PDA

View Full Version : [TLBB] Share Client TLBB3 VH 98%

HuyKhang
19-08-12, 04:36 PM
Client này là Client 3.0 mới nhất
Dùng cho server ở Topic này :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link down Client :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ttvn92
26-08-12, 05:46 PM
client chạy ở với server topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko bấm vào được shop bác huy khang ơi :(

mjkenny
26-08-12, 05:58 PM
client chạy ở với server topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko bấm vào được shop bác huy khang ơi :(

nếu muốn dùng cho Server 4 lỗ 12 trưởng thì dùng Client LinhKiem, cũng việt hoá đc tầm tầm r.

thanhluan12a14
18-09-12, 04:13 PM
Client này là Client 3.0 mới nhất
Dùng cho server ở Topic này :

Link down Client :

Báo cáo ! Link client đã bị xóa.
Bạn nào down rồi có thể up lên MF giùm mình được không !?