[Release] KAL server KalmaX V4 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release] KAL server KalmaX V4

hiện tại phien bản mình phát triển ko phải là phiên bản này nên không biết database nó thế nào. nhung web để tạo acc thì mình tự viết lấy và có thêm nhiều table mới nên chắc chắn sẽ không phù hợp với server của bạn.
    còn tool tạo acc thì có pass sa hay ko thì bạn cứ để trống hoặc gõ pass(cái này lâu rồi không dùng đến nên quên mất nhưng chắc chắn sa có pass vẫn dùng được, vì mình có dùng thử rồi)
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhhue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn ơi ! Sao trong các link down cũa bạn có 2 FILE KalmaXsv và FILE SV

Trong KalmaXsv nó có 2 cái DB là Kal_db(1,618kb) kal_auth(1,108kb)
    FileSV cũng zay nhưng file đó nhõ hơn kal_db(915KB) và IPlog_auth(clean) cái này ko bik là zi`! Còn client PK chép đè lên phần full client fai4 ko bạn ! Thông cảm tại mình gà wa1
    Khách viếng thăm hãy cùng KyOMax xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi KyOMax [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi ! Sao trong các link down cũa bạn có 2 FILE KalmaXsv và FILE SV

Trong KalmaXsv nó có 2 cái DB là Kal_db(1,618kb) kal_auth(1,108kb)
    FileSV cũng zay nhưng file đó nhõ hơn kal_db(915KB) và IPlog_auth(clean) cái này ko bik là zi`! Còn client PK chép đè lên phần full client fai4 ko bạn ! Thông cảm tại mình gà wa1
    server này chạy đúng là 2 database Kal_db và kal_auth . Bạn đừng có quan tâm cái nào nhỏ hơn cái nào mà chủ yếu là data đó có đủ và đúng table cho server và web cần không.
    Nếu chắc ăn thì bạn thử lần lượt mấy cái data đó là khỏe nhất.
    vì hiện tại mình chưa down được clinet bản này (link mega down nản quá) nên chưa test thử được . NHưng theo mình nhận thấy sv này khá tốt (quái và item nhiều hơn) khởi động không thấy lỗi nào cả.
    Nếu bạn nào down được clinet rồi up lên lại giúp mình. mình sẽ down về và test thử cho.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi KyOMax [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi ! Mình chạy cái web ko dc nó ko kết nối với DB còn SV thì đã vào dc phần login tên SV là Local thì phãi ! Bạn chĩ mình cách tao acc = SQL hay có tool tạo dc ko
    Mình không biết bạn đang chạy bản nào nhưng nếu chạy bản cũ hơn bản đang share trên diễn đàn này thì bạn có thể vào forum của Minh Dang down về dùng. cái này chạy tốt trên sv cũ còn sv mới hơn minh chưa thử nên không chắc chắn lắm (mình nghĩ là được vì hôm qua chạy thử sv mới này và thấy 2 cái database nó giống nhau)
    còn nếu bạn không hiểu về web bạn có thể down cái reg của mình này về dùng tạm [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên hangson3100's Avatar
    Thanks
    122

Trích dẫn Gửi bởi Lovepw [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này là good nhất và mới nhất đó, ko bị lỗi đâu test rồi mới dám up lên cho anh em xài chứ ^^,cái này nhìu map mới và quái mới lắm^^
    Làm ơn post hướng dẫn dc ko bạn.mình cài mới cài game này nên koo rành về mấy cái vụ IP.sao client ko kết nối dcj với server,phải làm sao mới dc day
    Khách viếng thăm hãy cùng hangson3100 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Cài đặt Web KAL Web Báo đăng ký thành công. Vô CSDL chẳng có tên đó. Dùng Tool Không Connect được SQL mà SQL mình khổ là cài có pass mới chéc. Ai có cái nào đăng ký nick của Server Bác
    [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ] Không vậy?
    Lần sửa cuối bởi anhchangnhaque, ngày 26-12-08 lúc 01:17 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhchangnhaque xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Sử dụng cái tool reg acc của thanhhue đó^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Lovepw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Cái ThanhHue Tải ko được server đó del hoài. Ai tải được gửi lại giùm
    Khách viếng thăm hãy cùng anhchangnhaque xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cả 2 tools reg acc đều ko down được. Bùn
    Khách viếng thăm hãy cùng FlyFF xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Có tools reg acc rồi. Lập được acc rồi. Kiểm tra trong Table Login của DB Kal_auth thấy có nick rồi. Vậy mà khi vào sv thì không vào được,
    Nó hiện lên 2 sv: 1 cái là Local. 1 cái là Kalma Public Server 1. Cái Kalma thì click vào báo Unable connect .... Còn Local thì click vào được. Nó hiện lên bảng cho gõ nick và pass. Nhưng gõ xong ấn Login thì nó cứ trơ ra đó.Chẳng có gì xảy ra hết. Không biết sửa làm sao nữa. Ai cài được rồi giúp tớ vụ này với.
    Khách viếng thăm hãy cùng FlyFF xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Việt hóa 1 số thứ ở server
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 116
    Bài viết cuối: 13-10-12, 10:31 AM
  2. [Release] server ss3 hot day
    Bởi thien75 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-02-09, 08:06 PM
  3. [Release] HK server 3.52
    Bởi KELAMAT trong diễn đàn Release