chép túi mới vào phải reload script thì mới có hiệu lực
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Tình hình là mình xài server 2 patch 1 vẫn ko add đc đồng lâu lâu gamecenterd.exe lại báo lỗi C++
    Khách viếng thăm hãy cùng kidangel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

ai addd đc đồng rồi team chỉ mình nha
    Khách viếng thăm hãy cùng kidangel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kakakura's Avatar
    Thanks
    130

Trích dẫn Gửi bởi kidangel [Only registered and activated users can see links. ]
    ai addd đc đồng rồi team chỉ mình nha
    Server này đâu add được đồng đâu cho dù làm mọi cách gì cũng vậy không có add được đồng đâu
    Tương lai tươi sáng thường dựa trên quá khứ đã quên lãng, bạn không thể sống thanh thản nếu bạn không vứt bỏ mọi nỗi buồn đã qua.

Trang 21 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share trang download full
    Bởi huuthao trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-08-12, 11:16 AM
  2. [JX] Share SV Gốc Xuất danh vô tình kiếm
    Bởi kurim trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-07-12, 11:44 PM
  3. Cách Chỉnh Dòng ẩn trang bị full Nhất kiếm
    Bởi thinhlsls trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu