PDA

View Full Version : Anh em SRO chuẩn bị nhận quà nhé :)

kelly
19-08-12, 03:42 AM
Hẹn các bạn đến tầm chiều hôm nay
Mon quà mình gửi các bạn la tools manager tools cái này các bạn dùng rất nhiều trong dev sro :)
up vài hình demo cho các bạn tẩn hưởng trước nhé !!!
Trước các bạn đa số sài tools khởi động bên ragezone , nhưng bên đó nhiều thư không có
Và giờ sẽ là tools made in viet nam , hàng chất lượng cao :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1vuonchuoi9
19-08-12, 03:46 AM
Hẹn các bạn đến tầm chiều hôm nay
Mon quà mình gửi các bạn la tools manager tools cái này các bạn dùng rất nhiều trong dev sro :)
up vài hình demo cho các bạn tẩn hưởng trước nhé !!!
Trước các bạn đa số sài tools khởi động bên ragezone , nhưng bên đó nhiều thư không có
Và giờ sẽ là tools made in viet nam , hàng chất lượng cao :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kelly
19-08-12, 03:47 AM
a` đây quên sẽ có cho bên kiếm thế chiều nay lun

1vuonchuoi9
19-08-12, 03:52 AM
a` đây quên sẽ có cho bên kiếm thế chiều nay lun
đợi hàng này của bác mãi......
thxxxxx

Alexandria
19-08-12, 06:47 AM
no cm hé hé :)) chán dạo nay ko có gì hot

volcanus
19-08-12, 10:07 AM

leanhducxh
19-08-12, 01:05 PM
Thank anh kelly cái này hình như là tool khởi động giảm bớt dung lượng mà sever ngốn hả anh hiểu nôm la là thế

Saltemo
19-08-12, 03:01 PM
alo anh Alex oi anh cho em xin link lam silkroad online dc ko a. em cam on anh nhieu anh de laj link hoac pm yh giup em tks rat nhieu :) yh:hdgiabaolm1

Bac' Alex oi
Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cho em xin 6 cai link medie dc ko a. link nay ko dowload dc

volcanus
19-08-12, 04:46 PM
alo anh Alex oi anh cho em xin link lam silkroad online dc ko a. em cam on anh nhieu anh de laj link hoac pm yh giup em tks rat nhieu :) yh:hdgiabaolm1

Bac' Alex oi
Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cho em xin 6 cai link medie dc ko a. link nay ko dowload dc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 2
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 4
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 5
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 7
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 8
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 9
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 10
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 11
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> part 12

Saltemo
19-08-12, 05:17 PM
^:)^Bac Oi cho em xin lun cai link DaTa voi video di a. em bit dau ma kiem a. bac' lam on lun di hjx hjx ^:)^

xlinh
19-08-12, 05:57 PM
Kelly ơi ! Cho link down đi..............ae chờ mãi rồi ............up........up nhanh cho ae đi...............:-":)**==**==**==

AE ĐÃ THANK U !

Hestina
19-08-12, 08:33 PM
20H32P chưa thấy hàng hóng mãi,mà ko thấy

Saltemo
19-08-12, 11:33 PM
Tools written by AutoIt, trước cũng làm một cái như thế này. Nhưng gọi là tools chứ không ăn thua lắm, bật từng cái một có vẻ an toàn hơn ;))
Ai cần vào hốt về :>

kelly
20-08-12, 05:00 AM

giờ bạn code 1 cai mình xem , không an toàn ở chỗ nào

Hiện tại đang fix tools bên kiếm thế anh em bên này đời nhé, xong up bạn mang về sài xem co không an toàn không

Bạn phải nhớ rằng autoit nó không thua kém gì với c++, c# đâu nhé !!, còn về đồ họa thi không noi đến

Saltemo
20-08-12, 09:26 AM

giờ bạn code 1 cai mình xem , không an toàn ở chỗ nào

Hiện tại đang fix tools bên kiếm thế anh em bên này đời nhé, xong up bạn mang về sài xem co không an toàn không

Bạn phải nhớ rằng autoit nó không thua kém gì với c++, c# đâu nhé !!, còn về đồ họa thi không noi đến

Ô kìa, mình nói gì qá đâu, chỉ bảo là khởi động không ăn thua vì thường gặp cái lỗi fatal = =
Rất nhiều người đang cần kìa, có gì share cả source nhé ;))

volcanus
22-08-12, 09:52 AM
chưa có quà nửa hả anh kelly em chờ lâu wá yahoo em là dkm_kienlua có gì LH em nhe

xlinh
22-08-12, 03:25 PM
mình chạy sv thì nó hiện thông báo này...........bạn nào biết cách ko cho thông báo này hiện lên thì bảo ae với nhé : HELP ME ! :)**==**==**==

