PDA

View Full Version : [JX] Ai hướng dẫn cái này được không.

tam241992
20-08-12, 11:49 PM
Mình muốn xem file trong cái Game.exe, hoặc file Coreclient.dll v..v... có đc ko, vì mình muốn sửa hoặc thêm code như vạn lượng, đồ sáng có vòng chạy hoàng kim ấy, ai hướng dẫn với mình còn gà mấy cái này lắm :(

Learning
20-08-12, 11:54 PM
cái này ko được bạn ơi. phải có source. 2 file này người ta compile rồi

tam241992
20-08-12, 11:58 PM
giờ mình ko có source dow về toàn bị disconet ko biết sao luôn, bạn có cho mình bộ source đc ko :(

thaihoa91
21-08-12, 12:02 AM
giờ mình ko có source dow về toàn bị disconet ko biết sao luôn, bạn có cho mình bộ source đc ko :(

Trước khi đến với source hãy học về C++ và down Source tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu ko bít C++ mà bạn down về chỉ fí thời gian vì nhìn vào bạn cũng thấy giống như đồ để chưng, ko xài dc nếu ko bít C++ ;))

tam241992
21-08-12, 12:11 AM
Trước khi đến với source hãy học về C++ và down Source tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu ko bít C++ mà bạn down về chỉ fí thời gian vì nhìn vào bạn cũng thấy giống như đồ để chưng, ko xài dc nếu ko bít C++ ;))

Hì Hì anh cứ yên tâm mình dân IT nên tập tành đây hihihi :-"

thaihoa91
21-08-12, 12:19 AM
Hì Hì anh cứ yên tâm mình dân IT nên tập tành đây hihihi :-"

Ukm nắm rõ kiến thức về mảng 1 chiều, 2 chiều, Struct và con trỏ nhé, sử dụng nhìu lắm đấy, học IT là 1 chuyện, dev dc Source này lại là chuyện khác :))

chuotkep
21-08-12, 12:22 AM
Ukm nắm rõ kiến thức về mảng 1 chiều, 2 chiều, Struct và con trỏ nhé, sử dụng nhìu lắm đấy, học IT là 1 chuyện, dev dc Source này lại là chuyện khác :))

mod ơi cái hộ mình cái JX off đc không mình dow hết về rồi=((=((=((=((=((

jxvietnam
21-08-12, 07:16 AM
Link down source nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ráng kiếm cái acc vip vào leech link rồi down cho nhanh

tam241992
21-08-12, 07:57 PM

Hì Hì Hì cảm ơn anh nha, có gì em sẽ hỏi anh nhiều lắm đó. :D