[MU] Góp Ý Với Hệ Thống Thuê đồ TWEB !!! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Thành Viên
    Thanks
    100

Ðề: Góp Ý Với Hệ Thống Thuê đồ TWEB !!!

Đổi thành WCWEb đi hehe
    .....................
    Khách viếng thăm hãy cùng thuynga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Fan MuOnline thanh_ca's Avatar
    Đang ở
    SG CiTy
    Thanks
    114

Mọi người không cho ý kiến gì thì chắc nhờ mode del giúp. Toàn chém thế này thì loãng quá.
    Nói chung là vui thôi

Thành Viên waoboy8k's Avatar
    Thanks
    189

Trích dẫn Gửi bởi thanh_ca [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người không cho ý kiến gì thì chắc nhờ mode del giúp. Toàn chém thế này thì loãng quá.
    cái bản này cậu đã share chức năng đó chưa . Mình ms vào rum nên hok bik . Good thật đó
    Khách viếng thăm hãy cùng waoboy8k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Good cái này tớ làm từ lâu phết rồi ( chọn op rồi thuê Items từ năm 2008 thì phải )

Nhưng bạn hãy làm thêm 1 JOB hoặc EXT... Khuyên nên làm nó để đảm bảo chống dupe và lợi dụng time ( vấn đề lợi dụng time tôi biết và có thể có làm đc nhưng để bạn tự tìm hiểu mới hay )

Khi member mua luu vào 1 table rồi làm 1 cái gì đó để sao khi mem vào game mà còn quá ít time món đồ thuê đó THì báo cho họ biết hoặc mỗi lần Reset kiểm tra xem món đó còn bao tời gian ....

Vì Items Thuê có thể đập lên + hoặc Ép socket ...v....v....v....

Bạn hãy đặt tâm lý của bạn vào mem nhé :

1. Tôi là mem mua 1 mòn đồ 7 ngày nhưng tôi đã ép đc Socket hoặc ép đc dòng gì đố độc quyền hoặc độc => Tất nhiên lúc đó tôi sẽ ko muốn mất món đồ đó >>> tôi muốn gia hạn time món đó ( và cái gia hạn này chính là cái kiếm ăn cho BQT )
    2. Làm bạn làm cho mỗi khi mem vào nếu Items hết hạn ( cái này kết hợp C++ với MSSQL để connect tới data) Nếu Items đó hết hạn hãy báo cho mem trên màn hình ý ( cái này nếu bạn tham khảo 1 số code trên mạng là làm đc )
    3. Con bạn nói về wweb thì vấn đề trên nếu biết code thì chỉ code trong vòng 3 nốt nhạc là song mà )

Mình chỉ muốn bạn hãy đặt vào địa vị người chơi thôi .

Hiện tại tớ đang làm thêm thuê Sách hoặc Bùa chú ( cái này dành cho MU lâu lăm là hợp nhất : Lập nhân vật đc tặng bùa tăng EXP hoặc bùa gì đó .... ))
    Khách viếng thăm hãy cùng Det_Me_15K_VL xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to Det_Me_15K_VL For This Useful Post:

quyen194 (31-03-13), thanh_ca (17-03-13)

Fan MuOnline thanh_ca's Avatar
    Đang ở
    SG CiTy
    Thanks
    114

Mục 1 đã xong và mục 2 thì có code sẵn rồi ^^!. Muc 3 thì k phải như vậy mà show để có thêm mục 1 và 2
    Nói chung là vui thôi

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Martial arts world - Thế giới võ thuật ( giống vua phép thuật)
    Bởi westermost trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 03-02-10, 06:30 PM