Đối thoại giữa Se7eN747 và thaihoa91
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Đối thoại giữa Se7eN747 và thaihoa91

60 Tin nhắn khách thăm

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
  1. Cái anh và em send trong yahoo là cái nào ! Em nói rõ đi ! Còn GS thì sao em ko xài GS nguyên gốc trong Server Xuân Thu có đó !
  2. chạy = GS của anh vẫn bị . Em xem hình nè. http://upanh.com/uploads/1-April-200...xvk1c4emlj.png
  3. anh thia hoa ơi anh cho nhầm hàm JX rồi. 4 tập hàm này em có rồi. Cái hàm bữa mà anh và em send nhau trong yahoo ấy
  4. để em chỉnh lại rùi chạy thử
  5. No Font thì Languages là English (United State)

Có cài Font thì Languages là Chinese (PRC)

Còn em mà để Languages là Vietnamese thì No Font hay có cài Font thì cũng "Ket noi that bai may chu" hết ^__^
  6. thanks anh nhé. Đúng là thư mục spr và em đã chèn vào client. Để chạy thử sv ( hum qua chạy = GS có sẵn trong sv vẫn bị cái vụ gs error mặc dù em disable card mạng thiệt rồi. hay do language nhỉ. Em để language Vietnamese ấy )
  7. Cái đó có phải là thư mục Spr ko ? Nếu đúng là thư mục Spr thì em Copy Paste nó vào thư mục Client là OK !
  8. àh anh ơi cho em hỏi luôn là trong topic sv xuanthu no font thì em có down cái spr của ffantasy ( việt hóa sv ). nhưng ko bik chèn nó ở đâu hết. Anh chỉ em cái
  9. Sorry ! Anh wên là nó có pass ^__^

Sử dụng 1 trong 2 pass này nha (pass này ko dc thì thử pass kia) : jxoffline.co.cc hoặc jxoffline.cc.co
  10. anh thaihoa ơi anh cho em xin pas cái JxStatup.exe Version 2 nhé . Cái này có pass
Đang xem Tin nhắn khách từ 41 đến 50 của 60
Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Múi giờ GMT +7. Bây giờ là 02:12 AM.
vBulletin®, Copyright ©2000-2011, Jelsoft Enterprises Ltd.
CLBGamesVN không chịu trách nhiệm về Luật Bản Quyền của các tài liệu, bài viết v.v...được đăng tải trên diễn đàn này.
Diễn đàn phát triển dưới sự đóng góp của tất cả thành viên. BQT chỉ là những người thành lập ra sân chơi, quản lý và duy trì về mặt kỹ thuật, nội dung khi hợp lệ.