[TLBB] Share Server Việt Hóa 99% đã tích hợp WMWare ! - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 350
    Thành Viên
    Thanks
    78

Ðề: Share Server Việt Hóa 99% đã tích hợp WMWare !!!

Trích dẫn Gửi bởi phamngochai2 [Only registered and activated users can see links. ]
    cấu hình sao để chơi dk vậy ? mình xài intel P4 2.80ghz . Ram 1 GB chơi dk hem ta ?
    sk775 thì thay con 3.0 cache 2M vào + thanh 2G nữa là chạy tốt...chứ Ram 1G thì ko chơi được
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Xin thông báo RAM hiện tại rất rẻ... Thanh RAM 2GB Kingston có 625.000 đ... Còn RAM 1GB Kingston cũng chỉ có 350.000đ mà thôi Nên đầu tư để mua thêm RAM nâng cấp máy nhé... RAM ảo chỉ có tác dụng với máy RAM tầm 2 GB trở lên thì load Server nó đỡ lag hơn thôi chứ ko thay thế RAM thật đc đâu...
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Anh hà hoàng ! Cám ơn anh về những bài viết bổ ích ! nhờ sự giúp đỡ chia sẻ của mọi người cuối cùng thì em đã thành công cài dược TLBB off rùi ! ! Sau 4 năm kể từ khi đam mê với TLBB của FPT em đã muốn cài bằng được một lần cái game này ofline (giống khi chơi MU cũng thế ) ! Bây giờ em đã có thể chơi thoải mái rùi ! Có điều em vẫn muốn hỏi thêm về cái sever này một chút ạ ? Ví dụ như sever của anh không có map Côn lôn sơn & côn Lôn phúc địa ,map thanh nguyên và thanh nguyên sơn động , thánh hỏa cung ....(giống thiên long boom boom ) ! Rồi cả một số sự kiện như Sát Tinh hay thách thức thiếu lâm Bảo thạch toái phiến có thể đổi bảo thạch cùng cấp Ám khí, Pháp Bảo khảm được ngọc Và em muốn add thêm boss vào map thì làm thế nào a ? Chẳn hạn như boss tần thủy hoàng , mộ dung phục ,...! Cám ơn anh nhiều !
    Khách viếng thăm hãy cùng mocdich xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi mocdich [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh hà hoàng ! Cám ơn anh về những bài viết bổ ích ! nhờ sự giúp đỡ chia sẻ của mọi người cuối cùng thì em đã thành công cài dược TLBB off rùi ! ! Sau 4 năm kể từ khi đam mê với TLBB của FPT em đã muốn cài bằng được một lần cái game này ofline (giống khi chơi MU cũng thế ) ! Bây giờ em đã có thể chơi thoải mái rùi ! Có điều em vẫn muốn hỏi thêm về cái sever này một chút ạ ? Ví dụ như sever của anh không có map Côn lôn sơn & côn Lôn phúc địa ,map thanh nguyên và thanh nguyên sơn động , thánh hỏa cung ....(giống thiên long boom boom ) ! Rồi cả một số sự kiện như Sát Tinh hay thách thức thiếu lâm Bảo thạch toái phiến có thể đổi bảo thạch cùng cấp Ám khí, Pháp Bảo khảm được ngọc Và em muốn add thêm boss vào map thì làm thế nào a ? Chẳn hạn như boss tần thủy hoàng , mộ dung phục ,...! Cám ơn anh nhiều !
    Cái đó thì chưa có bạn à nhưng có lẽ bản update sau của Sv 4 lỗ sẽ có..
    Add boss vào map thì dễ thôi nhưng cái khoản Sát tinh kia là cả cái mảng lập trình lớn của người ta một người ko thể bao hết đc chỗ đó ~> Enjoy nào
    Hồi mình mới làm TLBB chả hiểu sao cài cái đc luôn Từ thời zrockman cơ Xong sau đó thì xin xỏ cái Server Tiếu ngạo giang hồ rồi Tầm trung Ôi nhớ lại một thời
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

bạn ơi sever này mình có thể chơi được mạng Lan không?
    Khách viếng thăm hãy cùng ldquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi ldquan [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi sever này mình có thể chơi được mạng Lan không?
    cái này chơi LAN đc bạn. cứ thử đi khá hay.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhdao275 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Hà Hoàng ơi, mình download Server ở đây: [Only registered and activated users can see links. ] về thấy còn lỗi.

Giờ mình download server này về, mình đã down 2 lần, ghép file, giải nén tới 99% là báo lỗi, bạn giúp mình với, up lại Server không thôi cũng được.

Rất mong bạn giúp đở.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi kid1110 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hà Hoàng ơi, mình download Server ở đây: [Only registered and activated users can see links. ] về thấy còn lỗi.

Giờ mình download server này về, mình đã down 2 lần, ghép file, giải nén tới 99% là báo lỗi, bạn giúp mình với, up lại Server không thôi cũng được.

Rất mong bạn giúp đở.
    bạn có thể download server của zoxman bên topic của a duyên có share rồi chép file của server 99% đè lên là dc.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhdao275 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến anhdao275 vì bài viết này !

kid1110 (08-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    88

Code:
    Chỉnh trong file Server/Config/ConfigInfo.ini.
    Mở file đó lên --> chỉnh Drop và Exp theo ví dụ:
    DropParam=3.0 ;chỉnh drop tại đây
    [Exp]
    ExpParam=300.0 ;chỉnh exp rate tại đây
    Bạn nào biết sữa bao nhiêu thì bằng với Server FPT không?

Bạn HH cho mình hỏi xíu, server bạn share mình thấy có tới 2 folder là TLBB & TLBB1 và 2 file chạy tlbb.sh & tlbb1.sh.

Cho mình hỏi 2 Server đó khác nhau chổ nào, và chơi offline thì chơi cái nào chuẩn nhất.

Thanks.
    Lần sửa cuối bởi kid1110, ngày 08-01-12 lúc 11:28 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi kid1110 [Only registered and activated users can see links. ]

Rất mong bạn giúp đở.
    Bạn nói Server mình bị lỗi ? Chỉ ra lỗi ở đâu hay lỗi do chưa ping được ?

Trang 13 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Xin Server việt hóa 99% đã tích hợp WMWare của Hà Hoàng !
    Bởi tien320456 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-05-13, 02:13 PM
  2. [TLBB] Xin bản TLBB 3.0 tích hợp WmWare
    Bởi hung2611992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 05-11-12, 12:52 PM
  3. [TLBB] Mình cần Quest hoàn chỉnh của Server việt hóa 99% đã tích hợp WMWare by HaHoang
    Bởi haohaoyeu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 09-10-12, 08:23 AM
  4. [JX] Share winxp cho wmware không cần cài đặt
    Bởi runkissbig trong diễn đàn Releases
    Bài viết cuối: 14-09-12, 01:03 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM