[Release]SCFMT EP2 Server Files + Buglist + fixes (Repack) - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 263
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release]SCFMT EP2 Server Files + Buglist + fixes (Repack)

khi nào test xong bản đó, bạn thấy hoàn chỉnh rồi thì share lên cho anh em cùng xài nhé (tôi cũng muốn thử)
    mà AMVN nói rõ hơn về cách làm Mu mạng Lan được ko? hay cho link nào hướng dẫn về cái này ko cho mình xin để tham khảo đi
    cái bản 1.04X này mình đang test thử, chơi cũng ngon ^^ để xem có bị lỗi gì nữa ko hic hic
    cái link down của AMVN sao ko down được ^^! nên down của maiyeuthanh16 xài đỡ rồi hihi nhưng cũng thanks ông nhìu ^^
    Lần sửa cuối bởi leminhphuoc55, ngày 03-05-08 lúc 12:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng leminhphuoc55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

[Only registered and activated users can see links. ]

bạn thử dùng coi sao. test với 1.04x mình fix online đó bạn vào system32 chuyển ip là xong
    Khách viếng thăm hãy cùng [AMVN] xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mà bạn biết làm web offline và Lan ko? mình đang muốn làm cho biết về off và Lan rồi mới sang online ^^ (tại còn chưa biết gì nhìu)
    mình down web0.8 nhưng ko xài được, giải nén cho vào file wwwrot rồi vào cài đặt nhưng ko được, vào link [Only registered and activated users can see links. ] để cài đặt nhưng vừa vào thì chỉ thấy cái này
    ko biết bị lỗi gì đây ^^!
    mà cho tôi hỏi cái nữa là sao cái joinserver này nó vẫn là off là sao (tuy vào server chơi được rồi) ko biết sau này chơi có gặp lỗi gì do chuyện này ko nhỉ? mấy bản cũ mình cài thì nó ghi là On

còn mấy cái tool mình ko sử dụng được, nó bị lỗi rồi hic hic, bạn có tool dành cho bản SS3 này ko? (Mu editor, tool chỉnh đồ trong người nhân vật và shop,...)
    bản SS3 này mình đang test nhưng sao tạo con Summoner rồi vào chơi ko được thế này ^^! bạn biết làm sao cho hết bị lỗi này ko vậy?
    Lần sửa cuối bởi leminhphuoc55, ngày 03-05-08 lúc 04:26 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng leminhphuoc55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi leminhphuoc55 [Only registered and activated users can see links. ]
    mà bạn biết làm web offline và Lan ko? mình đang muốn làm cho biết về off và Lan rồi mới sang online ^^ (tại còn chưa biết gì nhìu)
    mình down web0.8 nhưng ko xài được, giải nén cho vào file wwwrot rồi vào cài đặt nhưng ko được, vào link [Only registered and activated users can see links. ] để cài đặt nhưng vừa vào thì chỉ thấy cái này
    mà cho tôi hỏi cái nữa là sao cái joinserver này nó vẫn là off là sao (tuy vào server chơi được rồi) ko biết sau này chơi có gặp lỗi gì do chuyện này ko nhỉ? mấy bản cũ mình cài thì nó ghi là On

còn mấy cái tool mình ko sử dụng được, nó bị lỗi rồi hic hic, bạn có tool dành cho bản SS3 này ko? (Mu editor, tool chỉnh đồ trong người nhân vật và shop,...)
    bản SS3 này mình đang test nhưng sao tạo con Summoner rồi vào chơi ko được thế này ^^! bạn biết làm sao cho hết bị lỗi này ko vậy?
    sao lại là wwwroot??? cái này là IIS chỉ dùng ASP bạn đưa sao php vào được?????
    còn nếu bạn muốn tạo off thì lấy cái mình đã share đó down về cái nào là myvnc.com thì bạn thay = của bạn. cái nào là 10.0.0.7 bạn thay = ip của bạn . Done

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi leminhphuoc55 [Only registered and activated users can see links. ]

CÁch khắc phục lỗi trên .Tìm file php.ini trong c:\windows hoặc nằm trong thư mục của Âpche và tìm đoạn ;extension=php_gd2.dll và đoạn ;extension=php_mssql.dllvà bỏ tag ; này đi sau đó restat lại Apache .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    CÁch khắc phục lỗi trên .Tìm file php.ini trong c:\windows hoặc nằm trong thư mục của Âpche và tìm đoạn ;extension=php_gd2.dll và đoạn ;extension=php_mssql.dllvà bỏ tag ; này đi sau đó restat lại Apache .
    mình ko tìm thấy cái file php.ini trong c:\windows mà bạn nói làm sao mà sửa đây ^^!
    bạn AMVN ơi làm sao để xài được cái web off của bản mình đang xài đây (SS3 ấy, cái của bạn mình chưa mò tới ^^!) làm sao để khắc phục lỗi đó cho web hoạt động đây ?
    mà sao ko ai giải thích cho mình nghe tại sao cái join server nó ghi là Off mà ko chuyển thành On với lại cái con nhân vật Summoner ko vào chơi được?
    mà cái server của AMVN share ở trên thì bạn xài ngon ko vậy? có bị lỗi như cái này ko? nếu tốt mình chuyển wa xài cái đó thử lun ^^ chứ cái này ko ai chỉ bị lỗi gì giùm hết ^^!

