[Release] scource codes - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Thành Viên mipmeo's Avatar
    Thanks
    8

Ðề: [Release] scource codes

hờ hờ thì share demo cho anh em coi thử cái hoặc share GS của bản 1.00.16 cho những anh em newbie thế mới okie chứ .....
    Khách viếng thăm hãy cùng mipmeo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi mipmeo [Only registered and activated users can see links. ]
    oh mong chờ reles đầu tiên của phú thọ team quá ..............
    bạn yên tâm !, một khi caothuphutho cũng như PhuTho Team "xuất hàng" thì bao giờ cũng được "kiểm định" kỹ lưỡng kết cấu rõ ràng cho các bạn không những chỉ để dùng mà còn để những ai muốn am hiểu về Server có thể hiểu rõ ràng nó mà không hiểu mù mờ về MuServer. tuy nhiên dạo này nhóm đều rất bận vì công việc của mỗi người ít có thời gian dành cho nó nữa. Nhưng các bạn đừng nên thất vọng vì phải chờ đợi lâu chúng tôi sắp Share toàn bộ những kiến thức mà tôi hay các thành viên trong nhóm nghiên cứu về cách add Option, lệnh chát toàn Server, lệnh cộng điểm & cách Moding Server theo ý muốn mục đích để những ai thích mày mò không mất nhiều thời gian nghiên cứu nó nữa , và tôi cũng hiểu được điều đó vì trước tôi mê Server tôi cũng như các bạn...và tất nhiên Hướng dẫn sẽ bằng tiếng việt hướng dẫn "chi li" cho những người "không bit gi" về Server cũng có thể làm được mục đích giao lưu học hỏi đó chính là phong cách PhuTho Team
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên koconai22's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi caothuphutho [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn yên tâm !, một khi caothuphutho cũng như PhuTho Team "xuất hàng" thì bao giờ cũng được "kiểm định" kỹ lưỡng kết cấu rõ ràng cho các bạn không những chỉ để dùng mà còn để những ai muốn am hiểu về Server có thể hiểu rõ ràng nó mà không hiểu mù mờ về MuServer. tuy nhiên dạo này nhóm đều rất bận vì công việc của mỗi người ít có thời gian dành cho nó nữa. Nhưng các bạn đừng nên thất vọng vì phải chờ đợi lâu chúng tôi sắp Share toàn bộ những kiến thức mà tôi hay các thành viên trong nhóm nghiên cứu về cách add Option, lệnh chát toàn Server, lệnh cộng điểm & cách Moding Server theo ý muốn mục đích để những ai thích mày mò không mất nhiều thời gian nghiên cứu nó nữa , và tôi cũng hiểu được điều đó vì trước tôi mê Server tôi cũng như các bạn...và tất nhiên Hướng dẫn sẽ bằng tiếng việt hướng dẫn "chi li" cho những người "không bit gi" về Server cũng có thể làm được mục đích giao lưu học hỏi đó chính là phong cách PhuTho Team
    Thank anh caothuphutho nhiều cư dân đang cư ngụ tại Clbgames mong chờ tin vui của anh
    Khách viếng thăm hãy cùng koconai22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ductri's Avatar
    Thanks
    0

thế thế làm sao để run nó đây ???? share code nhưng chẳng biết để đâu ?????? Xin chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng ductri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cái này bên ragezone ,còn nhiều nữa cơ
    Khách viếng thăm hãy cùng tngcphng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tngcphng [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này bên ragezone ,còn nhiều nữa cơ
    Thì bạn hãy tìm và post cái này mình cũng ghi rõ nguồn mà.còn nữa cái này minhf mới la demo thui thât ra tụi mình sẽ có bản hướng dẫn bằng tiếng viêt hoàn chỉnh hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng vipnetpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tungsony's Avatar
    Đang ở
    C:\Windows\system32
    Thanks
    2

Nếu đúng được như Caothuphutho thì hay qua, vì có rất nhiều người hiểu biết về Muserver rất hạn chế, hy vọng sẽ có bản hướng dẫn đầy đủ về cách dev server
    Khách viếng thăm hãy cùng tungsony xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ductri [Only registered and activated users can see links. ]
    thế thế làm sao để run nó đây ???? share code nhưng chẳng biết để đâu ?????? Xin chỉ giáo
    oài nhưng tui hẻm biết nó đặt vào đâu ???????????????????????????????????
    đang xài cái bản 1.00.16 mà các lệnh cộng điểm ko thực hiện được các lệnh như: cộng điểm, /post , v.v.... ko thực hiện được chỉ có các lệnh cơ bản thì dùng đựoc như trade, pt.....

help me !.....................
    Lần sửa cuối bởi ductri, ngày 27-03-08 lúc 05:53 PM.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ductri [Only registered and activated users can see links. ]
    oài nhưng tui hẻm biết nó đặt vào đâu ???????????????????????????????????
    đang xài cái bản 1.00.16 mà các lệnh cộng điểm ko thực hiện được các lệnh như: cộng điểm, /post , v.v.... ko thực hiện được chỉ có các lệnh cơ bản thì dùng đựoc như trade, pt.....

help me !.....................
    Thời gian này chúng tôi hơi bạn đều phải lo công việc của mỗi người . Nhưng chúng tôi sẽ share sớm nhất khi có thể
    Khách viếng thăm hãy cùng vipnetpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Hic ko ai giúp cả sao tui đang cần gấp ai giúp tui đi !

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2