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Saltemo
22-08-12, 08:13 PM
mình chạy sv thì nó hiện thông báo này...........bạn nào biết cách ko cho thông báo này hiện lên thì bảo ae với nhé : HELP ME ! :)**==**==**==

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pm yahoo muoi_tn nhé, teamviewer luôn b-(

xlinh
25-08-12, 07:19 AM
kelly liệu có share ko nhỉ ..............:-t:-t.............hay laj l..ừ..a ...........ae đây.......>:).............:-t>:)

ah......mình THANK YOU SALTEMO NHÉ ! :-bd

xlinh
25-08-12, 08:31 AM
CÓ AI BIẾT CHO MẤY ICON TRONG ẢNH NÓ HIỆN LÊN KO :...............HELP ME ! :-t:-bd:-bd

volcanus
27-08-12, 09:31 AM
vẩn chưa có quà anh kelly ơi hjx em chờ gần chết ùi hjx

xlinh
30-08-12, 01:38 PM

nodie
31-08-12, 01:08 AM
sro vn loạn hết cả rùi chắc. bo tay ông này k thay phat triển đâu mọc lên toàn sv lừa đảo

xlinh
31-08-12, 04:08 PM
sro vn loạn hết cả rùi chắc. bo tay ông này k thay phat triển đâu mọc lên toàn sv lừa đảo

NODIE NÓI ĐÚNG . PRO SRO KELLY SAO LAI LỪA ĐẢO NHỈ.......>:)>:)>:)..........ADMIN XEM LẠI TOP PIC NÀY ĐI.......DELTE ĐI HỘ CÁI ...........LÀM NHIỄU FOURM SRO.....SAC...:-t:-t:-t>:)>:)

nodie
31-08-12, 05:20 PM
NODIE NÓI ĐÚNG . PRO SRO KELLY SAO LAI LỪA ĐẢO NHỈ.......>:)>:)>:)..........ADMIN XEM LẠI TOP PIC NÀY ĐI.......DELTE ĐI HỘ CÁI ...........LÀM NHIỄU FOURM SRO.....SAC...:-t:-t:-t>:)>:)

mình nói cậu đấy xlink. quên QUOCTE.
sv mọc ra như nấm chất lượng thì như shit. toàn hàng cau share day

xlinh
31-08-12, 06:38 PM
mình nói cậu đấy xlink. quên QUOCTE.
sv mọc ra như nấm chất lượng thì như shit. toàn hàng cau share day

SAC......>:)>:)>:)........:-t:-t:-t.........SRO MÌNH SHARE CHO MỌI NGƯỜI CÙNG ĐC THƯỞNG THỨC MÀ........=D>=D>=D>

SẮP TỚI MÌNH SHARE BẢN HẦU NHƯ KO CÒN LỖI DO MÌNH SƯU TẦM ĐC........:-bd:-bd:-bd.........BẢN NÀY CỰC COOL LUÔN >:)>:):-h=D>:-t

lúc đó sv SRO TRÀN NGẬP LUÔN........KAKAAKAK :-t:-bd=D>........này thì FREE nè

xlinh
31-08-12, 06:56 PM
CÓ AI BIẾT GỘP CÁC FILE NÀY THÀNH DATA.BAK KO BẢO MÌNH VỚI .............ĐỂ MÌNH CÀI XONG MÌNH SHARE BẢN SRO NGON NÀY CHO MỌI NGƯỜI CÙNG ĐC THƯỞNG THỨC BẢN SRO pri MỚI NÀY :-bd

satthumeminh
31-08-12, 10:29 PM
Bảng ngon cậu hack của joxmax hày của VDC thế =)) toàn là bảng ngon ko à thực ra toàn lỗi với lỗi

haichiemtoi
13-09-12, 06:53 PM
Sao mình ghét những thằng võ mồm thế !

kelly
14-09-12, 02:25 AM

Bạn nên cân nhắc trước khi nói về 1 ai nhé, mình không hài long vơi men trong 4r mình, cư không được cái gì là lao vaog comment linh tinh, mình nói share là sẽ share chỉ phụ thuộc vào thời gian, thế các bạn nghĩ viết hoàn tất 1 tools nó đơn giản và nhanh vậy sao. bực cả mình