Server 1.02N - Full Season II - Net4Viet - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 116
    Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Ðề: [Release]Muserver 1.02N Full + Patch - No Bug

Tui cũng thấy vậy cho dù down không được cái "Full Patch For SS2" nhưng mà tui cũng tes được tình trang giống như ông (vietmagic) nói đấy nhưng tui thấy ông này nói cũng quá đáng lắm đấy nhé mong ban quản trị xem xét
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Thành Viên LonelyLife's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    XXX người ta mất công config server và share cho anh em dowwnload để mở mang kiến thức,tại sao các ông không nghĩ có người họ làm được server mà có người lại không làm được vây...Vậy lý do ở đâu ,ở server mà người ta share lên hay ở người download về config lại để chạy nó.
    mình ủng hộ bạn (bỏ chỗ XXX đi khó nghe wa')
    Khách viếng thăm hãy cùng LonelyLife xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Trích dẫn Gửi bởi LonelyLife [Only registered and activated users can see links. ]
    mình ủng hộ bạn (bỏ chỗ XXX đi khó nghe wa')
    Vậy à thế thì để tui chỉnh lại nha hiiiiiiiiiii dua chút thui mà
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Thành Viên vietmagic's Avatar
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi vietmagic [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo ông nói rất chuẩn xác... thật ra trong server này chẳng ngon lành gì.. tui sẽ góp ý từ 1 lổi nhỏ khi chưa ai phát hiện được trong phiên bản tái tạo kém trình độ củng ông này, dám bảo đảm 1 câu cho dù phát hiện ra củng chẳng ai Fix được
    ( Theo như lời ông nói Server chạy khoảng vài tiếng là Dissconnect hiện ra 1 bảng trong đó hàng dưới có tên là Don't sent <== lick vào là link 8 die theo cái main game.exe) các bạn chỉ cần thay File montersetbaxe chuẩn khác thử lại và sẽ không còn tình trạng này nữa. Chỉ ngon cái lời giới thiệu, khi ai đó biết test server rồi nhìn nhận từ khía cạnh mới thấy lổi không thể tưởng. Nhưng dù sao ổng củng có lòng thành đến member đó chứ ^^
    Tui nói không phải là ý gì xấu, chỉ muốn các bạn được biết thêm trong phiên bản này của ai Fix đang lở dở rồi có những lổi kia? trước khi được ổng Share lên... đem lên upload cho các bạn rồi bao dư luận không nói nên lời của ổng bởi không biết giải đáp thế nao?... nào là lổi này lổi kia. Chỉ có phiên bản của ai config lại mới hiểu rỏ từng đường đi nét bước trong đó. chỉ có cái khoảng vài tiếng diss là ổng gác kiếm đầu hàng rồi. pó hàng ( ổng o0ClbgamesVn0o và tui VietMaGic chỉ là 1 phiên bản cùng tái diển đi trong tương lai nhưng không cùng chí hướng )
    Khách viếng thăm hãy cùng vietmagic xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Link die hết roài các bác ơi, em không thể nào dowwnload được server và pacth
    Khách viếng thăm hãy cùng madlove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Ai dowwnload được Sever rồi up lên cho những người chư download được đi
    Khách viếng thăm hãy cùng fzxgl136 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Link gameserver die rồi bạn ơi, repair link lại dùm di bạn, thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng amokaza xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai download server rồi thì share cho mình với mình tìm bản 1.02N mà link die hết trơn
    Khách viếng thăm hãy cùng ylntd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

làm Mu thế các ông làm bức tường lửa chưa không làm thì vỡ mòm đấy chúng nó vào hack đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng wrooney xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    816

hu hu ai còn cái patch full ss2 đầu tiên ko vậy upload cho em xin với chứ linhk cũ die rùi em ko tài nào dowload được, sài patch của chuột thành tinh nó báo thiếu file OZT ở máp Exile ấy.....hu hu
    Khách viếng thăm hãy cùng Van_Bom xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server Muonline Season 6 Episode 1 Full
    Bởi LHB_LOVE trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 07-07-11, 06:35 AM
  2. Server IGC Season 5 episode 4 Full
    Bởi gauandy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 05-07-11, 01:03 AM
  3. MFS Team Season V Full - Update 5
    Bởi hateroc22 trong diễn đàn Releases