PDA

View Full Version : [MU] Share Intro + Home Mu Bảo Long

Hào Hoa Công Tử
20-08-12, 02:49 AM
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai dùng thì down không dùng miễn ném đá

heroviet2301
20-08-12, 04:05 AM
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai dùng thì down không dùng miễn ném đá

Tks xếp nhìn qua thì dùng đc cái Intro + Bài DJ intro hay ;)) nhạc này chắc là của bác Hào hoa luôn :d em thấy intro nào bác share cũng có tý DJ căng và xịt có hết :))
Công nhận đoạn đầu nghe sướng hết cả người , bác biết track này tên gì ko em mang về Mix bản DJ 60 phút nghe :)

HRain
20-08-12, 07:17 AM
hào hoa share ra để QC MU ha :-?
hehehe
tks dù tớ có rùi :">.

nightssky
20-08-12, 08:04 AM
share skin forum đi Hào Hoa ko thì file xml của forum cũng đc rồi

Jackieldm
29-08-12, 08:36 PM
Nhìn good quá nếu như có full soure thì hay quá, nhưng ước mơ vẫn là ước mơ chưa có voi mà con đòi Hai Trừng Ba hihi. Thông Cảm nha. Nhìn rất đẹp

Domino9990
29-08-12, 11:47 PM
Nhìn good quá nếu như có full soure thì hay quá, nhưng ước mơ vẫn là ước mơ chưa có voi mà con đòi Hai Trừng Ba hihi. Thông Cảm nha. Nhìn rất đẹp

muốn full soure thì cũng dễ thôi. Chỉ cần Có $ là dc :D...........

Jackieldm
10-09-12, 07:24 PM
Cái này mà code lại cái ảnh trong Flash thì code bằng cách nào các bạn mình thấy cái này nhìn ấn tượng ghê. Mình đang sử dụng nó làm trang home của mình nè. À có cách nào tích hợp cái news vào Home không? Anh nào làm đc chỉ em nhé. Thankss

Jackieldm
12-09-12, 02:59 PM
Tức thật sáng giờ mò cái vụ load tin tức từ diễn đàn mà mò hoài làm hoài mà không được gì hết trơn. Có anh nào có kinh nghiệm từ việc này hướng dẫn giúp mình cái nha. Cũng chính trang này mà ko hiểu sao mình làm thì không load được tin tức Thanks