[MU] Custom Items + Set Full Thần + SCF MuServer 11.00.00 - Trang 21
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 426
    Thành Viên
    Thanks
    55

Ðề: Custom Items + Set Full Thần + SCF MuServer 11.00.00

Mình test thử Main của bạn để trong Server thì vào đc , còn lại tất cả main có 3D AntiHack giờ hết sử dụng đc rồi , card của mình 1gb ram 2gb , mà click 1 cái là nó ngủm lun chứ chẳng load vào đâu cả , bạn kiểm tra lại giùm hen .
    Sử dụng cái main của cuocdoisp thì vào đc nhưng mà không biết sao mình không thích main đó , chẳng biết main của bạn speed có chậm không chứ test main của cuocdoisp DW 12K Agi mà quay chạm như rùa ấy @.@ .
    Lúc đầu bạn up cái main3d Antihack thì down về sử dụng đc bình thường , nhưng sau khi bạn up lại thì hết sử dụng đc .
    Khách viếng thăm hãy cùng lasker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lasker vì bài viết này !

DieuNinh (22-04-12)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi lasker [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình test thử Main của bạn để trong Server thì vào đc , còn lại tất cả main có 3D AntiHack giờ hết sử dụng đc rồi , card của mình 1gb ram 2gb , mà click 1 cái là nó ngủm lun chứ chẳng load vào đâu cả , bạn kiểm tra lại giùm hen .
    Sử dụng cái main của cuocdoisp thì vào đc nhưng mà không biết sao mình không thích main đó , chẳng biết main của bạn speed có chậm không chứ test main của cuocdoisp DW 12K Agi mà quay chạm như rùa ấy @.@ .
    Lúc đầu bạn up cái main3d Antihack thì down về sử dụng đc bình thường , nhưng sau khi bạn up lại thì hết sử dụng đc .
    À vấn đề click vào main không suy chuyển gì, mình hiểu rồi, vì file main.dll là antihack, mà source antihack mình anti theo class name của các ct hack, rất nhiều ct hack lấy classname trùng với 1 số ct thông thường có thể đang chạy trên máy bạn, nên nó không cho rum main. Bạn vào Task manage off ct nào lạ lạ, hoặc không cần thiết rồi test xem, nhưng quan trọng là nếu test off thì chạy main kèm trong server đó, cần gì antihack, tự mình anti luôn mình à
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi phoxuaxua [Only registered and activated users can see links. ]
    ngoai sql ra bạn phải cài dotnetframework 2.0 trở lên, cài VC++ 2005 trở lên, cài hexedit để chỉnh sửa main...

bạn xin offset mở limit item rồi, mình đã post ở trên, mở main.exe vao olly rồi tìm đến 4 cái offset đó, sử lại sô 35 thành 7F chẳng hạn (7F=127set). save lại, rồi mở itemtooltip lên add thêm tên mấy set mới vào. Lấy nguyên cái client mình up đó, còn muốn add thêm item của mình thì vào box guilde tìm bài trong đó có hướng dẫn rồi, mình sẽ không hướng dẫn lại nữa vì phải viết nhiều mất thời gian

Lấy nguyên client đi kèm server sẽ không bị, hoặc trên máy thiếu VC++2005 trở lên, tốt nhất cài VC++2010
    cài SQL 2005 dc không thế.
    p/s : muphoxua cho xin cái yahoo nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Diamond xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    167

Trích dẫn Gửi bởi lasker [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng giống bạn này
    Lấy Main trong server thì vào được
    Còn main update kia thì ko vào đc
    Bạn cho mình cái yahoo tham khảo đi
    Khách viếng thăm hãy cùng nghienmu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nghienmu vì bài viết này !

lasker (20-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi strancongtu2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai biết tại sao mà thỉnh thoảng chơi, làm gì cũng báo là "Error : Please Relogin" ko?. Còn trong gameserver thì lại báo là "CQUEST Error", CSEASON5 Error. Mình nghĩ cũng nhiều người bị lỗi này. Có ai biết chỉ giùm nhé.
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppp
    Khách viếng thăm hãy cùng Kira.VT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi phoxuaxua [Only registered and activated users can see links. ]
    Webzen đã mặc định, là nhân vật lên class3 thì điểm kinh nghiệm sẽ là master experence, không thể là điểm kinh nghiệm thường được

Bạn hãy tự điều chỉnh cho shop của mình phù hợp với tiêu chí của Mu mình, Edit shop rất đơn giản, bạn mở các file shop ra, những shop bán item exl sẽ có số cuối cùng là 63, bạn sửa lại =0

Mình share lên nhiều loại main, nếu chỉ muốn đơn giản, không antihack, không 3D, thì lấy main kèm trong MuServer (bạn nào không thấy main trong MuServer thì hãy load lại MuServer về). Main này chỉ hook 1 dll để nhận biết news item. Còn main này mà không chạy được nữa, thì chụi thua.

Chỉ còn 2 cách để chạy
    1,- lấy main trắng hoàn toàn, không news item, nguyên bản của webzen
    2,- đầu tư mua cái card hình tốt hơn cái hiện tại. Những bạn chạy main loading 1 đoạn rồi tự out là do card hình kém, khi load file glow mầu item, bị delay cao nên main out luôn.

Đã giải thích phần trên

Đã giải thích phần trên

không không . Ý em là em muốn nv cấp 3 lên lvl 400 đánh quái mới lên master exp. còn chưa tới lvl 400 thì là điểm exp bình thường.
    Khách viếng thăm hãy cùng kubi1223 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi kubi1223 [Only registered and activated users can see links. ]
    không không . Ý em là em muốn nv cấp 3 lên lvl 400 đánh quái mới lên master exp. còn chưa tới lvl 400 thì là điểm exp bình thường.
    hiện đang thế mà @@
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Thành Viên
    Thanks
    8

Kira đâu có đâu đứng đánh ở loren hay o dau nó cũng báo là nhận đc 3232 điểm master kinh nghiệm từ lvl 1 tới 400

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi kubi1223 [Only registered and activated users can see links. ]
    Kira đâu có đâu đứng đánh ở loren hay o dau nó cũng báo là nhận đc 3232 điểm master kinh nghiệm từ lvl 1 tới 400
    mình đã hiểu ý bạn
    chắc cái đó là do mình là master nên luôn luôn thấy thế đó
    còn mình ko biết edit cái đó
    P/S: Có ai dùng lệnh WAR GUILD đc ko ?

Thành Viên
    Thanks
    8

đâu có cái đó phải có người biết edit mỡi chĩnh đc

Trang 21 của 43 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Season V MuServer + New Items (Latest SCFMT Cracked Version)
    Bởi babykute trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 09-10-10, 08:12 AM
  2. Làm cách nào để Muserver không full ổ đĩa
    Bởi mudongnai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-07-10, 12:53 PM
  3. Raklion Project - Full Season IV + Custom Options (GS+G
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 25-10-09, 06:47 PM
  4. MuMaker Full Items Rimbros