Đối thoại giữa Se7eN747 và thaihoa91
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Đối thoại giữa Se7eN747 và thaihoa91

60 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 6 1 2 3 ... CuốiCuối
  1. Anh cũng wên pass rùi @@ 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
  2. hồi trước em có down bản font XP full của anh làm nhưng giờ lại ko nhớ pass...Anh nhớ pass thì send cho em cái pass với nhé
  3. của bạn anh phải không ? thanks anh nhé...Mà anh cho em hỏi lại về vấn đề font với no font đi.... 2 cái đó nó khác nhau gì nếu xài trên win 7
  4. Em có thể dùng server này xem sao : http://forum.gamezone.vn/showthread.php?t=80749
  5. Dạ vâng nhưng mà anh ơi...Có server nào mà giống khoảng 80-90% VNG hiện tại không anh ? Em không thích mấy server của mấy mem mà làm biến thái đâu...Em nghĩ mình làm lại từ đầu nên cần nguyên mẫu mà tình hình là server ai cũng thêm mắm thêm muối vào
  6. uhm JX anh nghĩ bắt đầu từ cài game sau đó là ngâm lại các file settings và script lua cơ bản
  7. heheh xin thông báo là em bỏ cuộc JX về quá ngốn RAM mà máy em lại là laptop hàng mỏng của ông già để lại nên ko dám dev luôn ...JX giờ muốn ba91t đầu lại từ đầu thì sao đây hả anh
  8. Uhm thanks em ! KT cần RAM khá khủng Anh cũng ko chạy nổi nên làm JX cho lành, với lại JX có source rùi nên dễ đi hơn là KT
  9. nói chung 2 đứa nó do anh dẫn dắt vào JX phải ko . Chúc team của anh ngày càng phát triển nhé ...KT nặng quá anh ơi ...Chạy load map không nổi..Chắc quay lại JX quá...
  10. Uhm đa số chả làm MU ko à 2 đứa kia thì anh wen cũng lâu, nhoxyeunhac92 học chung trường với anh, nhưng nó học sau anh 1 khóa Với lại nó trọ cũng gần chỗ anh ku Fát thì còn thân hơn Nhoxyeunhac92
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 10 của 60
Trang 1 của 6 1 2 3 ... CuốiCuối
Múi giờ GMT +7. Bây giờ là 01:55 PM.
vBulletin®, Copyright ©2000-2011, Jelsoft Enterprises Ltd.
CLBGamesVN không chịu trách nhiệm về Luật Bản Quyền của các tài liệu, bài viết v.v...được đăng tải trên diễn đàn này.
Diễn đàn phát triển dưới sự đóng góp của tất cả thành viên. BQT chỉ là những người thành lập ra sân chơi, quản lý và duy trì về mặt kỹ thuật, nội dung khi hợp lệ.