PDA

View Full Version : Bản Sro ngon lành tiếp !

xlinh
19-08-12, 07:01 PM
mod xóa .................................................. ...........

Learning
19-08-12, 07:04 PM
có thì share thôi cậu .

Saltemo
19-08-12, 07:12 PM
co thj shen di cau con cho` gi nua to like roi`:)

xlinh
19-08-12, 07:18 PM
bản này được phát triển khá lâu rùi.........do các pro sro đời đầu làm ..........do bản sro đời đầu SSE(v1) bị bỏ dở......do nhiều bug quá..............<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 80922262420.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

NAY bản sro SSE đã đc các pro sro đời sau tiếp tục phát triển tiếp.......và đã cho ra bản SSE (V4.).............do đó ko biết có FAN nào LIKE bản NEW này ko nhỉ ..........:-":-":) :):) **==**==**==**==**==

Saltemo
19-08-12, 07:20 PM
co shen cho anh em choi di cau co onl ko dc

hai07dv
19-08-12, 07:36 PM
you can send link server and client for me , play "tự sướng" :):)

xlinh
19-08-12, 08:11 PM
SILKROAD......:)...........một thời đam mê......**==

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 10421202568.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Saltemo
19-08-12, 11:16 PM
SILKROAD......:)...........một thời đam mê......**==

Thấy dạo này lăn lộn trên RZ nhiều gớm ;))

Bản Emu này chắc chỉ dùng cho dòng máy yếu thôi :D

trtungvip
20-08-12, 01:51 PM
Có bản nào ít Bug thì cho anh em chơi với....em la em kết bản này đấy...:D (máy yếu mà):>

xlinh
20-08-12, 02:02 PM
Thấy dạo này lăn lộn trên RZ nhiều gớm ;))

Bản Emu này chắc chỉ dùng cho dòng máy yếu thôi :D

love and like sro mà bạn.......;):-|.......tìm và xem có bản nào ngon thì share cho ae VN mình cùng love and like sro :)>-

pro nào có phiên bản này ko mình tìm mãi mà ko thấy . Hình ảnh e nó đây :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 093260e3f.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

trtungvip
20-08-12, 02:18 PM
ĐỂ FOURM SRO NGÀY CÀNG RẦM RỘ PHÁT TRIỂN .........MÌNH CÓ ......... CÁC PHIÊN BẢN......... "NGON" .......... CHO NHŨNG AI ........ "LOVE SRO AND LIKE SRO"..
.................................................. ...................................MỘT THỜI ĐAM MÊ CON ĐƯỜNG TƠ LỤA............................................. .......

:-":-":-" hiên tại mình có bản sro v4.2 (SSE) ngon no bug and fixed........**==**==**==**==

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) CÓ AI LIKE KO NHI ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Hãy nhấn " Thank " nếu bạn LOVE AND LIKE SRO

share đi nào...Kết rồi :))............................................

damlam123
20-08-12, 04:21 PM
share đi nào, đừng để ae đỡ hồi hộp.

Saltemo
20-08-12, 07:02 PM
love and like sro mà bạn.......;):-|.......tìm và xem có bản nào ngon thì share cho ae VN mình cùng love and like sro :)>-

pro nào có phiên bản này ko mình tìm mãi mà ko thấy . Hình ảnh e nó đây :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 093260e3f.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thêm zone như thế đó thì dễ thôi, quan trọng là dev cho nó có skill và item hoàn thiện mới khó ;))
Nhưng mà nghe thấy

hiên tại mình có bản sro v4.2 (SSE) ngon no bug and fixed

nghe hot qá, tại chưa thấy bản nào SSE mà no bug cả :(

xlinh
20-08-12, 07:13 PM
đã có link client ae tranh thủ doown đi.........còn data để cài do mình để lộn xôn quá lẫn với nhiều bản ......bản...SRO....ngon ..........lên để mình tìm lại nhé.......khi nào mình tìm thấy mình sẽ share luôn cho ae .......để ae đỡ nóng ruột...SRO mà....:D~o)

hai07dv
20-08-12, 07:25 PM
đã có link client ae tranh thủ doown đi.........còn data để cài do mình để lộn xôn quá lẫn với nhiều bản ......bản...SRO....ngon ..........lên để mình tìm lại nhé.......khi nào mình tìm thấy mình sẽ share luôn cho ae .......để ae đỡ nóng ruột...SRO mà....:D~o)

Cái này là client english hả bạn ...

