Thiên Long Bát Bộ bản 4 lỗ 7 skill - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 397
    Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

Ðề: Thiên Long Bát Bộ bản 4 lỗ 7 skill

sao em đăng nh^ập v`ao game toàn là kiểm tra lại đường mạng em đã đổi lại ip o file ServerInfo.ini bằng địa chỉ máy ao rồi vẫn ko đươc ,máy anh giúp em với
    khi em ./tbb.sh thi nó chạy 1 mạch ko thấy báo lổi gì
    khì ./stop.sh thì nó lại báo lổi
    [root@localhost ~]# ./stop.sh
    kill: usage: kill [-s sigspec | -n signum | -sigspec] [pid | job]... or kill -l [sigspec]
    Login is stopping ......
    Login stoped completely !!!!!!
    kill: usage: kill [-s sigspec | -n signum | -sigspec] [pid | job]... or kill -l [sigspec]
    Lần sửa cuối bởi Superman, ngày 28-11-11 lúc 01:04 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Superman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Chạy vẻn vẹn 1 lệnh tlbb.sh và stop thì không ai biết lỗi gì mà giúp.
    Bở vì sever này nó có nhiều vấn đề nan giải.Tập chạy từng lệnh đi
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Lâm Ngọc Huy vì bài viết này !

vietthol (28-11-11)

Thành Viên kenisen's Avatar
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    à cái này thì kiểm tra lại file ShareMemInfo.ini chỉnh lại cho đúng:
    DBIP=192.168.1.3 ;Êý¾Ý¿âip
    DBPort=3306 ;Êý¾Ý¿â¶Ë¿Ú
    DBName=tlbbdb ;Êý¾Ý¿âÃû³Æ
    DBUser=tlbb ;̞
    DBPassword=tlbb1234

Trong Billing/db_hash.conf:
    #É¢ÁÐÊýÁ¿£º
    HASHING_NUM = 0

#É¢Áбí0£º
    MAXDBCONNS0 = 5
    DBUSER_DB0 = tlbb
    DBPASS_DB0 = c46234f7081f7555cffa62686d02e809015551d0ac640c55f6 008d8cbbf1662
    DBTNS_DB0 = fstest

Cảm ơn bạn, nhưng nếu không đúng thì chạy ./tlbb start lần 1 là báo lỗi rồi, không đợi stop rồi start lại mới báo lỗi đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng kenisen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Vấn đề là đã tìm hiểu dc cách vào game, nhưng chỉ là tạm thời, chỉ giành cho Offline. Vẫn còn đợi Billing chuẩn. Đợi khi biết cách khắc phục lỗi Billing luôn thì share anh em kinh nghiệm lẫn Server files.
    Khách viếng thăm hãy cùng thehell99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    80

Các bạn có ai có client TQ hiển thị đầy đủ chức năng của bản này không, cho mình link với. Vẫn đang mò cách vào game tiện lợi nhất,hiện tại vẫn reset sever mới vào lại được

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi kenisen [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn có ai có client TQ hiển thị đầy đủ chức năng của bản này không, cho mình link với. Vẫn đang mò cách vào game tiện lợi nhất,hiện tại vẫn reset sever mới vào lại được
    cái này của bọn TQ nó share bồ dùng xem sao [Only registered and activated users can see links. ] add vào client TK hoặc ĐLK
    còn cái lỗi kia thì mình biết rồi, khi bạn ./stop.sh thì Oracle nó cũng stop theo, nên muốn chạy lại ./tlbb.sh để khởi động lại Server 1 lần nữa thì bồ phải start Oracle lại là được nhưng phải start trước khi ./tlbb.sh
    mình vẫn dính cái kiểm tra đường truyền mặc dù Billing/log và Server/log không báo lỗi gì cả
    Lần sửa cuối bởi giangmap, ngày 28-11-11 lúc 09:57 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 3 Users Say Thank You to giangmap For This Useful Post:

kenisen (28-11-11), Oack123 (28-11-11), Superman (28-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi Superman [Only registered and activated users can see links. ]
    sao em đăng nh^ập v`ao game toàn là kiểm tra lại đường mạng em đã đổi lại ip o file ServerInfo.ini bằng địa chỉ máy ao rồi vẫn ko đươc ,máy anh giúp em với
    khi em ./tbb.sh thi nó chạy 1 mạch ko thấy báo lổi gì
    khì ./stop.sh thì nó lại báo lổi
    [root@localhost ~]# ./stop.sh
    Login is stopping ......
    Login stoped completely !!!!!!
    Kiểm tra lại trong Billing/ect... xem có đổi IP,user và pass lại chưa. Cả trong folder Server nữa.
    Không áp dụng lệnh ./tlbb.sh cho server này. Vì còn khá nhiều chỗ đã đổi mới so với server cũ. Server còn khá nhiều lỗi chưa fix được, cho nên khuyến cáo nện start server bằng từng lệnh để dễ dàng phát hiện được lỗi.

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thehell99 vì bài viết này !

Superman (28-11-11)

Thanks
    80

Các bạn có file shoptable.txt có trùng lâu liên và võ hồn không. Cho mình xin. Mới tìm được cách không cần reset server vẫn vào game được, nhưng đợi hơi lâu. Chắc cái này ai cũng tìm ra rồi nhỉ

Thành Viên
    Thanks
    14

Dùng lệnh GM add luôn cho nó nhanh, Shoptable làm chi cho phiền phức, Server Offline mà. Hoặc vào Navicat add cũng dc.

Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi thehell99 [Only registered and activated users can see links. ]
    Dùng lệnh GM add luôn cho nó nhanh, Shoptable làm chi cho phiền phức, Server Offline mà. Hoặc vào Navicat add cũng dc.
    Đã tìm được cách làm GM + add đồ, Pet nhưng không có ID, Thehell có ID của trùng lâu liên và võ hồn không ? Cho mình xin với.
    Cho mình hỏi, làm cách nào để add skill thứ 6 và 7 cho Pet vậy ? Mình chỉ add được 5 skill hà
    Lần sửa cuối bởi kenisen, ngày 28-11-11 lúc 01:35 PM.

Trang 19 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Thiên Long Bát Bộ v0.85 4 lỗ 7 skill (chưa hoàn chỉnh)
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 280
    Bài viết cuối: 27-11-11, 09:51 PM
  2. Xin Web Thiên Long Bát Bộ
    Bởi BMK trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 28-07-11, 02:41 PM
  3. Thiên Long Việt 2.0 không chơi hơi phí
    Bởi canhphuong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-09-10, 12:44 PM