Thành Viên
    Thanks
    3

mình ko tìm thấy cái file php.ini trong c:\windows mà bạn nói làm sao mà sửa đây ^^!
    bạn AMVN ơi làm sao để xài được cái web off của bản mình đang xài đây (SS3 ấy, cái của bạn mình chưa mò tới ^^!) làm sao để khắc phục lỗi đó cho web hoạt động đây ?
    mà sao ko ai giải thích cho mình nghe tại sao cái join server nó ghi là Off mà ko chuyển thành On với lại cái con nhân vật Summoner ko vào chơi được?
    mà cái server của AMVN share ở trên thì bạn xài ngon ko vậy? có bị lỗi như cái này ko? nếu tốt mình chuyển wa xài cái đó thử lun ^^ chứ cái này ko ai chỉ bị lỗi gì giùm hết ^^!
    về web bạn đã cài appserv-win32-2.5.9 chưa? nếu cài rồi thì vào Start/Programs/AppServ/Configuration Server/PHP Edit the php.ini Configuration File
    vào đây đê chỉnh cái ;extension=php_gd2.dll nhé
    còn cái connecserver bạn xem bạn bật hết lên chưa nhá. Mình thấy cái hình bạn đưa có 1 GS còn cái GS_CS không thấy.
    còn server mình share mình test với client massacMu 1.04X thì chỉ bị vài lỗi move còn lại mình chưa thấy bị lỗi gì. summoder cũng ok.
    Pro nào chỉnh giúp mình cái GS, mình đặt cái GS là:
    [GameServerInfo]
    ServerName = My Mu Hacked 1
    ServerCode = 0
    ConnectMemberLoad = 0
    NonPK = 0
    PkLimitFree = 0
    vậy mà khi vào nó cứ báo là server non pvp là sao cái này phải chỉnh ở client hay GS. vì những chỗ cần chỉnh trong server mình cho về 0 hết rồi vẫn thế. Ai dùng thử bản mình share chỉ mình cách tạo subsererv pvp mới mình tạo sub toàn don't send GS ko ah TT

bạn nào test thử cái site này giúp mình nhé mình chưa làm xong bạn nào test thử góp ý dùm mình nhé. Mù php quá
    site này: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

cho mình xin cái appserv-win32-2.5.9 đi ^^ mình chưa cài vì chưa có ^^! cái ;;extension=php_gd2.dll sửa thành extension=php_gd2.dll bỏ dấu ; phải ko?
    ý bạn nói cái connect là chạy hết link chưa đó hả? mình chạy hết rồi, mình chỉ thấy lạ là trong file links có 2 cái GS và GS_CS, mà tôi chỉ run được có 1 cái GS thôi à, còn cái còn lại tôi run thì nó hiện lên khung trắng rồi tự tắt mất lun
    bạn có tool của bản SS3 mà mình đang xài ko vậy? (edit, chỉnh đồ trong shop, quái, nhận kinh nghiệm,....)

Thành Viên
    Thanks
    3

cho mình xin cái appserv-win32-2.5.9 đi ^^ mình chưa cài vì chưa có ^^! cái ;;extension=php_gd2.dll sửa thành extension=php_gd2.dll bỏ dấu ; phải ko?
    ý bạn nói cái connect là chạy hết link chưa đó hả? mình chạy hết rồi, mình chỉ thấy lạ là trong file links có 2 cái GS và GS_CS, mà tôi chỉ run được có 1 cái GS thôi à, còn cái còn lại tôi run thì nó hiện lên khung trắng rồi tự tắt mất lun
    bạn có tool của bản SS3 mà mình đang xài ko vậy? (edit, chỉnh đồ trong shop, quái, nhận kinh nghiệm,....)
    AppServ 2.5.9
    • Apache 2.2.4
    • PHP 5.2.3
    • MySQL 5.0.45
    • phpMyAdmin-2.10.2
    Download
    Sourceforge.net :

còn các tool thì bạn vào [Only registered and activated users can see links. ] down nhé

Thành Viên
    Thanks
    0

mình ko rành Tool lắm nên ko biết tên của từng cái tool ^^! mình chỉ nhớ cái tool edit thôi à (hình như công dụng là chỉnh acc, nhân vật gì đó)
    bạn cho mình biết rõ mấy cái tên tool để mình biết đường mà down mà use được ko? ^^

Trang 15 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tạo Guild không được trên Server SCFMT 10.07.65
    Bởi shocklamnha trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 06-08-11, 12:35 AM
  2. [Release]CzF files 1.00.16 season2 0% bug's
    Bởi Sh0ckIMU trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 12-07-09, 05:56 PM