Đối thoại giữa Se7eN747 và thaihoa91
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Đối thoại giữa Se7eN747 và thaihoa91

60 Tin nhắn khách thăm

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
  1. em ko rõ 2 người còn lại lắm nhưng riêng cu bin thì có hơi đảm nhiệm nhiều việc quá không nhỉ ? Em thấy vừa quản lý MU vừa làm JX nữa
  2. Uhm anh, cubin, ku Fát và Nhoxyeunhac92 nằm trong Cyber Team tụi anh tạo ra team này và chủ yếu để làm online, vì anh làm free cũng khá lâu ùi nên anh mún làm online
  3. ồ anh mà đi làm server online à ...Đây là điều mà em chưa nghĩ tới vì em nhớ anh đâu có thích làm onl...Cái khóa bảo vệ đó hay á anh
  4. Anh đang làm cái khóa bảo vệ : http://forum.tieungao.vn/showthread.php?t=38
  5. hehe anh làm tới đâu rồi . Thấy JX giờ vào phát triển tùm lum quá chả có 1 cái căn bản nào để mà biết về JX nữa...Loạn
  6. Anh thì gà lun rùi ! Tại ko wan tâm mấy giờ anh lo làm JX ko à
  7. Tại em đang tính dùng server VH của trantoai223 nhưng mà nhiều patch quá không biết nên dùng patch nào hết...Dùng sợ ko đồng bộ server thì nản lắm
  8. Anh ít vào box KT nên ko bít nữa em
  9. à tại em thấy có mấy patch anh làm nên tưởng anh cũng dev song song ...Anh góp ý dùm em 1 sv KT được không ? Em mới được học C++ và VB gần đây nên mới bắt đầu dev lại
  10. Anh ko dev KT, anh vẫn đang làm JX !
Đang xem Tin nhắn khách từ 11 đến 20 của 60
Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Múi giờ GMT +7. Bây giờ là 10:54 AM.
vBulletin®, Copyright ©2000-2011, Jelsoft Enterprises Ltd.
CLBGamesVN không chịu trách nhiệm về Luật Bản Quyền của các tài liệu, bài viết v.v...được đăng tải trên diễn đàn này.
Diễn đàn phát triển dưới sự đóng góp của tất cả thành viên. BQT chỉ là những người thành lập ra sân chơi, quản lý và duy trì về mặt kỹ thuật, nội dung khi hợp lệ.