Nguồn từ elitepvpers ak...........

xlinh
20-08-12, 07:35 PM
Thêm zone như thế đó thì dễ thôi, quan trọng là dev cho nó có skill và item hoàn thiện mới khó ;))
Nhưng mà nghe thấy

mình thấy bảo thôi nhé: đã có người có bản này rùi.........nhưng thực hư ko biết thế nào.......:D~o):)>-

Saltemo
20-08-12, 07:39 PM
cau oi shen cai data luon di cau
de ae cho` lau shen luon di nao` :>

nguyenanmanh
21-08-12, 06:36 AM
minh la men moi . neu ban share data thi share ca sever luon thi tot qua .
co gi thx ban truoc

nhocvuong
21-08-12, 12:40 PM
Nhưng mà nghe thấy

chú này lúc nào cũng vậy nhỉ bản trước cũng thế
thank chú cái tinh thần share :-w

Saltemo
21-08-12, 04:03 PM
Update cái data cho nóng đi thím ơi ;))

xlinh
21-08-12, 06:50 PM
đã có data ae down về chén thôi...........**==**==**==**==:):-":-"

Saltemo
21-08-12, 07:10 PM
cau oi co video ko lam sao to bit lam

xlinh
21-08-12, 07:17 PM
cậu lại đùa mình rùi........pro sro như cậu.........:):)**==**==**==

nhocvuong
21-08-12, 07:28 PM
1 link thì die 1 link đc thì lại k có pass :^o
giải thích dùm cái cậu ơi :bz

xlinh
21-08-12, 09:12 PM
1 link thì die 1 link đc thì lại k có pass :^o
giải thích dùm cái cậu ơi :bz

có pass rui nhé :):-"....akakak:)**==**==**==**==

Saltemo
21-08-12, 09:25 PM
cậu lại đùa mình rùi........pro sro như cậu.........:):)**==**==**==

Mình cho mượn đứa bạn mượn nick :))
Nó định cài ở quán net nhưng mà không active được DEP, nhưng lại có tinh thần tìm tòi :(

tavandoan208
22-08-12, 06:28 AM
chủ thớt hay ai biết cho mình xin bản hưỡng dẫn cài đặt được không nhỉ ?
nếu được thì tốt quá
ai biết thì giúp mình với
cảm ơn mọi người trước
ai giúp thì xin pm qua yahoo : chivaythoi_208

Saltemo
22-08-12, 10:36 AM
co ai biet lam ko lam on chi em voi co gi pm yh giup em tks nhieu YH:hdgiabaolm1 /:)

nhocvuong
22-08-12, 12:04 PM
xlinh làm cái clip hướng dẫn ae được không :)
nếu được thì hay quá^:)^

Saltemo
22-08-12, 01:07 PM
may Bac oi may em RAM co 2gb ak ma em choi quan next nua k bit co cai dc ko a.

hoangphan1
22-08-12, 01:35 PM
Nguồn: Elitepvpers

=))... cài đặt thì dễ lắm bạn à... tự mò đi
(Giải nén, copy toàn bộ vào Folder silkroad rồi chạy SSE4.2 là cái hình con cá đấy... đợi 1 lát nó load xong thì dùng loader để vào game thôi :)

tavandoan208
22-08-12, 01:45 PM
Nguồn: Elitepvpers

=))... cài đặt thì dễ lắm bạn à... tự mò đi
(Giải nén, copy toàn bộ vào Folder silkroad rồi chạy SSE4.2 là cái hình con cá đấy... đợi 1 lát nó load xong thì dùng loader để vào game thôi :)

nếu biết cách cài thì còn hỏi làm gì nữa. bạn xlinh cho xin 1 clip hướng dẫn cài đặt được ko ? thak bạn trước nhé

