[MU] Share server Mus6 Danh hiệu checkcolum do AnhVan dv - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 65
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    12

Ðề: Share server Mus6 Danh hiệu checkcolum do AnhVan dv

8 memb 1 sup ngon mà mình chạy online cũng để 10 memb 1 sup thôi online nhỏ mà, mới học bác văn dev source mất 500k giờ đã share rồi ,source dev và fix lỗi trên nền server hoàng tử ếch + ikenylee + trọng + hoàn kết hợp 4 source ,server làm 1 nghe bác văn bảo vậy ,dang đi hỏi check lick để share bị bác này share trước hài@@
    Lần sửa cuối bởi Lmhuyenthoai, ngày 17-10-16 lúc 08:09 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Lmhuyenthoai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    12

Oh server ko có positem à thớt sao ko xin bác ấy cái postitem server ngon ,em cũng xin bác devgame dc cái positem nhưng ko dc share
    Khách viếng thăm hãy cùng Lmhuyenthoai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cai hiển thị tên như season cao trông rất đẹp mà không hại mắt, để báo BladeKnight109 làm cho server ổng dùng source này còn có auto party nữa phải không bạn.
    Mình không hiểu câu nói của bác? Auto PT ko có nữa bác à, Scoure này là tinh túy của Hoàn, Trong, ikennyly.

Trích dẫn Gửi bởi Lmhuyenthoai [Only registered and activated users can see links. ]
    8 memb 1 sup ngon mà mình chạy online cũng để 10 memb 1 sup thôi online nhỏ mà, mới học bác văn dev source mất 500k giờ đã share rồi ,source dev và fix lỗi trên nền server hoàng tử ếch + ikenylee + trọng + hoàn kết hợp 4 source ,server làm 1 nghe bác văn bảo vậy ,dang đi hỏi check lick để share bị bác này share trước hài@@
    Sao lại hài hả ban?
    Mình không dv trên nền của SV bác Eck bạn nhé, còn lại là bạn nói đúng.
    Nền SV là của Mu65k từ xưa, do chính tay Caimuonline tự dv.

Trích dẫn Gửi bởi Lmhuyenthoai [Only registered and activated users can see links. ]
    Oh server ko có positem à thớt sao ko xin bác ấy cái postitem server ngon ,em cũng xin bác devgame dc cái positem nhưng ko dc share
    Mọi thứ nó cứ từ từ cậu à, Scoure positem đó cũng là caimuonline share cho bác Dvgame mà.
    Các cậu cứ tess báo lỗi giúp mình rồi sau này mình hoàn thiện sẽ share cho ai giúp mình cái GS không giới hạn.
    Tiêu chí của mình là không kinh doanh nên không có lăn tăn gì nhiều.
    Lần sửa cuối bởi nampinn, ngày 17-10-16 lúc 11:24 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    12

Bác văn bảo bỏ mu lâu rồi nên xoá hết . Tính học vjet cái post item mà giá chát quá bác ấy bảo 2 củ ngon lành kèm nhiều tính năng mà mình chưa có ham quá ,có rồi mà muốn tự viết 1 cái

Thành Viên
    Thanks
    17

cho mình hỏi Van Anh dev thêm gì vậy theo mình thấy thì những cái trên thì có trong source ikennylee hết rồi mà
    source client cũng dùng của Ikennylee
    Lần sửa cuối bởi 161012, ngày 17-10-16 lúc 12:02 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng 161012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    12

Dev qua dev lại cũng chỉ có mấy cái có sẵn thôi mu nó cũng chỉ có thế còn đa phần là thừa. Chủ yếu ai fix dc hết lỗi nặng online ngon là dc

Thành Viên
    Thanks
    17

Dev qua dev lại cũng chỉ có mấy cái có sẵn thôi mu nó cũng chỉ có thế còn đa phần là thừa. Chủ yếu ai fix dc hết lỗi nặng online ngon là dc
    sửa tên thì đúng hơn

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến 161012 vì bài viết này !

hoangtu_eck94 (17-10-16)

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Ko hiểu dev thêm cái gì. Fix những lỗi gì. mà nampinn kêu bác caimuonline dev mà trả lời như chính tay dev vậy. Hay là cùng 1 người. Loằng tà là ngoằng. Hôm bữa ko biết bác nào hỏi mình cách check lic với giới hạn mem. Mấy bác dev mà mấy cái này cũng đi hỏi thì cũng chịu rồi. Với sv giới hạn 8 mem thì kinh thật. Người ta muốn cho test cũng khó.
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoangtu_eck94 vì bài viết này !

161012 (17-10-16)

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_eck94 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko hiểu dev thêm cái gì. Fix những lỗi gì. mà nampinn kêu bác caimuonline dev mà trả lời như chính tay dev vậy. Hay là cùng 1 người. Loằng tà là ngoằng. Hôm bữa ko biết bác nào hỏi mình cách check lic với giới hạn mem. Mấy bác dev mà mấy cái này cũng đi hỏi thì cũng chịu rồi. Với sv giới hạn 8 mem thì kinh thật. Người ta muốn cho test cũng khó.
    cái chào thanh viên và fix cash client lúc trước mình add cho nampin mà giờ thành vân anh dev rồi

Thành Viên nampinn's Avatar
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi 161012 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi Van Anh dev thêm gì vậy theo mình thấy thì những cái trên thì có trong source ikennylee hết rồi mà
    source client cũng dùng của Ikennylee
    Vậy cậu hiểu ntn là dv??
    tớ nói rõ trên toppic rồi mà.
    Sv dv dựa vào Scoure của Hoàn + Trong + ikennylee, cái gì hay thì lấy gộp vào với nhau, cái gì rác thì bỏ đi.
    Vì chỉ thích dv theo chuẩn của webzen nên không có thêm gì cả.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi hoangtu_eck94 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này là do AnhVan DV bác ạ, hôm hỏi là em hỏi bác.
    2 chúng em dùng chung 1 nick trên clb này.
    Bác còn bảo là Scoure của Hoàn nó bị Pack nhưng AnhVan bảo ko bị Pack. nên ông ấy làm giới hạn mem để chứng minh cho em thấy Scoure ko bị Pack. hay là bác ấy tự Unpack thì em ko rõ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi 161012 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái chào thanh viên và fix cash client lúc trước mình add cho nampin mà giờ thành vân anh dev rồi
    uhm, cái cậu giúp mình là cái sv của ikennylee, sv này là nền Scoure của Hoàn + trong+một số của ikennylee.
    Do AnhVan dv thôi chứ tớ ko biết dv Scoure như cậu.
    Cái cậu giúp tớ AnhVan không có cần xài đến nên vẫn nằm trên máy tớ nè.
    Khách viếng thăm hãy cùng nampinn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Share Server Kiếm Khách Vô Danh - Chuẩn CTC
    Bởi doremon.duk trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 09-01-17, 03:11 PM
  2. [KT] Share 1 Số Danh Hiệu + SPR Mới Của VNG Đã Việt Hóa Sẵn
    Bởi na.ilusm89 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-09-15, 10:12 PM
  3. [MU] Chỉnh Dame, Skill Cuồng Nộ Summon , MG ?????? mus6 ep2
    Bởi dungtienvu0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-06-12, 11:11 AM
  4. [MU] Lỗi điểm master DL mus6.2 - help me
    Bởi tacketom trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu