PDA

View Full Version : [KT] Ai chỉ mình up lên kiếm thế online được không cách up web nữa

linhpl2001
20-08-12, 08:32 AM
chỉ mình cách làm web đăng kí rồi mở online cách sửa toàn bộ item và add đồng cho các ac con
sửa túi tân thủ lun thank nhìu

vipbk
20-08-12, 09:23 AM
muốn sửa item gì thì vào đây: gameserver\setting\item\

sitachi
20-08-12, 12:03 PM
chỉ cách up web lên no-ip được ko vạy bạn

mrdungj
20-08-12, 01:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

linhpl2001
08-09-12, 09:20 AM
up len no-up cung dc thank nhìu

maxvolume
08-09-12, 11:07 AM
cho mình hỏi là : config lên online mà ko cần web, để ip server mặc định là 127.0.0.1 , outip=WAN thì có cần cài xampp không vậy :Laluot_121:

nguyenhophuc87
08-09-12, 04:18 PM
toàn những admin của các SV Nấm sắp-đang-đã ra SV nhưng không bỏ công sức học tập nghiên cứu source. toàn muốn "Mì Ăn Liền".... riết nãn không hứng support luôn. toàn mấy câu All in One thì ai mà trả lời ! ^:)^^:)^^:)^

linhpl2001
08-09-12, 04:58 PM
b-( mình hỏi zị thui hít chứ làm hok dc mới hỏi

nguyenduccu
09-09-12, 11:27 AM
toàn những admin của các SV Nấm sắp-đang-đã ra SV nhưng không bỏ công sức học tập nghiên cứu source. toàn muốn "Mì Ăn Liền".... riết nãn không hứng support luôn. toàn mấy câu All in One thì ai mà trả lời ! ^:)^^:)^^:)^

chuẩn không cần chỉnh, đã làm admin game thì ít ra cũng phải biết sửa những chỗ đơn giản, ngay cái túi tân thủ mà không dev được thì cũng pó tay,. AE trên này rất nhiều người nhiệt tình, nhưng cũng không phải lúc nào cũng hướng dẫn hết mọi người được, tất cả nội dung chủ yếu muốn biết thì vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , mình gia nhập 4rum này từ hồi còn là clbgamevn... nhưng đến giờ mới làm kiếm thế, cũng là newbie thôi, kiếm cách sửa rồi vọc, sai thì làm lại, cái nào thật sự quá khó thì lên đây hỏi . lúc nào rảnh mình sẽ làm tool về web cho các bạn config, thấy chưa có bài hướng dẫn mở webonline cho mọi người

nghichtu91
09-09-12, 11:40 AM
sao mấy chú :( thick mở onlient nhỉ :D
------------- mỗi lần bị cái gì vào đây hỏi (:|
gặp người tốt họ chỉ cho
gặp người thick phá thì , .... ko biết cái gì đợi ở phí trước :))