Saltemo
22-08-12, 02:11 PM
Ban Hoang Phan 1 oi ban co nik yh ko cho minh xin hoi it van de dc ko hjx

hai07dv
22-08-12, 02:21 PM
Cái #1 là có server rồi hả mọi người :(:(

nvsan1987
22-08-12, 03:36 PM
Chủ Thớt làm bản hướng dẫn cho anh em xem đi.
anh em cho phiếu để chủ thớt cho bài hướng dẫn đi nào ^_^
/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)

Saltemo
22-08-12, 03:50 PM
DUng ROi CHu Thot Lam Bang Huong dan di nao chu nhu vay ai biet dc

Hestina
22-08-12, 07:17 PM
Bảng này là map nhiu vậy Bro cho nó lên online dc hk có 3 co VPS 2gb ko làm gì :-"

nghiadht
23-08-12, 07:51 AM
để lại cái nguồn leech đi ... SSE mà no bug nghe cứ rợn rơn :((

leanhducxh
23-08-12, 11:09 AM
mấy cái bản này mà dám chắc ko có bug.Bug nhiều là đằng khác.cái này chỉ chơi off tự sướng thôi.cấu hình tầm ram 2G là chạy mượt.CPU thì Dual-Core tóm lại 2 nhân trở lên

Saltemo
23-08-12, 11:19 AM
the co ai bit cai hok chi tui cai voi cam on nhieu co gi pm yh giup hdgiabaolm1 tks nhieu`

tuyentc
23-08-12, 11:29 AM
sv thì đã bật nhưng ko thể vào client đc :(- có ai chạy đc game hướng dẫn lại được không ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai bị như thế này không ạ. chủ thớt làm bài hướng dẫn được không ạ. em là mem mới nên ko biết. tks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Saltemo
23-08-12, 12:02 PM
Ê Tuyen TC oi cau co yh ko cho minh xin

tuyentc
23-08-12, 01:59 PM
Ê Tuyen TC oi cau co yh ko cho minh xin

bạn xin yh làm gì chứ. mình cũng như bạn thôi. có vào game đc đâu mà :(

Saltemo
23-08-12, 03:05 PM
cau cho to yh cai di dc k to hoi it chuyen` ak

nguyenanmanh
12-09-12, 11:06 AM
co cai quai gi moi dau : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <<< sv no lam o day chu o dau :))

snoxl2009
27-10-12, 06:24 AM

damlam123
30-10-12, 09:10 AM
share link đi mấy bác.
:Laluot_112::Laluot_112::Laluot_112::Laluot_112::L aluot_112:

damlam123
30-10-12, 01:13 PM
ai huong dan dum cai.
:run::run::run::run::run::run::run:
:argue1::argue1::argue1::argue1::argue1::argue1:
:splash1::splash1::splash1::splash1::splash1::spla sh1:

haohaoyeu
05-11-12, 12:36 PM
share link đi mấy bác.
:Laluot_112::Laluot_112::Laluot_112::Laluot_112::L aluot_112:

Hiện tại, thì Forum hầu hết các link đều die.... VÀ mọi người cần giúp đỡ, toàn gặp bị chửi lung tung ... Và không có ai làm việc .... Hảo nhận thấy, mod tắc trách, người không được việc !!! Ah, nếu có tiền, thì khác, thời đại kinh tế thị trường, nên MOD cũng kinh tế tính toán.....b-(

tuidangvui
12-02-13, 07:48 PM
Hiện tại, thì Forum hầu hết các link đều die.... VÀ mọi người cần giúp đỡ, toàn gặp bị chửi lung tung ... Và không có ai làm việc .... Hảo nhận thấy, mod tắc trách, người không được việc !!! Ah, nếu có tiền, thì khác, thời đại kinh tế thị trường, nên MOD cũng kinh tế tính toán.....b-(
link download <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

daikimvuong1
14-02-13, 06:20 PM
ai chi mình hướng dẫn cài đặt mấy bản sro với . lâu lắm rồi chưa có cài thằng này

có thể hỗ trợ qua TeamViewer ko