[MU] Cấu hình sever để chạy được 4 game MU
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    10

Cấu hình sever để chạy được 4 game MU

Hiện tại, mình đang định thuê 1 sever để chạy game MU, nhưng mà không biết lựa chọn loại nào phù hợp không giật không lag, không diss./

Trước có thuê của bác Hoainam E3_v123 ram 8ghz mà chậm lắm. Bác nào có cao kiến gì tư vấn giúp em.

Thanks,
    Khách viếng thăm hãy cùng phongnet2k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

Ðề: Cấu hình sever để chạy được 4 game MU

Trích dẫn Gửi bởi phongnet2k [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại, mình đang định thuê 1 sever để chạy game MU, nhưng mà không biết lựa chọn loại nào phù hợp không giật không lag, không diss./

Trước có thuê của bác Hoainam E3_v123 ram 8ghz mà chậm lắm. Bác nào có cao kiến gì tư vấn giúp em.

Thanks,
    mình đang dùng ờ tlink.vn dùng cũng tốt , hỗ trợ cũng nhiệt tình
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên waoboy8k's Avatar
    Thanks
    189

Icon14 Ðề: Cấu hình sever để chạy được 4 game MU

Mình cũng đang xài bên [Only registered and activated users can see links. ] . Cũng khá ổn . xài 2 năm rồi oke đó . có cả sv của anh tomato lun . có cả chống ddoss free . Nói chung là dc , good.
    Khách viếng thăm hãy cùng waoboy8k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi phongnet2k [Only registered and activated users can see links. ]

Thanks,
    Chậm và lag là do share nhiều vps quá, ram 8gb chưa chắc là 8gb thật mà là ảo hóa
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Dragon7x's Avatar
    Thanks
    8

thuê vps thì lên test trước
    Khách viếng thăm hãy cùng Dragon7x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi Dragon7x [Only registered and activated users can see links. ]
    thuê vps thì lên test trước
    Cám ơn các bạn đã tư vấn, sẵn cho mình hỏi nên thuê với cấu hình như thế nào để cho game ổn định, Ngừoi chơi tầm 100 người
    Khách viếng thăm hãy cùng phongnet2k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Dragon7x's Avatar
    Thanks
    8

Cám ơn các bạn đã tư vấn, sẵn cho mình hỏi nên thuê với cấu hình như thế nào để cho game ổn định, Ngừoi chơi tầm 100 người
    bạn chạy mình sub mới đc chứ, hành động bằng chân tay ...
    Khách viếng thăm hãy cùng Dragon7x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

4 game mu là như nào nhỉ . 4 sub hay 4 thế hệ ..... 4 sub thì cần ram khoảng 4gb ram làm đủ . Chip nhớ thuê từ 4 cổng trở lên . 4 thế hệ thì đừng thuê vps làm gì mà hãy thuê máy chủ thật . VPS thì ở đâu cũng thế thôi . Giá cả tương ứng với chất lượng . Với các câu hỏi trên cái diễn đàn này thì cần tinh ý một chút : ai mà vòng đi vòng lại giới thiệu 1 dịch vụ nào đó thì chưa chắc dịch vụ đó tốt mà là nó có quen biết với thằng làm dịch vụ đó . Vụ này trên clbgamesvn là có nhiều lắm " tiêu tiền mồm " mà
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Yahoo.com vì bài viết này !

phongnet2k (29-09-14)

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hỏi ACE cách nén files sever.ini + game.exe vào một để dấu IP sever
    Bởi ngogiahuy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-06-14, 05:04 PM
  2. Game Nấm Lùn Vừa Thổi Vừa Chơi ko cần sever Đây
    Bởi tuandat3019 trong diễn đàn Maple Story
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 08-08-13, 03:46 PM
  3. [JX] Mình mở sever 1 máy làm máy chủ 1 máy để vào game nhưng sao không vào game được
    Bởi ducvuong191 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-09-12, 05:25 PM
  4. Xin giúp đỡ cài game sever Off Ko attack data base vào sql sever 2000 được!
    Bởi sayah trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-02-12, 11:34 PM