PDA

View Full Version : [KT] Ai giúp mình khắc phục lỗi về túi tân thủ cái

longauto
18-08-12, 06:21 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
18-08-12, 09:31 AM
Reload Script chưa mà được ..........

mrdungj
18-08-12, 09:38 AM
để lại yahoo mình sẽ giúp ^^

longauto
18-08-12, 01:12 PM
c4u_nh0x_y4u_b3_ng0x! giúp mình nhé! mà reload scipts là gì vậy

kakakura
18-08-12, 02:06 PM
c4u_nh0x_y4u_b3_ng0x! giúp mình nhé! mà reload scipts là gì vậy

Là có nghĩa load lại túi thì lúc đó nó mới nhận cái mới tóm lại : tắt chạy lại là được.

longauto
18-08-12, 03:02 PM
Là có nghĩa load lại túi thì lúc đó nó mới nhận cái mới tóm lại : tắt chạy lại là được.

cậu có thể để lại yh về làm hộ mình được k! mình cảm ơn! k thì chỉ hộ mình cũng được=:)

vipbk
18-08-12, 03:05 PM
cậu có thể để lại yh về làm hộ mình được k! mình cảm ơn! k thì chỉ hộ mình cũng được=:)

dùng phím tắt chức năng admin, bấm Ctrl + 6 rồi chọn file sẽ reload

longauto
18-08-12, 03:12 PM
dùng phím tắt chức năng admin, bấm Ctrl + 6 rồi chọn file sẽ reloada

adm có thể cỉ rõ hộ e được k! dùng phép tắt ở đâu! cả lúc dùng có phải bật sever k! e chạy sever danh kiếm_nha trang! mà adm có thể chỉ luôn e cách add maps TDC xong reload luôn k :S

vipbk
18-08-12, 03:21 PM
a

adm có thể cỉ rõ hộ e được k! dùng phép tắt ở đâu! cả lúc dùng có phải bật sever k! e chạy sever danh kiếm_nha trang! mà adm có thể chỉ luôn e cách add maps TDC xong reload luôn k :S

mình ko phải admin, muốn dùng phím tắt phải thêm chữ gm sau đường dẫn đến gamecenter lúc chạy sv
add thêm map xong phải restart lại server vì file chứa map không phải file lua script nên không reload được

longauto
18-08-12, 03:22 PM
à a adm ơi! giúp e 1 lỗi nữa được k! e chơi trên hamachi thì nên cài túi online hay offline! e muốn member nhận 1 lần còn adm thì vô tận! giúp e nhá! a tl luôn bài viết trên nưa nhá! tks a8-x

vipbk
18-08-12, 03:24 PM
vấn đề này đã được giải đáp rất nhiều rồi, bạn tìm lại
nhận thưởng 1 lần bạn tham khảo túi của bạn nobitajx2

longauto
18-08-12, 03:26 PM
mình ko phải admin, muốn dùng phím tắt phải thêm chữ gm sau đường dẫn đến gamecenter lúc chạy sv
add thêm map xong phải restart lại server vì file chứa map không phải file lua script nên không reload được

có thể chĩ rõ hộ e được k! thêm chữ Gm sau gamecenter là sao ak! e k hiểu vì e chơi = gamesever1! e mới tham gia gamezone mong a chỉ giáo

--- Chế độ gộp bài viết ---

vấn đề này đã được giải đáp rất nhiều rồi, bạn tìm lại
nhận thưởng 1 lần bạn tham khảo túi của bạn nobitajx2

e chỉ đang hỏi nếu chơi hamachi thì nên cài túi off hay onl thôi ạk

vipbk
18-08-12, 03:36 PM
chức năng admin phím tắt, xem topic sau: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dùng túi onl hay off cũng được, nên dùng túi onl

longauto
18-08-12, 04:09 PM
chức năng admin phím tắt, xem topic sau: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dùng túi onl hay off cũng được, nên dùng túi onl

e ấn alt+6 thì hiện lên dòng thông báo chưa thiết lập lệnh gm! vs cả lúc chơi có cần bật gamecenterd.exe gm k ạ

vipbk
18-08-12, 05:45 PM
e ấn alt+6 thì hiện lên dòng thông báo chưa thiết lập lệnh gm! vs cả lúc chơi có cần bật gamecenterd.exe gm k ạ

chỉ cần gamecenter.exe ................

longauto
18-08-12, 07:45 PM
chỉ cần gamecenter.exe ................

mod ơi! e làm r nhưng vẫn k được! có phải là bật cả gamesever bật cả gamecenter phải k ạk! vào game bt

vipbk
18-08-12, 07:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

longauto
18-08-12, 07:52 PM

thế còn mở maps TDC ạk! mod hướng dẫn luôn đi! cả reload scpist! mod hướng dẫn giùm e

vipbk
18-08-12, 07:58 PM
các vấn đề đã được giải đáp rất nhiều lần
search.gamezone.vn ...........................

longauto
18-08-12, 08:07 PM
các vấn đề đã được giải đáp rất nhiều lần
search.gamezone.vn ...........................

mod ơi chỉ e cụ thể cách reload scripts đi! e muốn mod chỉ

nghichtu91
18-08-12, 08:24 PM
mod ơi chỉ e cụ thể cách reload scripts đi! e muốn mod chỉ

hình nhử trong túi tân thủ sv của xoan có mà lấy về mà load /:)