Đối thoại giữa Se7eN747 và thaihoa91
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Đối thoại giữa Se7eN747 và thaihoa91

60 Tin nhắn khách thăm

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
  1. anh ơi có onl yahoo ko em pm cái. đang ẩn nik đây
  2. Ạnh ko bít chừng nào mới làm xong nữa ! Tại lo ôn thi nè >.<
  3. okies anh nhưg anh cho em link cái quay video đó nhé
  4. Do máy anh nó hơi bị khùng nên em có thể phụ anh quay Video về cách cài mạng ảo dc ko ? Anh tính quay bắt đầu từ lúc có đủ các điều kiện để cho máy cài Server !
  5. đúng rồi. Anh quay từng bước 1. hoặc gộp lạp nhiều bước. như quay SQL + IIS + set ram ảo. rồi quay tiếp
  6. Anh ko bít có làm dc ko vì anh đang xài phần mềm ScreenRecord tạo ra .avi nặng wá ! Anh ko bít dùng phần mềm nào tạo cho video đẹp mà tốt ! Ko lẽ quay nhiều Video, mỗi Video là mỗi bước cài !
  7. anh thaihoa ơi em thấy anh nên làm 1 video cách cài jx dc đấy. Lấy sv xuân thu no font cho mem dễ xài. Quay video cho dễ chứ chỉ = ảnh và chữ mem cũng hỏi lại như thường
  8. Bây giờ em nên Down Server có Font Xuân Thu chạy thử trước ! Nếu GameServer chạy tốt thì em cứ xoá 3 thư mục Script, Settings, maps ở Server Xuân Thu có Font --> Copy 3 thư mục Script, Settings, maps của Server No Font Xuân Thu --> Paste vào thư mục Server Xuân Thu có Font và chạy thử xem !
  9. anh th91 ơi. Nó vẫn như cũ.

Vậy là sao trời ? Em hỏi sf phuongdungjx thì sf bảo là xem lại đường truyền
  10. em chạy = GS gốc cũng bị như thế luôn. Kỳ lạ. mà sv xuanthu có 2 file GS. 1 là GS để ngoài và 2 là để trong file GS cracked. Em chạy cái bên ngoài . Còn cái em sahre qua yahoo hùi bữa em sahre cái volam2 oflien đ1o anh. Sau đó em có sahre thêm cho anh 1 cái hàm hay gì đó ( của jx1 ).
Đang xem Tin nhắn khách từ 31 đến 40 của 60
Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Múi giờ GMT +7. Bây giờ là 05:01 PM.
vBulletin®, Copyright ©2000-2011, Jelsoft Enterprises Ltd.
CLBGamesVN không chịu trách nhiệm về Luật Bản Quyền của các tài liệu, bài viết v.v...được đăng tải trên diễn đàn này.
Diễn đàn phát triển dưới sự đóng góp của tất cả thành viên. BQT chỉ là những người thành lập ra sân chơi, quản lý và duy trì về mặt kỹ thuật, nội dung khi hợp lệ.