PDA

View Full Version : [KT] Hướng dẫn mã khóa cho sv a3pick crack

mrquanghp9x
19-08-12, 07:22 PM
các bác làm theo hướng dẫn này rồi đem về thêm script k mở khóa thì k thể di chuyển là đc

link download data: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p://np4.upanh.com/b1.s30.d1/91a93895133ee84ab5f94bd8f63462f6_48287574.c.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vào game và thử chức năng mới nào ....
ai làm đc thì thanks cho mình cái nha ^^!

baolam16
19-08-12, 07:37 PM
Thế làm sao zô game để thiết lập mã khóa đây.Chứ khóa ở ngoài ai không bit thì không chơi được ak.Thanks bạn share

mrquanghp9x
19-08-12, 07:55 PM
phải thiết lập mã khóa bằng navicat bạn àk

baolam16
19-08-12, 08:07 PM
Chứ tưởng khi zô game minh mới thiết lập mã khóa giống VNG được ak/:)

mrquanghp9x
19-08-12, 08:27 PM
chỉ đổi mã đc ở trong game thôi, còn mún thiết lập thì fải dùng navicat

baolam16
19-08-12, 09:16 PM
Mình tưởng giống của VNG chứ.Dù sao cũng thanks cậu có tinh thần share cho ae

vipbk
19-08-12, 09:19 PM
Mình tưởng giống của VNG chứ.Dù sao cũng thanks cậu có tinh thần share cho ae

VNG hoàn chỉnh hơn mình nên vừa tạo tài khoản được phép đặt pass ngay trong game

accelan006
19-08-12, 09:58 PM

tui xài vẫn thiết lập mã từ trong game được :)

dodt1306
19-08-12, 10:19 PM
các bác làm theo hướng dẫn này rồi đem về thêm script k mở khóa thì k thể di chuyển là đc

link download data: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p://np4.upanh.com/b1.s30.d1/91a93895133ee84ab5f94bd8f63462f6_48287574.c.jpg

vào game và thử chức năng mới nào ....
Ai làm đc thì thanks cho mình cái nha ^^!

làm thế nào để nhận dc đồng trực tiếp vậy...mình chỉnh trong navicat rồi mà vào game vẫn ko nhận dc là sao nhỉ...

baolam16
19-08-12, 10:20 PM
tui xài vẫn thiết lập mã từ trong game được :)
Vậy share đi nào..hi.Thanks:):):):):):)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Sao mình làm như chủ topic.Zô game thì nó khóa mà ấn vao mở khóa nó ko cho.Ai fix jum

Mr.QuangHuy
19-08-12, 11:21 PM
Patch chuẩn là sẽ tạo được mã khóa trong game ..

mrquanghp9x
19-08-12, 11:22 PM
Vậy share đi nào..hi.Thanks:):):):):):)

Sao mình làm như chủ topic.Zô game thì nó khóa mà ấn vao mở khóa nó ko cho.Ai fix jum

bạn dùng bản patch mở đc phần mở khóa đó.

vào game nhận đc đồng ngay:

Bạn vào file gameserver\script\player\player.lua tìm chỗ này

function Player:_OnLogin(bExchangeServerComing)
-- 鏃ュ織
local szLoginIp = me.GetPlayerIpAddress() or "???";
if (bExchangeServerComing ~= 1) then
local szLogMsg = string.format("膼膬ng nh岷璸 IP锛?s锛宯g瓢峄漣 ch啤i 膽膬ng nh岷璸", szLoginIp);

local nAddExp, nAddExp1, nAddExp2 = Player.tbOffline:GetAddExp(me);
if (nAddExp > 0) then
local szMsg = string.format("Nh岷璶 kinh nghi峄噈 峄 th谩c r峄漣 m岷g l岷 tr瓢峄沜 %d", nAddExp);
szLogMsg = szLogMsg .. ", " .. szMsg;
end
me.PlayerLog(Log.emKPLAYERLOG_TYPE_LOGIN, szLogMsg);

me.CheckXuanJingTimeOut(7);
me.CallClientScript({"Bank:LoginMsg"});
me.ReloadJbCoin();

-- 閫氱煡瀹㈡埛绔笂娆$櫥闄咺P鍜屾� ��鍦ㄥ湴
self:LoginIpHandle(me.dwIp);
--鎻愰啋寮€閫氶攣瀹氫繚鎶ょ殑绫诲� �

Thêm dòng lệnh mình đã bôi đỏ vào, mỗi lần đăng nhập lại là có đồng vào tài khoản ngay.

baolam16
19-08-12, 11:29 PM
Chứ giờ xài patch nào mới chuẩn đây.share mình 1 patch dc ko.Thanks

mrquanghp9x
19-08-12, 11:34 PM
bạn có thể dùng patch của sv nào có mã khóa hoàn chỉnh rồi sửa user + đồng bộ theo server là đc

baolam16
20-08-12, 12:18 AM
bạn có thể dùng patch của sv nào có mã khóa hoàn chỉnh rồi sửa user + đồng bộ theo server là đc
Mình dùng của a3pick nè.Bạn hướng dẫn mình chỉnh user được không.Thanks

mrquanghp9x
20-08-12, 12:48 AM
Mình dùng của a3pick nè.Bạn hướng dẫn mình chỉnh user được không.Thanks

xài tạm patch mình nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

baolam16
20-08-12, 12:59 AM
xài tạm patch mình nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chỉnh sửa user sao bạn với chép patch là dùng dc ak

