Đối thoại giữa tongtulenh và vd_tt
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Đối thoại giữa tongtulenh và vd_tt

17 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
  1. em chào bác lâu lắm rồi thấy diễn đàn hoạt động trở lại cũng là lúc em đang dev nốt cái sever kiếm thế bá vương còn dang dở
    hiện tại em đang làm về phần nâng cấp cái trang bị thì cũng hiểu hiểu rồi
    nhưng xung quanh nó còn cái phần Pháp Bảo, em lấy client của sever khác bỏ vào nhưng có 1 thứ em vẫn chưa làm được đó là:
    1: kích hoạt cái hộ pháp để nó hiển thị ra ngoài
    2: cũng ko biết cách kích hoạt các skill trên tab kỹ năng ngựa
    3: Em làm cái hợp thành trang bị muốn thêm 1 item vào và xóa đi nhưng chưa hiểu về nó lắm
    Nếu được thì mong bác giúp đỡ ạ
  2. ảnh động spr thì đã có bài viết hướng dẫn rồi đấy bạn.
    lúc trước mình cũng có làm spr động thì thấy bình thường, hiện tại thì ko có dev nữa nên cũng ko biết sao.
    hình như làm theo topic ấy là dc hết mà : http://www.clbgamesvn.com/diendan/sh...d.php?t=140103
  3. Em chào bác lâu rồi với quay lại diễn đàn trong thời gian qua thì em theo bác chỉ dẫn đã làm đc gần như ổn, nhưng có 1 cái hơi vướng đó là về phần file hình ảnh hiển thị bên ngoài spr, ảnh tĩnh thì e đã làm đc, nhưng có 1 phần là ảnh động thì em k biết làm như nào, nếu bác biết thì bác giúp em với ạ
  4. em lấy cái patch của kiếm thế bá vương về nó đã có hết những phần đó
    Nhưng em ko biết viết code như thế nào để nó có thể nhận được chức năng của nó cả, nên với hỏi để đi mua, còn phần hiển thị thì cũng có thể ăn cắp của mấy sever đang onl
    Nên em với hỏi bác, em cũng cảm ơn bác đã hướng dẫn ạ
  5. mình ko có biết ai bán sv bá vương bạn à

còn vấn đề bạn hỏi ở topic như là pháp bảo, hộ pháp. thú cưỡi gì gì đấy thì mình hướng dẫn cơ bản cho bạn hướng đi của nó.
    mấy cái đấy là mấy cái làm thêm thôi, ko có gì là khó cả đâu, bạn thích dev kiểu nào cũng được, gọi tên gì cũng được, nó liên quan skill. , script skill. và để hiển thị thì bên client bạn dev trong ui. dev thêm phần hiển thị cho nó, giống như cái kinh mạch của bá vương ấy
    ui là phần quan trọng nhất, quyết định cái hiển thị của bạn có đẹp ko, còn skill thì dễ rồi. chúc bạn thành công, mình ko support nhiều được đâu, và cũng ko có làm mấy cái này để bán, nên ko có để bán cho bạn đâu, hi
  6. Bác ơi cho em xin cái face của bác, hoặc là bác pm facebook.com/themanhstudio hộ em với ạ
  7. bác ơi em hỏi chút bác biết ai bán sv như mấy sever kiếm thế bá vương đang onl ko ạ
    Nói thực là em mò cái tính năng hộ pháp để có cái phần hình quay quay bên ngoài nhưng ko làm đc nên muốn mua sever để học hỏi
  8. pak file đơn giản mà, unpack thì hơi phức tạp, có nhiều bài viết về pak và unpak rồi, đọc là hiểu, trước có mấy soft pak share trên này ngon lắm để lục xem
  9. bác cho em hỏi về cách pak file đc ko bác,
  10. Jie giải đáp rồi kìa, có nhiều cách để giải quyết vấn đề của bạn, cách đơn giản nhất là cách 2 của Jie đó
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 10 của 17
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Múi giờ GMT +7. Bây giờ là 03:26 AM.
vBulletin®, Copyright ©2000-2011, Jelsoft Enterprises Ltd.
CLBGamesVN không chịu trách nhiệm về Luật Bản Quyền của các tài liệu, bài viết v.v...được đăng tải trên diễn đàn này.
Diễn đàn phát triển dưới sự đóng góp của tất cả thành viên. BQT chỉ là những người thành lập ra sân chơi, quản lý và duy trì về mặt kỹ thuật, nội dung khi hợp lệ.