Server 1.02E - Fully - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 453

Chủ đề: Server 1.02E - Fully

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Re Up] Muserver 1.02E FPT hòan hảo

Ừ!Down cái 1.02e của fpt về rồi copy pacth vào!Nhớ là 1.02E nhé:
    ftp://ftp2.muonline.vn/MU1_02e/MU1_02e_full(Vie).zip
    Hoặc là:ftp://ftp2.muonline.vn/MU1_02e/MU1_02e_full(Vie).exe
    Khách viếng thăm hãy cùng vdl_12c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mylove0707 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nào cần đổi IP file main theo máy của các bạn thì post lên mình đổi cho !
    Bạn có thể gởi cho chúng mình cái Tool chỉnh IP của bạn ko? Như vậy thì ko cần phải đổi từng cái IP main chi mất công. Ai muốn cái IP nào thì tự mà chỉnh lấy.
    Thank!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng nhatminhog74 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là winhex dùng để đổi ip nè bạn!
    Khách viếng thăm hãy cùng vdl_12c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tất cả những lỗi của MU này chưa được fix như shop, rồi move sang map, đi blood.... bản nào có thể test từng phần fix được có thể PM với mình nick codingvn. Mình sẽ giúp các bạn khoản convert db từ bản 1.02x khác okie chứ ? Vì mình ko có nhiều thời gian để chơi test.. đi làm cả ngày nhưng đang rất cần. Theo dõi chủ đề này mấy ngày mà ko thấy bạn nào phản hồi fix vào ragezone hay google tìm cũng không thấy.
    Nếu bản game server chạy okie ko vấn đề gì thì mình sẽ tiến hành convert db ngay. Okie ??? Thanks. Rất mong được sự hợp tác với các bạn. Convert db và code 1 trang quản lý game bằng .NET trên sql sever 2003. Bạn nào có thể fix được mình sẽ share cho 1 bản miễn phí (gọi là trao đổi) ^^
    Lần sửa cuối bởi codingvn, ngày 29-03-07 lúc 11:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng codingvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tại sao các bác không down MU 1.02N (museason II) về nhỉ?
    Trong diễn đàn cũ vẫn còn link down và hướng dẫn làm rất củ thể bằng video mà. Tui down về đã cài xong vẫn chạy tốt có đồ MU season II thiệt và 3 map Kanturu! Giao diện mới khá đẹp down thêm mấy cái tút lại skin, map bản đồ, quần áo, và cánh nữa thì hoàn hảo rồi còn gì!
    Bản này cũng dùng Web7 chạy rất tốt reset cũng như ngoài online nhưng chỉ mất tiền thôi!
    Tui thấy bản này chơi hay đó chứ!
    Khách viếng thăm hãy cùng gacon6 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nhưng bản này hỗ trợ tiếng việt mình khoái nhất cái đó. HY vọng có bạn fix hết những lỗi trên ... Code 1 trang game cho MU đơn giản thôi. Hiện tại mình đang dùng bản 1.02L nó còn nhiều cái chưa được hay lắm bản default thì phải (event công thành ko được, không có 1 sô bản đồ và event, phân bố ...nói chung chưa hay lắm mà ngồi sửa từng tý chắc chít mất)....Vì vậy rất muốn chuyển bản này nhưng nhiều lỗi các bạn phát hiện quá setup thì okie rồi nhưng chưa test kỹ được. Nếu bạn nào có thể hợp tác thì contact nhé. Có bản game okie mình tiến hành convert db ngay
    Lần sửa cuối bởi codingvn, ngày 30-03-07 lúc 12:09 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng codingvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

chuyển Database đã thành công, nhưng còn 1 vấn đề là không chuyển được số lần reset qua. cái này là do Tab khác nhau thôi. chưa nghiên cứu kỹ !
    bác nào đã chuyển OK hết thì chỉ cách cho anh em nha !
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove0707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi mylove0707 [Only registered and activated users can see links. ]
    chuyển Database đã thành công, nhưng còn 1 vấn đề là không chuyển được số lần reset qua. cái này là do Tab khác nhau thôi. chưa nghiên cứu kỹ !
    bác nào đã chuyển OK hết thì chỉ cách cho anh em nha !
    Chuyển thì chuyển đấy nhưng mà các nhân vật khi sang bản này đều dính PK hết, pó tay luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng luckyday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

em chuyển database ok rui` , vào chơi thì được nhưng di chuyển là dis
    kíu em với mấy anh ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng Panda xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

vậy là chuyển qua chưa đúng cách rồi, chuyển từng tab cho đúng là chơi OK.
    Khách viếng thăm hãy cùng mylove0707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 15 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 ... CuốiCuối