PDA

View Full Version : [TLBB] Cho Mình Hỏi Lỗi Gì Đây?

mjkenny
21-08-12, 01:18 PM
Không hiểu sao hôm trc mình dùng những lệnh khởi động Server mà nó không Load như bình thường, nó lại hiện ra như thế này này:
Đây là SHM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đây là Login
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đây là Server
Đây là World

Giúp mình với nha. Cảm ơn nhiều :)

Superman
21-08-12, 01:25 PM
chạy lệnh khởi động Mysql chưa

mjkenny
21-08-12, 01:36 PM
chạy lệnh khởi động Mysql chưa

mình chạy rồi bạn ah.
Bình thường thì đc nhưng chẳng hiểu sao hôm trc nó lại thế :(

1st.TheKing
21-08-12, 02:45 PM
Đoán không nhầm thì bác chép file ServerInfo.ini sai địng dạng nên copy lại và nhớ chỉnh định dạng Binary

ronglam
21-08-12, 05:04 PM
có chép file nào lung tung vào phần config k ?? .

mjkenny
21-08-12, 11:26 PM
King. Mình chỉ Bin rồi bạn ah.
Rong. Mình k thêm bất cứ cái gì.

mjkenny
22-08-12, 11:22 PM
Up Top !