kakakura
20-08-12, 02:43 AM
Chỉnh sửa user sao bạn với chép patch là dùng dc ak

Chạy lên bị lỗi cái file package.ini gì đó là hết chạy được

lyvanbethao
29-08-12, 11:39 AM
có thể hướng dẫn mình cách import dc không bạn mình khong biết import file .sql của bạn như thế nào cám ơn bạn chia sẽ

vipbk
29-08-12, 04:21 PM
có thể hướng dẫn mình cách import dc không bạn mình khong biết import file .sql của bạn như thế nào cám ơn bạn chia sẽ

xem video by MOD phien-nhatrang:

lyvanbethao
29-08-12, 08:29 PM

vipbk
29-08-12, 10:01 PM
chuột phải vào 91jx_goddess chọn Execute ... rồi chọn đường dẫn đến file cần import xong bấm execute là dc

lyvanbethao
29-08-12, 11:17 PM
chuột phải vào 91jx_goddess chọn Execute ... rồi chọn đường dẫn đến file cần import xong bấm execute là dc

sau khi làm theo lời của Vipbk chỉ thì được như sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bmp
mình khong biết cần điền gì trong phần login , pashard , coin , lockpass hay là nó tự cập nhật cho mình nhưng khi vao game nó vẫn bị như củ không có gì khác hết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bmp

giúp em nha các bác

kakakura
29-08-12, 11:36 PM
sau khi làm theo lời của Vipbk chỉ thì được như sau
mình khong biết cần điền gì trong phần login , pashard , coin , lockpass hay là nó tự cập nhật cho mình nhưng khi vao game nó vẫn bị như củ không có gì khác hết

giúp em nha các bác

Ý bạn là muốn thấy cái thông tin tạo acc đăng ký hay sao , cái đó bạn phải Execute ... vào cá jxaccount chứ thì mới thấy được tên tk và pass ... này kia chứ

lyvanbethao
29-08-12, 11:54 PM
không bạn mình thấy cái thông tin mới add vào sao không có gì hết nên mình hỏi chứ mấy cái thông tin kia mình biết hết rồi với lai share cho mình cái việt hóa giống chủ pic nhé thanks you

minzkool
30-08-12, 05:55 AM
làm cái web đắng kí trước thì lỗi database giờ thì có lỗi nản :D mà cái mã ruơng chưa hiểu lắm bác nào làm được share em với :">

nghichtu91
30-08-12, 07:41 AM
8->:)) mua không bán cho =)) ...........................:))

satthusoi
30-08-12, 08:06 AM
bác nghichtu đi đâu cũng như dân buôn í :))
P\s: cái patch của bác trên kia bị lỗi nhé :|

nghichtu91
30-08-12, 08:08 AM
bác nghichtu đi đâu cũng như dân buôn í :))
P\s: cái patch của bác trên kia bị lỗi nhé :|

buôn bán là nghề của em mà bác :)) ----------------------------:))

luumin
30-08-12, 11:21 AM
bác nghichtu có biết cái mở chức năng trang bị pét không server em add được trang bị pét rồi nhưng khi quang Trang bị vào khung thì nó báo "Chức năng chưa mở,không thể dùng" mặc dù pét em lv 120 rồi bác biết chỗ nào sửa để kick hoạt nó như cái kick hoạt chức năng Pét ý em tìm hoài không thấy.còn cái chức năng mã khóa bảo vệ thì em đã tạo được mã từ trong game chứ không cần phải tạo từ Navicat đâu

mrquanghp9x
30-08-12, 06:37 PM
chỉ cần thêm lockpassword còn vào trong game đặt mã khóa vẫn đc mà, nó là mặc định của game rồi

lyvanbethao
30-08-12, 07:53 PM
chỉ cần thêm lockpassword còn vào trong game đặt mã khóa vẫn đc mà, nó là mặc định của game rồi
chỉ rõ làm sau để add lookpass đi bác em gà quá giúp với

nghichtu91
30-08-12, 08:08 PM
chỉ rõ làm sau để add lookpass đi bác em gà quá giúp với

cần phải để mặc định là con sô 0 cho cái lockpass 0 là chưa có pass :))
---------------------------------------------------------------------------
không được để giá trị null cho lockpass
--------------------------

bác nghichtu có biết cái mở chức năng trang bị pét không server em add được trang bị pét rồi nhưng khi quang Trang bị vào khung thì nó báo "Chức năng chưa mở,không thể dùng" mặc dù pét em lv 120 rồi bác biết chỗ nào sửa để kick hoạt nó như cái kick hoạt chức năng Pét ý em tìm hoài không thấy.còn cái chức năng mã khóa bảo vệ thì em đã tạo được mã từ trong game chứ không cần phải tạo từ Navicat đâu

trang bị pet gs thiếu script :D .......................... [-O< nên ko trang bi được ........... :))

lyvanbethao
30-08-12, 11:34 PM
cần phải để mặc định là con sô 0 cho cái lockpass 0 là chưa có pass :))
---------------------------------------------------------------------------
không được để giá trị null cho lockpass
--------------------------[COLOR="Silver"]

bác ơi em add vào thì tự nó giá trị là null đổi lại thành số 0 thì nó không cho save :(

nghichtu91
31-08-12, 09:32 AM
bác ơi em add vào thì tự nó giá trị là null đổi lại thành số 0 thì nó không cho save :(

;)) :-& .............. mấy cái đó tôi làm bt mà :))
:">