PDA

View Full Version : [KT] Bạn nào cho mình xin bộ script và setting full skill kiếm thế với!

divine9966
19-08-12, 04:11 AM
Như tiêu đề mình xin bộ FULL skill, mình kiếm hoài ko có:), cám ơn mọi người trước nhé!

MTCC TVT mình chỉnh trong script với đồng bộ client rồi mà sao cứ bị thế này nhỉ?

Ấn F3 thì hiện thị như thế này!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png)

Nhưng khi đánh lại thế này:(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g)

hiện thị dồn 999 rồi mà đánh dồn có 33 à:(
với lần trước mình có hỏi mình sài server của bác xoắn, cho GS 3pic vào, mình làm theo trantoai rồi, mà vào vẫn ko buff đc, mình thay bộ script với setting của server khác vào thì buff đc nhưng ko có skill 120, bác nào cho mình xin bộ setting và script SKILL FULL với.

divine9966
19-08-12, 01:50 PM
up cho mọi người giúp mình với!

hitlezan
19-08-12, 01:51 PM
làm theo topic này đồng bộ cả client lun <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

divine9966
19-08-12, 01:55 PM
Mình làm theo topic đó mà, kết quả như mình post ở trên đó

divine9966
19-08-12, 05:23 PM
Up cho mọi người giúp mình nào:)

divine9966
19-08-12, 06:22 PM
hix sao topic mình với topic này ko đc ai chú ý vậy:(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>