[JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER - Trang 145
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 145 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 45 95 135 143 144 145 146 147 155 195 ... CuốiCuối
Kết quả 1,441 đến 1,450 của 2270
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi này fix sao day mọi người.
    Khách viếng thăm hãy cùng kenshim001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

em dùng server TSBD ver 2. Sau 2 ngày mày mò trên forum cũng đã làm thành công. Nhưng mà xong thì bị lỗi không biết cách sửa. Ngoài Map BLH và thất đại thành thị thì không có map nào có quái hết, và trong demo của sv TSBD có một dãy NPC ở BLH chỗ NPC đường môn ấy. nhưng em làm xong thì không có thằng nào ở đấy cả.hjz bác nào dạy em fix lỗi với
    Lần sửa cuối bởi jianyken, ngày 17-02-11 lúc 04:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng jianyken xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi jianyken [Only registered and activated users can see links. ]
    em dùng server TSBD ver 2. Sau 2 ngày mày mò trên forum cũng đã làm thành công. Nhưng mà xong thì bị lỗi không biết cách sửa. Ngoài Map BLH và thất đại thành thị thì không có map nào có quái hết, và trong demo của sv TSBD có một dãy NPC ở BLH chỗ NPC đường môn ấy. nhưng em làm xong thì không có thằng nào ở đấy cả.hjz bác nào dạy em fix lỗi với
    Chưa khởi tạo Server ! Đối với TSBĐ thì về Ba Lăng huyện chạy lại Cổ Lão Thái nói chuyện để khởi tạo Server thì mới có quái đầy đủ !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chưa khởi tạo Server ! Đối với TSBĐ thì về Ba Lăng huyện chạy lại Cổ Lão Thái nói chuyện để khởi tạo Server thì mới có quái đầy đủ !
    Ok, thank Hòa đã được. Nhưng con đường jx gian nan quá, chạy được tầm 5p tự nhiên thấy lỗi hết cả 5 file bishop, s3relay... rùi dis ser luôn, quên mất chưa chụp được ảnh lại cho hòa
    Khách viếng thăm hãy cùng jianyken xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi jianyken [Only registered and activated users can see links. ]
    Ok, thank Hòa đã được. Nhưng con đường jx gian nan quá, chạy được tầm 5p tự nhiên thấy lỗi hết cả 5 file bishop, s3relay... rùi dis ser luôn, quên mất chưa chụp được ảnh lại cho hòa
    Bạn check xem Task Manager còn mở dc ko (Ctrl + Alt + Del)

Thành Viên
    Thanks
    5

Sau khi cài server tSBD ver 3 em chạy nó bị thế này này, bishop là mcjx001 pass 111111, user sa và pass sa, lần đầu cài lại server nên ko nhớ rõ nó bị sao, mong các bạn, các anh giúp đỡ! cho em hỏi là khi unrar xong server thì nên sửa những chỗ nào file *ini đc ko ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng satan_f5 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Cho em hỏi là bây giờ e có bản :

_ Game của vina volam
    _Patch Client Full by thaihoa91
    _Patch TSBD v0.2
    _TSBD v0.2

có đầy đủ rồi mà trong ebook 3 hướng dẫn khó hiểu quá =.= , ko biết đè cái nào lên cái nào . Mong pro chỉ em
    Khách viếng thăm hãy cùng kuM01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

thực sự em đã sửa cái lại db erro rồi mà sao ko đc vậy nè , ai giúp em với đi mà , chán quá trời , bỏ ra 5 tiếng cài mà cũng như khộng chán đời quá , ai giúp em với , nick yh của em : scorpionblack1994 . Mong pro nào chỉ mình v7ói
    Khách viếng thăm hãy cùng kuM01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Anh Giangleloi ơi . Cho em hỏi cái Moi cai dat x0ng cái sv Sóng Gió Tình Yêu v3.0 . Vào Lập ac choi thử thì THấy màn hình tối thui à. FIx loi~ nay ra sao the anh.
    Khách viếng thăm hãy cùng dcmno12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi dcmno12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh Giangleloi ơi . Cho em hỏi cái Moi cai dat x0ng cái sv Sóng Gió Tình Yêu v3.0 . Vào Lập ac choi thử thì THấy màn hình tối thui à. FIx loi~ nay ra sao the anh.
    Vui lòng gửi tấm ảnh bị lỗi và cho bít bạn xài patch client nào ???

Trang 145 của 227 Đầu tiênĐầu tiên ... 45 95 135 143 144 145 146 147 155 195 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM
  4. Xin server bản tiếng Trung
    Bởi viyeumasong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-04-10, 04:42 PM