[TLBB] Share SV tổng hợp 4 lỗ (fshare) - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 129
    Thành Viên
    Thanks
    19

Ðề: Share SV tổng hợp 4 lỗ (fshare)

Trích dẫn Gửi bởi lemonking [Only registered and activated users can see links. ]
    cái tool đó chỉnh thông tin nhân vật như máu knb .v.v item
    mình có down về rùi nhưng nó báo lỗi : not found the kernel library on the kernel library is invalid
    Mình cũng bị vậy, tool Gm hem bít bị gì chắc hôk xài luôn. Còn chỉnh thông tin nhân vật thì vào Navicat mà chỉnh ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentuantd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Icon5 Ðề: Share SV tổng hợp 4 lỗ (fshare)

Bạn nào cho hỏi cái server này có mấy cái trùng lâu chưa, mà võ hồn có chưa nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng nxttnx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi nxttnx [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nào cho hỏi cái server này có mấy cái trùng lâu chưa, mà võ hồn có chưa nhỉ
    có trùng lâu và có cả võ hôn. Thậm chí còn có cả cái trùng lâu kiên nữa cơ. Căn bản là có add đc nó vào hay không thì nó sẽ ra
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

nxttnx (04-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    có trùng lâu và có cả võ hôn. Thậm chí còn có cả cái trùng lâu kiên nữa cơ. Căn bản là có add đc nó vào hay không thì nó sẽ ra
    , tại mình thấy giao diện Alt+C ko có mục võ hồn :v. Mà add vào kiểu j hả bạn rắc rối hem

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

, tại mình thấy giao diện Alt+C ko có mục võ hồn :v. Mà add vào kiểu j hả bạn rắc rối hem
    1. Viết hàm add vào NPC
    2. Add vào shop KNB

Muốn làm đc như vậy trước tiên cần biết edit shop knb ( mục 1 )
    Còn mục 2 cũng phải nắm đc sơ sơ ngôn ngữ lập trình tối thiểu là C++.
    Công cụ phục vụ bằng ID vật phẩm đây tự search nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

nxttnx (04-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Viết hàm add vào NPC
    2. Add vào shop KNB

Muốn làm đc như vậy trước tiên cần biết edit shop knb ( mục 1 )
    Còn mục 2 cũng phải nắm đc sơ sơ ngôn ngữ lập trình tối thiểu là C++.
    Công cụ phục vụ bằng ID vật phẩm đây tự search nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks :v bạn cho mình hỏi thêm, muôn edit skill thi vào đâu, thí dụ mình edit cái skill phi long tại thiên của cái bang từ sát thương sang độc sát hoặc ngoại sát ấy, chứ skill ấy đẹp mà sát thương yếu xìu :v

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Thanks :v bạn cho mình hỏi thêm, muôn edit skill thi vào đâu, thí dụ mình edit cái skill phi long tại thiên của cái bang từ sát thương sang độc sát hoặc ngoại sát ấy, chứ skill ấy đẹp mà sát thương yếu xìu :v
    SkillData_V1 trong sv thì phải. Public/Config vào đó edit bằng excel tìm cái dòng độc công... Sửa lại là đc

--- Chế độ gộp bài viết ---

Yếu nhưng mà nó bay xa . Hồi trước đánh TL FPT thấy mình đừng cách nó 1 khoảng ko ngắn mà thằng PLTT nó vẫn đánh trúng... Skill tăng độ dài tay của CB đấy

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

nxttnx (04-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    11

Icon10 Ðề: Share SV tổng hợp 4 lỗ (fshare)

[QUOTE=Hà Hoàng;779439]SkillData_V1 trong sv thì phải. Public/Config vào đó edit bằng excel tìm cái dòng độc công... Sửa lại là đc[COLOR="Silver"]

Đã mở ra và đã choáng , thấy cái dòng PLTT roài mà chả biết phải sửa cái quái j, mà có tầm chục dong PLTT lận, @.@ thôi chắc ko dám tham :v

Thành Viên
    Thanks
    11

Icon10 Ðề: Share SV tổng hợp 4 lỗ (fshare)

SkillData_V1 trong sv thì phải. Public/Config vào đó edit bằng excel tìm cái dòng độc công... Sửa lại là đc

--- Chế độ gộp bài viết ---

Yếu nhưng mà nó bay xa . Hồi trước đánh TL FPT thấy mình đừng cách nó 1 khoảng ko ngắn mà thằng PLTT nó vẫn đánh trúng... Skill tăng độ dài tay của CB đấy
    bác cho hỏi cái font ở file đó là font j thế nhỉ, mà nhìn có vẻ khó ăn, hay copy bố nó skill khác dè vào nhỉ :v

Thành Viên
    Thanks
    9

Server này:
    1.có trùng lâu giới + ngọc có trùng lâu liên( nhưng trùng lâu liên đâu có hiệu ứng)
    2. có thần khí cấp 4 đẹp đêu được nhưng là cấp 102 còn cái thần khí 106 hiện tại bây giờ đeo vào là dis client
    3. lỗi file log khi out game ra vào lại sẽ đứng ở map đại lý
    4. pet có ô item nhưng ko sao create đc cái item của nó, ko trang bị cho pet được( cái này bác nào biết thì chỉ nhé)
    5. vào trong sát tinh thì bos ra 1 loạt 12 con bos thích đánh con nào thì đánh

còn lại map nào cũng đẹp, nhân tiện hà hoàng hay các thánh nào có biết cách làm thế nào để động bộ client mới bản 3.0 với server bản 4 lỗ cũ không chỉ giúp nhé. thank !
    Khách viếng thăm hãy cùng lenguyensi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lenguyensi vì bài viết này !

nxttnx (04-07-13)

Trang 11 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Fshare] Phim hoạt hình Tom and Jerry nổi tiếng đây
    Bởi quoclk123123 trong diễn đàn Phim Hoạt Hình
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-04-13, 03:45 PM
  2. [Gunny] [MF/Fshare] Gunny 3.0 chạy trên máy ảo
    Bởi fastclient1998 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 25-12-12, 03:22 PM
  3. [MF/Fshare]ForsakenWorld - Thần ma đại lục Offline trên máy ảo