Server + Client Yulgang v4.1 - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Nhận xét server này

Người bình chọn
857. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Nên có thêm các chỉnh sửa trước khi đi vào sử dụng

669 78.06%
  • Cần cố gắng hơn mới được

188 21.94%
Trang 20 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 239
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Server + Client Yulgang v4.1

Trích dẫn Gửi bởi kjmkjm [Only registered and activated users can see links. ]
    anh tùng ui lam` cách nào để mở đc cái siêu thị hk vậy em mới tập làm gà lắm, với lại bà Kim hương ngọc bán ngọc tt với pvp bị sao ý em cứ vô mua ngọc tt là bị văng ra ngoài, em đã thử cái up date NPC nhưng dưa vào table rồi thì lỗi sv ai giúp pé với gà woa1
    cái vụ siêu thị thì mình k bít, mới tham gia 4rum gần đây thui, còn cái ngọc tt, k bít bạn có xem bài của DuongHoangMan ko, nên mạng phép trả lời.
    Thứ nhất: bạn xem lại code ngọc tt mà bạn add vào shop, phải là 800000027: Chức tính nguyên thạch (đang ở net nên ko nhớ rõ code lém, thông cảm) mới mua dc, còn 800000028 là chức tính thạch, add vô shop mua => đứng máy (ko bít đúng ko hay tại lúc đó mình chưa chuyển tên ngọc sang tiếng tàu)
    Thứ hai: Bạn nên vô bài của HoangMan mà down cái TBL_ITEM về mà xài, mình thấy chạy dc đó, mới down về test hum qua. Cái đó chuyển tên của các loại ngọc về tiếng tàu, (anh tùng dịch sang tiếng việt hết), với lại cài font china thì mua ngọc với lại ngọc rớt mới có dòng.(Anh tùng thông cảm, em làm theo hướng dẫn của anh hoài mà ko làm seo ngọc có dòng dc, gacon hum nay mạo mụi đóng góp tí chút, anh bỏ quá cho)
    Còn cái vụ mua phù thì bạn vào TBL_ITEM chỉnh giá cho nó, cột Money đó là mua dc liền à, còn xái phù dc hay ko thì chịu, máy mình yếu xìu, chạy server 4.1 hem dc nên chả hỉu gì về server 4.1 ráo, thông cảm nhá.
    Khách viếng thăm hãy cùng gacon666 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhtrungtdy's Avatar
    Thanks
    0

Cái vụ này tui bít. Nguyên nhân là do dữ liệu của client không trùng với dữ liệu trên server nên gây ra hiện tượng tràn dữ liệu, tức do thao tác mua bị máy không hiểu nên lặp lại nhiều lần. trước khi bị văng ra máy bị đơ 1 chút là do nguyên nhân đó. Hãy tìm phiên bản Client tương thích thì sẽ không sao.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhtrungtdy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

Bên phần release của tớ đã fix tất cả các lỗi về ngọc và item !, các bạn down về test thử đi ha
    Dạo này chán chán sao ý...

Dev Hkgh là một trong những Nghĩa vụ quân sự of Zen...

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Thanks Kjmkjm nhiều ! ^^!
    Cho 1 cái thanks này

MU

Thành Viên
    Thanks
    0

Zen hướng dẫn giùm cách ép đồ sáng lên được hem. Xài cài Database của bồ thấy mấy nhân vật có vũ khí sáng lên trong nghiền quá. Cả cái kiếm công >20k nữa. Kiếm đâu ra thía ???
    Khách viếng thăm hãy cùng VipRose xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

hic ai có thể share cái web php ko,mìnhko xài asp^^
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Twilightz... Zenkira's Avatar
    Đang ở
    HcmC
    Thanks
    0

@VipRose : Ops ngọc thì mua ngọc tím xong qua bên con bé bán đồ 1x 2x 3x của map đầu tiên á ! ( áo xanh ! ), tìm dòng chạy dài nhất chọn vào thì hiện ra bảng ops đồ ^^!
    @giangleloi : vào phần release server 4.1 của Manhtung !
    Dạo này chán chán sao ý...

Dev Hkgh là một trong những Nghĩa vụ quân sự of Zen...

Thành Viên DuongHoangMan's Avatar
    Đang ở
    Buôn Ma Thuột ĐăkLăk
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kjmkjm [Only registered and activated users can see links. ]
    ý mà anh DUC_Thinh cũng ở bmt àh em cũng ở bmt nà anh ở đường nào dzị ?
    Mình cũng là dân BMT nè, chỉ có điều là mình ở phường Khánh Xuân chứ không ở trên phố đâu, còn hình như mình cũng biết Duc_Thịnh đấy, tuy không dám đảm bảo là nó vì quên chưa hỏi nhưng có lẽ nó là thằng ở gần nhà mình và là người được mình bày cho làm HKGH offline, nếu có gì khó khăn cứ liên lạc với mình mình sẽ giúp đỡ trong khả năng của mình. (không biếu bài này có bị coi là spam không đây).
    Khách viếng thăm hãy cùng DuongHoangMan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thank nha Zen !!! .
    Khách viếng thăm hãy cùng VipRose xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Anh Mạnh Tùng ơi, file patch [Only registered and activated users can see links. ] (14/04/2008) là patch VH PIC của anh phải hok? Mình tải client của anh và bị lỗi skin. Mong Anh trả lời sớm!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hervehuynh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 20 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần hướng dẫn cài đặt Yulgang
    Bởi S.Papigon trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-05-11, 09:21 PM
  2. Hướng dẫn cài đặt Server Yulgang Offline
    Bởi yeuthantoc trong diễn đàn Release
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 09-05-10, 03:27 PM
  3. [HELP] chạy được server nhưng client không kết nối
    Bởi gamesthuqn trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box