[Release] MU Web 0.8 Việt hóa - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 20 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 30 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 400
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: MU Web 0.8 Việt hóa

Bác Toàn ơi em lại gặp những lỗi xong mong bác giúp: Thông tin Lông Vũ có trong thùng đồ cá nhân nó báo rất linh tinh ( có khi báo có tới vài chục chiếc nhưng thực tế trong thùng đồ không có chiếc nào ). Một cái nữa là: Em mua đồ trong Webshop chỉ cần để trống 4 dòng trong thùng đồ nhưng của em mất tất cả đồ trong thùng đồ luôn chỉ có mỗi món đồ vừa mua thôi. Mong bác Toàn cùng anh em giúp đỡ. Cám ơn TranThuy đã góp ý nhắc nhở ko thì bít đâu lại phải " bóc lịch " thì chít ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng congliem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ductri's Avatar
    Thanks
    0

Toan ơi mình hỏi Toàn và các bạn cái này xin các bạn chỉ giúp mình với Cai' web mình cho online rồi nhưng cái index nó chiếm dung lượng củng khá lớn mình muốn tạo 1 file home.php chẳng hạn để khi vào file login cho nhẹ
    Khách viếng thăm hãy cùng ductri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ductri's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi congliem [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác Toàn ơi em lại gặp những lỗi xong mong bác giúp: Thông tin Lông Vũ có trong thùng đồ cá nhân nó báo rất linh tinh ( có khi báo có tới vài chục chiếc nhưng thực tế trong thùng đồ không có chiếc nào ). Một cái nữa là: Em mua đồ trong Webshop chỉ cần để trống 4 dòng trong thùng đồ nhưng của em mất tất cả đồ trong thùng đồ luôn chỉ có mỗi món đồ vừa mua thôi. Mong bác Toàn cùng anh em giúp đỡ. Cám ơn TranThuy đã góp ý nhắc nhở ko thì bít đâu lại phải " bóc lịch " thì chít ^^
    Bạn đã sữa lại cái này chưa web_modules.php ???
    Khách viếng thăm hãy cùng ductri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@ductri : Bạn muốn làm cho trang login thì nên làm 1 web khác, cho khung nó nhỏ lại giống [Only registered and activated users can see links. ]. Và chỉ đua lên 1 ít thông tin chính thôi.
    @tranthuy & ductri : Các bạn có thời gian sửa lại chức năng kiểm tra chaos, cre, blue và webshop rồi share cho mọi người, dạo này mình ko có nhiều thời gian. Hướng dẫn mình đã viết ở bài trước.

Có người nó site này ko xóa cookie, của member khi thoát, mình cũng ko biết trình độ ng đó đến đâu. Nhưng ko biết có xem rõ web này dùng session để lưu thông tin member và khi tắt trình duyệt thì cái đó cũng mất, ai am hiểu cho biết ý kiến. và phần chống SQL Injection thế nào luôn
    Lần sửa cuối bởi toan2003, ngày 19-05-07 lúc 07:18 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Chuot Thanh Tinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi Việt hóa bản music đi _ Cool lắm ( Vào web có nhạc hay lém )
    to Chuot Thanh Tinh: bạn có thể vào web mình nè (ý 2 chữ viet hóa của bạn là vậy fai3 ko)
    To toan03: bạn có thể hướng dẫn mình cách add nhiều bài nhạc đc ko (hiện giờ chỉ có 6 bài) mình đã add rùi mà vẫn ko chạy
    To all: có thể là toan2003 đang bận công việc cho nên nếu bạn có cần về Web này thì mình có thể trả lời cho các bạn (trong kha năng thôi nghe)
    thứ nhất: Web demo of mình :mucuibap.myvnc.com[/url] (dang xài server 1.02N of CTT)
    Thứ hai: Web demo of mình :mu2007.myvnc.com[/url] (dang xai ban 1.02k of cuonglee)

mình sẽ share free nếu bạn nào có yêu cầu
    Lần sửa cuối bởi longthanhs, ngày 20-05-07 lúc 02:35 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng longthanhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên haiuyen's Avatar
    Thanks
    0

Toàn Ơi Sao Wed của toàn hok mua đồ trong shop dc dzị
    Khách viếng thăm hãy cùng haiuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@all : đã fix lỗi mua đồ, lỗi kiểm tra chaos, cre, blue. Chỉ dùng cho bản 1.02n, 1.02e có lẽ được (mọi người tự test)
    Mua đồ bình thường, mình đã test chính xác, ko mất đồ, chỉ mất ở 4 hàng đầu của thùng đồ. kiểm tra item reset đúng.
    Khách viếng thăm hãy cùng toan2003 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Sống về đêm
    Thanks
    5

đề nghị tẩy chay web 0.8 việt hóa này,tui bọ drop 3 lần rồi ! điên thật
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhaf xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Tớ cũng vậy nè ! Ông toàn à tôi nghĩ ông đừng chơi ác thế tại sao ông lại đặt con Sell trong bộ web.
    Khách viếng thăm hãy cùng quangvuvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên haiuyen's Avatar
    Thanks
    0

dị là sao drop là jì ?? con Sell là jì
    Toàn ơi sao để chúng chửi thía nè
    Khách viếng thăm hãy cùng haiuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 20 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 30 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] [Release] Fix lỗi máu âm
    Bởi kid1110 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-02-12, 09:32 AM
  2. [Release] Pet 140 ô
    Bởi kid1110 trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 14-01-12, 03:04 PM
  3. [Release] FHX Season 3 EP 1 Free Release 100% Funcionando by Holy
    Bởi LandOfPhi trong diễn đàn Releases